Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
TV
Có phải học ji` ko nhỉ?
Anh có kt ko?

----------

Con khồn nửa đêm ko bít làm ji` khác hả??;;);;) phone tao đến... B-)

Tùy lúc thôi, có phải Chí Phèo đâu /:) :))

Hôm nay mất chìa khóa xe ... :| Tuần này đen như *** :(

khổ thân
chẹp chẹp
hum nay đề anh khó vãi ạ
bà này lấy đề trong quyển oxford ra bắt bọn mình làm /:) choa thêm cái chữ 45 minutes test vào, chả match j với mấy cái bà ấy dạy mình cả, mi.e cái bà đấy chứ /:) khó chịu, bài này chả bit là đc mấy điểm đây :(
mi.e, năm sau quyết tâm xin cô Hồng Hạnh dạy lớp mình đê ! Lớp 12 bà này dạy thì cóa mà chit à? lớp 12 cần học bạ đẹp, mún đi đâu thì cũng cần cái học bạ ngon lành :( kỉu này năm nay điểm tiếng anh của tao mà ko trên 8,0 thì tao chit lun :( chả còn đường mà đi đâu nữa, f u c k cái bà đấy chứ (:)(

Cẩn thận bà ý cũng onl đấy :DB-) chửi ít thôi
Mà sao mai lớp mình ko đi cô Việt?Có cơ hội nghỉ mà ko tận dụng [-([-(

nhưng muh SỬ tuần sau kiểm tra 1 tiết rùi, tao ghét chép lại bài lắm, với cả chìu tao còn phải đi học Nghiêm, trót làm bài roài, tao còn mún lấy bài essay tuần trc nữa, cái bài tuần trc tao rất tâm đắc :) đc bạn bư với bạn dvd giúp nữa :) choa nên cũng rất mong đợi :) ko bit có nên bỏ ko :( chán quá :(

lớp Trung đề khó ko :( hôm qua nộp bài xong mới biết là mình làm đúng :(( đáng lẽ chỉ cần tìm 1 đt em cứ đi tìm cái thứ 2 :(( hậu quả của việc ko học lí thuyết .Tuần sau kt đại :(

bọn mày nói cho tao biết ai lọc tranh ảnh để đưa vào album đấy, tao cứ gửi cái nào là đưa vào thùng rác hết...buồn...thế đến lúc tao chụp ảnh tuyết để gửi cho bọn mày mấy lão í cũng đưa vào sọt rác thì mất công quá, ức chế thật..................................

:| ko thì mày post vào đây cũng đc :)
chẹp chẹp
rét quá
lười lắm chả mún làm j, chỉ thik ngồi trùm chăn thoai ^^ choa nóa ấm
tình hinh là làm thía nào để đc gửi kèm file lên đây nhỉ :-/
cóa bạn nào bit ko? :D

gửi mail chậm lắm mày :((

tao vừa ngồi nghe lại bài beauty and the beast vừa đọc lyric hay vật vã :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Oài , nhắc tới bài hình làm bạn đau lòng :((

Mai đứa nào đi ăn cưới cô Việt thì tập trung cổng trường 7h30 .Đứa nào biết nhà cô rồi thì tới thẳng luôn cũng được:D .Chúc lớp mình đi chơi 19,20/11 vui vẻ ;)

ngày mai là ngày hạnh phúc của tao :)) :)) :))
khi nào nó cultimate in happiness tao sẽ kể choa cả nhà nghe :)
iu cả nhà :) :*
ngày mai chúc cả nhà đều hạnh phúc nhá :)

Hôm nay đi mua một đống sách về mới phát hiện ra có mấy quyển có rồi :|
Thôi chẳng sao :|
Mai đi ăn cưới cô Việt :|

Hôm nay đi ăn cưới cô về,tao là 1 trong 5 đứa ở lại cuối cùng này,:> ,Thấy cô xinh (và khác trên lớp) wa',:x .Lúc chụp ảnh có mấy bà bảo tao là người Tàu:)) hi' hi'
Lớp mình cao su lắm đấy nhá,hẹn 7h30 ma 8h30 mới đi[-x ,lề mề!!!!!!!!Đến nhà cô thì ngồi xì xụp bún mọc ở đầu ngõ,[-x ,hư thật!Cá biệt còn có 1 số bạn quên mất hôm nay là ngày j,gọi điện đến vãn thấy trùm chăn ra nhấc máy8-}
Dói nhanh chóng post ảnh cho bà con xem Dói nhé!:x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên