Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
nếu tau ko nhầm thì hôm nay trả bài KT đại à
sợ vãi tè lun ! :D
ặc ặc
có đứa lào cùng cảnh ngộ chẳng làm được bài lào giống tau ko
chán :(

Tao xác định rồi,hôm trước Hoan đi qua chơi 1 câu : Bài làm kém lắm,cẩn thận ko được trung bình đâu...:(

Ảnh bạn Téo lày :D
Mia and Thomas :D

còn đây là Téo với em rai Toby ;)) :))

hớ hớ
tình hình là còn mấy cái nữa :D

:D
bạn Téo nhà mình gầy đi mày nhỉ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
trông con téo dạo này eo ót vãi, kô ăn được hả mày, tao thì ăn như lợn í, chỉ tội kô được ngủ :((
mà kiếm được anh nào ngon thế mày :D mày tra tấn anh í thí thì còn gì là ng nữa, lại còn em trai nào đứng giữa nữa thế kia :D giới thiệu nhá :))

mà con ngọc làm thế nào post ảnh thế :(

hờ hờ
up lên photobucket :D nó có cái đường dẫn mà :D [IMG\] ấy:D
copy, paste cái đấy vào bài :D xong :D post bài là đc mà :D

up lên phôtbucket là cái gì cơ mày :( khổ, tao kô biết 1 cái gì hết í, mày phải hướng dẫn tỉ mỉ cơ :(

Nguyễn Thu Trang đã viết:
tao thích ăn mì gói lắm :D thằng nào lấy tao về thì sướng nhể :))

ava bạn phương đẹp vãi ạ :D
:D quá khen ,iu bạn Trang quá :* (tớ cũng thik ăn mì gói nhg mẹ ko cho bảo ăn ko tốt ,dễ bị bệnh thận ...rất thik ăn mì sống :D )

:)) mỳ sống + lavie đủ sống qua mùa đông giá rét :))

@Trang phim: mày vào đây: www.photobucket.com roài creat 1 cái acc ( sign up giống kỉu như yahoo ấy) roài mày sẽ có 1 cái album của mày ở trang đấy, submit ảnh lên là đc :D mỗi lần muốn xem ảnh hay lấy link của cái ảnh đấy thì mày lại sign in vào trang đấy :D giống Yahoo :)| nhưng muh link ảnh ở photobucket die nhanh lắm
nhất là khi mày move cái ảnh đi đâu đó là đường dẫn die lun

chị Như Ngọc cho em cái Ym
em add cái con khủng long của chị ko đc
hay chị add hộ em cái nick
ở chữ kí kìa :D

Hoàng Như Ngọc đã viết:
:)) mỳ sống + lavie đủ sống qua mùa đông giá rét :))

@Trang phim: mày vào đây: www.photobucket.com roài creat 1 cái acc ( sign up giống kỉu như yahoo ấy) roài mày sẽ có 1 cái album của mày ở trang đấy, submit ảnh lên là đc :D mỗi lần muốn xem ảnh hay lấy link của cái ảnh đấy thì mày lại sign in vào trang đấy :D giống Yahoo :)| nhưng muh link ảnh ở photobucket die nhanh lắm
nhất là khi mày move cái ảnh đi đâu đó là đường dẫn die lun
hợp ý quá :x mai sang lớp Trung đàm đạo về mì với bạn Trang :*

ai có lòng tốt cho em nick bà Ngọc
ko chờ bà ấy vào đây đọc add nick em đến mùa quýt năm sau :D

Đặng Trà Phương đã viết:
hợp ý quá :x mai sang lớp Trung đàm đạo về mì với bạn Trang :*
sao lại bạn Trang? quote bài của Hoàng Như Ngọc to lù lù thía kia lại bẩu bạn TRang? /:) TRÀ Phương mắt mũi có vấn đề hử?
:)| HD9G qua gvo mà spam nha :D ko chơi ở đây nữa nha b-) lần cuối cùng nhắc nhở đấy nha !
@ con phim: nik của tao mày cũng hông nhớ hử? [-( mà tao bỏ cái nik khủng long roài! mọi người add nik mới nè: tinahoang1989

nhầm :p iem nhìn thấy chữ Trang phim thế là chẳng nghĩ ngợi gì nữa ,với lại bài trên nữa là nói về mì với ban Trang :D thôi mai sang lớp Trung đàm đạo về mì với bạn Ngọc vậy :D ,sao lớp Trung lắm ng thik ăn mì thế :( loạn hết cả lên :((

Các chị ơi, cho em hỏi cái vụ giao lưu thì bọn em tự lo nhạc hay các chị lo ạh? Nếu các chị lo thì đã lo xong chưa, có gì bọn em còn chuẩn bị với!
Àh lớp các anh các chị chuẩn bị được bao nhiu tiết mục ạh?

@ Téo: mày trông gầy hơn tao tưởng đấy ... tao cứ nghĩ mày phải tròn vo cơ :))
Cho tao cái YM của mày đi, tao chưa biết hết YM mọi người.
Tao là: MadcatCF

:)| đây đây chị lo vụ nhạc đây :)| tình hình là tách nhạc ý j?
chị bi h mới bắt đầu làm :( thông cảm tuần vừa roài lắm kiểm tra quá :-< tuần sau cũng lắm nhưng mà đỡ hơn :)| chị sẽ cố gắng tách càng sớm càng tốt :D bi h cái bài Ultimate chị phải nhờ bạn chị tách :( chị hông đủ trình tách cái bài đấy :( bài decide to love phim lovestorm ấy chị chưa kiếm đc:| các em tự tách bài đấy vậy
bài seasons of fireworks thì chị có roài :D kiếm bản instrumental cũng dễ thoai :D nhưng cái máy nhà chị đang bị spy quá :( đơ cán cuốc roài :(
tất cả công việc dồn lại đến cuối tuần
dù sao cũng còn 2 tuần nữa
có j thì em lo cho chị thêm 2 cái mic để hát nữa nhá :D ;) kiếm đc cái amplifier để chỉnh thì càng tốt nhá :D
thế nhá
còn tiết mục lớp chị thì em hỏi chị Khánh minh :| chị ko phụ trách phần đấy:|

Chỉnh sửa lần cuối:
tao thu day,lan dau tien gui bai.hehe.
trang oi,chong ko them nhan tin gie cho vo a?chong khoe hon?
con Trang nó có online đc đâu mà đòi nhắn tin mày :)).... kinh đây, bi h iem đầu to cũng vào Hao đấy ;;)..... chắc con Vanh dụ dỗ hử??? tốt tốt..... con Vanh cứ dụ dỗ nhìu vào..... cho nó xôm :x :*

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên