Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vui cứt ji`???Ams thua,hiệp 1 cứ tưởng vô địch rồi!!:(:)((

to Dũng ; he he , thanks , chữ ký hơi bị đỉnh
to Xu ; mày lấy avartar của tau hả , tiền bản quền đâu , a con này láo ghê
ams đá thế đc rồi , dù đá ko hay nhưng có nỗ lực , vào được trung kết đã sướng lắm rồi , ko nên tham quá chứ , khổ thân bọn đá bóng , đá xong đã mệt và buồn rồi còn bị chửi

Tao có thằng bạn trong đội bóng đá .Khổ thân .Bọn nó cũng tự trách mình nhìu rồi .Đừng chửi thêm nữa .Thua thì đã sao ? Lần sau cố gắng la ok ;)

:)| chán thiệt, hum nay chả làm đc việc j ra hồn :)|
tình hình là cô Việt cóa thiếp mời dự đám cưới roài đấy ;) thiệp mời lớp mình lớp trưởng đang giữ :)) ai có nhu cầu xem ngày h địa điểm thì hỏi lớp trưởng :))
trông ảnh hum ăn hỏi cô xinh lém :))

Thằng Đăng mới có quả ava trông ... ngon nhỉ??;))B-):D

mày ơi , hỏi chí ko fai , lớp mình cũng fair có phong bì mừng cô ăn cưới à
học sinh nghèo nàn
tao thik đi chơi hơn , đám cưới cô chắc toàn mấy ông bà già

Ờ tao cũng đang định bảo đi ăn chùa ko mang phong bì ngại chết :p

chẹp chẹp
chắc là phải cóa
bẩu ban phụ huynh chi đê ^o^ học sinh làm j cóa tiền :)
bẩu mẹ shui đưa choa :)) 8-} mà hum đấy con shui cũng đi à :|
^^ hum nay tao đi thăm mấy cô giáo cũ vui phết ^^ cô nào cũng khen tao xinh ra :)) b-) :"> ngượng thía chứ lị :))

Hello mọi người....!!!!! :X Lâu lắm rùi mới lên HAO thăm wan, mọi người vẫn khỏe cả chứ ?!?! :D :p
Tình hình rất là tình hình....:( Thứ 2 tuần sau giao lưu rồi mà lớp mình vẫn chưa chuẩn bị rì hết.....đã thế các em lớp 10 Trung còn định ngày mai tổng duyệt ( hay la thứ năm i' nhỉ ? ) Đại loại là lớp mình có mấy tiết mục mà vẫn chưa tập tành j` !!!!! :(( :((

Lớp mình ơi, thứ 6 với thứ 7 tuần sau cả lớp đi ăn cưới cô Việt nha' ! Thứ 6 là vào buổi chiều ( ăn mặn ), còn thứ 7 thì vào buổi sáng ( đón dâu )......Bạn nào muốn biết thêm thông tin thì cứ hỏi Phương !;)Hôm trước xem ảnh cô xinh lém, chắc đến hôm mặc áo cưới vào còn xinh hơn,....:x
A`, đúng rùi, lớp mình có ai có khăn trải bàn & lọ hoa thì ngày mai mang đi nhé....thx nhìu ! :x :-* Ngày mai đến lớp sẽ được nhận bài Sử, Phương làm gần xong cho cả lớp rùi,....oái nhưng mà không có tranh ảnh rì hết,...với lại cai câu hỏi cuối cùng chẳng bít viết j` ?????

To Ngọc : các cô khen mày là khen đểu đó , hé hé :D
trông mày bầu bĩng dễ thương mà , hí hí , đáng iu :X
thế đi ắn cưới cô Việt thì nghỉ học luôn à , sươngd ghê

lớp Trung bao h giao lưu :( ,mấy h ???? ,bạn có sang xem đc ko :D

----------

Chỉnh sửa lần cuối:
Không xem được đâu , he he :D
giao lưu trong giờ học , trừ khi Trà Phương bùng tiết sinh hoạt của cô Nam => nhiệm vụ bất khả thi

----------

à quên , hỏi thêm , avartar mới của bạn đẹp ko bọn mày , có ai có ý kiến jì ko :D

Cho hỏi bạn Thư 1 câu là tóc mới của bạn có bện được bằng dây nịt ko???=))=)):)):)):))

thư ơi cầu mong maytf đừng tỉa, lần trước tỉa xong trông nó như thế nào nhớ kô :p tóc tao sắp xù lại rồi, hic , buồn we' :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên