Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tao thu day,lan dau tien gui bai.hehe.
trang oi,chong ko them nhan tin gie cho vo a?chong khoe hon?
hờ hờ, gọi chồng có vẻ kô thật lòng nhể, thôi chồng lẽ nó cũng chỉ có thế thoi :)) ờ, chồng khỏe nhưng mà buồn lắm :( mà vợ dạo này tiến bộ nhể, post bài lần đầu tiên giỏi quá :D

:)) bạn đầu to làm acc post bài đàng hoàng đê nhá :))
chẹp
Yến tồ có acc roài mà toàn vào box toán mà hỏi mấy cái lý thuyết nhóm với cái j j ấy [-( còn chưa quây Yến cái vụ đc 10 điểm toán 1 tiết >:) :D
:)| hum nay kiểm tra Anh 15' nhỉ ! *** cái bà đấy chữa bài như thía thì làm sao bọn mình theo đc [-( đúng là ngữ pháp tiếng anh kỉu vina [-(

con đầu to hình như cũng thỉnh thoảng lên đây đọc bài nhưng ko post bài
mà thằng Tú nói nghe như điểm bạn kém lắm , hé hé Tú ,8 điểm, mày đáng bị DSBA roài , hà hà ( bác nào trong báo lá cải HHT đọc được dòng này thì đừng viết bài linh tinh đó )

Yến tồ có acc roài mà toàn vào box toán mà hỏi mấy cái lý thuyết nhóm với cái j j ấy còn chưa quây Yến cái vụ đc 10 điểm toán 1 tiết
tởm!!!

hum nay kiểm tra Anh 15' nhỉ ! *** cái bà đấy chữa bài như thía thì làm sao bọn mình theo đc đúng là ngữ pháp tiếng anh kỉu vina
thì trường mình trước nay vẫn thế :D nói là trường điểm có gv dạy giỏi nhưng mờ thì cũng vài gv thôi chứ làm sao cả trường đêu như thế được :|

tao sửa ava :) chắc đỡ bệnh hơn roài chứ :D tao đang cố gắng tu tỉnh :)| dạo này tao hư hỏng quá :p :p :)) 8-} chả hỉu kỉu j nữa, mai mún bùng trung lắm nhưng mà cô này dạy hay quá :D phải đi học :D mong cho cô Việt đi nghỉ trăng mật dài dài, tranh thủ để có em bé lun roài lại đc nghỉ nhỉ :)) nhất là cuối năm, bùng tiết trung cũng chả sao :p :)) 8-| mà cô Việt cũng 29 roài còn j, có em bé là vừa roài :p :))

Alô, bạn nào có nhu cầu tách nhạc bảo tớ nhé :D lớp tớ có 1 bạn nữ chuyên gia tách nhạc, đủ mọi thể loại [ nhạc rock nhạc rap còn tách được ;;) ] chỉ có điều bạn ý lấy 5 nghìn 1 đĩa [ hay là bao nhiêu k 1 bài ý :"> ] tớ cũng ko nhớ. Nếu có nhu cầu thì bảo nhé, tớ sẽ nói giúp cho.
Chờ xem Khồn heo mặt khỉ hát Eyes on me thế nào :)

lớp con có chỗ ták free rùi, Ngọc nhở ;;)
tao sửa ava chắc đỡ bệnh hơn roài chứ tao đang cố gắng tu tỉnh dạo này tao hư hỏng quá chả hỉu kỉu j nữa, mai mún bùng trung lắm nhưng mà cô này dạy hay quá phải đi học mong cho cô Việt đi nghỉ trăng mật dài dài, tranh thủ để có em bé lun roài lại đc nghỉ nhỉ nhất là cuối năm, bùng tiết trung cũng chả sao mà cô Việt cũng 29 roài còn j, có em bé là vừa roài
thoai mày, bà này dạy khó bỏ xừ..... bà ý là dạy kiểu HSK, bọn mình học thế đếk nào đc...... đọc lại còn chả hỉu j`...... trông kiểm tra thì vãi cả khó 8-}...... bà này mà dạy thay bà Việt thì chết mất xác :|

mẹt con Khồn đâu có giống mẹt khỉ:|
mẹt nóa to thía cơ mà :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko bít nên thế nào ...
Cô Việt thì làm tao chán môn tiếng Trung ... tẻ nhạt
Cô mới nè thì thấy hay hay, có điều tao không hiểu cô nói gì :D

Tách nhạc tao lấy 4500/bài nhé :D ?

đã bảo có chỗ free rùi mà các bạn cứ quảng cáo mãi [-x :D
mẹt con Khồn đâu có giống mẹt khỉ
mẹt nóa to thía cơ mà
"Khồn heo mặt khỉ" => Khồn heo thì rõ ràng rùi, còn "mặt khỉ" là bạn Tú nói về Nhật :)) :p

"Khồn heo mặt khỉ" => Khồn heo thì rõ ràng rùi, còn "mặt khỉ" là bạn Tú nói về Nhật
hờ, kô hiểu sao nhìn ava bác nhật tao tự nhiên thấy đồng ý với thằng tú :D :))

Hơ hơ Khồn heo là vì nó ăn như heo [ cái j cũng ăn, ăn liên mồm /:) thật ra giống động vật ăn tạp ]
Con khỉ nó cũng ăn nhiều nhưng mà nó ko béo người, nó chỉ có cái mặt, nhất là 2 cái má cứ phình phình dần dần ra -> .......

đứa nào vit cái j thía :| tiếng pháp à :|
hớ hớ hum nay kiểm tra kĩ 1 tiết :)| ko học đc cái môn này đâu :( tao bỏ cuộc --> quyết định quay :D b-) hớ hớ
chúc mọi người bình tĩnh tự tin quay phim chính xác :D

Mie. Tao chưa có chữ nào vào đầu cả:(:)((Kiểu này ko quay ko được rồiB-)

trời, thằng này được, kiểm tra xong thông báo cho tao bít mày được mấy điểm nhá :))

:)) hum nay quay thành công trót lọt :)) iem ngồi chép bài bạnh yến :)) bạn yến mặt đen mà tốt bụng phết :)) :)) chữ vừa to vừa đẹp :)) nhìn hông bị tăng số như mấy thằng giấu sách dưới ngăn bàn :p
hì hì ^^ làm hết câu 3 vừa vặn hết 4 trang giấy 8-}
tuần sau lại kiểm tra nhỉ 8-|
toán hình :(( :(( tao lại lẻ loi 1 mình trên bàn đầu :( đời đau khổ :( lần này tao phải cố đc 7 hông thì chit ko gỡ đc lên 6.5 thì toi :( ước mơ hơi xa vời :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên