Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chán... chiều kt hình mà ko muốn học,h này ko hiểu có bao nhiêu đứa đang học Trung nhỉ??

hô hô xong ồi, đời iem thía là xong ồi
iem làm đề II :(( ko làm kịp :(( chit iem ồi :(( chán quá :-<
đời bất công, sao lần nào mình cũng bị làm cái đề khó hơn thía ko bit :(
chit lun đi cho ồi :((
Trang ui, téo ui: chụp ảnh tuyết choa bọn tao xem với :)

mèo ơi chỗ mày có tuyết chưa, chỗ tao hôm nay nó lại bảo trời nắng rồi :(( nhưng mà nhiệt độ có -6 thôi :((

quên mất là ở baton rouge thì 100 năm mới cóa tuyết 1 lần :))
con Téo bẩu tuyết vừa rơi năm 1992 ở đấy :)) tình hình là bạn Téo ko đc xem tuyết roài :)) :|
à
tác phầm đầu tay của bạn Téo nè :D

đẹp dã man nhỉ :))

đầu con bư làm sao, bư, chụp ảnh tao xem, ảnh xấu cũng được, nhìn được quả đầu à được rồi, mày fai thương bạn bè ở xa chứ, kô thì đứa nào chụp lén cũng được
@ Trang : đầu con Bư.....
Cho hỏi bạn Thư 1 câu là tóc mới của bạn có bện được bằng dây nịt ko???=))=))
thư ơi cầu mong maytf đừng tỉa, lần trước tỉa xong trông nó như thế nào nhớ kô
ô kìa, có bạn bảo Bư là hàng tôm hàng cá mà không phản ứng gì à lạ
@ Bư: Nhìn thấy tóc mày tao suýt ngã, may mà lúc ây tao đang ngồi trên ghế . Trông ấn tượng ghê.
tao còn tưởng mày ngộ độc quảng cáo cơ Bư ạ
Cái j đây???????????????????? X-( X-(
Đã thế mai tao buộc tóc 2 bên ,chờ đấy!b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoàng Như Ngọc đã viết:
quên mất là ở baton rouge thì 100 năm mới cóa tuyết 1 lần :))
con Téo bẩu tuyết vừa rơi năm 1992 ở đấy :)) tình hình là bạn Téo ko đc xem tuyết roài :)) :|
à
tác phầm đầu tay của bạn Téo nè :D

đẹp dã man nhỉ :))
vẽ bằng gì mà đẹp thế :| ,màu nước à

Phối màu tốt, bố cục rõ ràng = đẹp :))
Đùa tí thui, trông hay đấy :D, nhìn mang lại cảm giác thoải mái.

:)):)) con Thư mai lại cưa sừng làm nghé ... "hỉ nhi" kìa :)):))

Đù má kt hình như cục c**, chưa thấy cái đề nào bựa như cái đề đấy... ức chế vãi lều X( Bó tay rồi, éo học toán nữa :|

Thằng Đăng dạo này chửi kinh quá,Thánh Mẫu mà thấy thì ... [-([-(

Thằng này vui mà :D, đánh cờ caro nghĩ 1 nước là chú ta "dm" khoảng 5 lần, 1 ván đánh hết 10' ra chơi thì ... :)) tội nghiệp Nhí

Thằng Trung cứ cẩn thận ko noi với em Ngân lại quen mồm:"DM anh yêu em " :)):))

Hôm wa gặp cô Việt ở sân trường, cô có vẻ phởn lắm , cười từ đầu đến cuối,...cô ơi, giá mà ngày nào đến lớp cô cũng như thế.... :x. Thông báo với cả lớp là tuần sau cô sẽ đi dạy lại, bạn nào muốn gỡ điểm thì đây là cơ hội tốt đấy.......:D, tại thể nào cô cũng vung tay cho điểm nhẹ hơn mừ..... ! :)
Oái, lạnh wa', lạnh thế này mà sáng sớm nay đã phải ra khỏi nhà rùi ( đi có việc mừ.... ) cứ tưởng không lạnh lắm nên mặc ít áo=>bây h đang bị dị ứng, chân tay sưng phồng,đỏ ửng.....hixhix.....:(:)(:)((. Có ai thương em với !!!

Bố nó chứ,sáng nay 5h30 dậy,rét run mà vẫn áo phông phơi phới đi đá bóng ... bây h ốm rồi... :(:(

tranh mày vẽ hay thế mèo :D
con vẹt + cá heo đẹp = con vẹt là con bư, con cá heo là tao :))

@phương: tao thương mày lắm :(( mày gầy như con tép mà lại ăn mặc fong fanh thế :(
lại thêm thằng tú nữa, mày thì còn gầy hơn con phương :D

@đăng: tên ng iu mày :neko tao lần đầu đọc thành "ni cô" thật đấy hic :(

thằng đăngtrung cẩn thận đến nhà bác vợ chơi lại toàn xổ: ** cháu chào bác, ** hôm nay bác khỏe chứ ạ :)) cứ thế mà gút bai với em í là vừa

Chỉnh sửa lần cuối:
Gọi luôn là TrungDM cho nó dễ phân biệt :))
neko = mèo ??
kowaii nekochan :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Lâu không vào box lớp mình, đã thấy bạn Trung đổi ava roài :)) Tao thik cái cũ hơn DM ạ.
Nửa đêm wa nằm ngủ tao mới nghĩ lại, hóa ra mình ko làm sai con c bài Hình :)) Khổ mỗi cái chưa kịp vẽ hết hình vào giấy kiểm tra, may ra đc 6 :)) Thoai thế là ngon roài, bài Đại lần trc cũng 6...
Chiều nay Văn học Tiếng Việt nhể?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên