Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Các bạn lớp Trung ca hát vui quá :D chẳng bù cho lớp mình :(
Tớ lượn qua chơi 1 tí :D nhắc các bạn trời rất lạnh, ra đường nhớ mặc quần áo ấm, mang theo găng tay và khăn quàng cổ + 1 người yêu [ có bán đại trà ở khắp các tỉnh thành trên cả nước ]

Hoàng Như Ngọc đã viết:
bọn mày ui
hát heal the world bùn lém :(
hát bài khác đi :)
cả lớp hát bài heal the world thì bùn lém :(
chọn bài lào vui vui một tí :)

Chọn bài LÀO chị ạ, bài LÀO ý :))

Tớ lượn qua chơi 1 tí nhắc các bạn trời rất lạnh, ra đường nhớ mặc quần áo ấm, mang theo găng tay và khăn quàng cổ + 1 người yêu [ có bán đại trà ở khắp các tỉnh thành trên cả nước ]
ở nhà có dịch vụ bán ng yêu đại trà rồi hả mày ;) mua tao 1 thằng gửi sang đây nhá :D

he he , dịch vụ ấy mà bậy giờ mày vẫn chưa biết à
con Ngọc lớp mình cũng bán đó thôi , nó giới thiệu 2 anh đó đó :p
nghề này hứa hẹn hái ra tiền Ngọc nhẩy :D
tao đang ở Hàng net gần trường jif ý , ngoại ngữ à
chậm kinh dị
thứ 6 là ngày tồi tệ
KT 1 tiết Toán
KT 1 tiết sử
KT + thi thể dục
KT miệng địa

ặc ặc

Toán được :) ... TD thì éo muốn nói nữa X(... địa thì ổn :).... đến sử thì lại ức chế :|.

Hic, mai phải học sinh, tiếng trung vớ vẩn ktra 15', gần 30 từ mới + 30 từ của bài trc chưa học :((

thật à Đăng ? :eek: Tin vịt hay thật đấy. Tao mới vui vì thoát được ngày hôm nay :((

Trung hay tung tin vịt lém :| nhg đáng buồn là mồm Trung rất..... thối :| :(( học đê pà con /:)

ngày mai iem ko đi học :) chắc nà iem ngồi nhà iem ôn thoai :))
hớ hớ các bác cứ kiểm tra đi :)) b-)
hum sau iem nên bảng :) mà cũng sắp thi học kỳ ồi chả kiểm tra miệng đâu :)) thi xong ồi mới kiểm choa đủ điểm :))
chẹp
khổ
cũng chả sướng mấy :( đang è cổ học toán cấp 2 :( khổ quá
chả nà ngày mai iem đi thi cái trò toán bằng tiếng anh :)
con Khồn nóa bẩu iem là dễ
iem tin bạn Khồn 1 phen xiem :) :D :x cóa j tau mà sang đc bankok sẽ mua quà choa mày :)) :)) và cả nhà :) :x

ĐM mai lại KT Trung à?Có ji` tao chết mẹ luôn đây :(:)(( như kứt cứ tưởng qua thứ 6 là xong rồi ...

Các chị ui, nếu thứ 2 nè có môn thi thì sao ạh? Lại phải hoãn ạh?Mà tình hình là thứ 2 cô Thúy lớp em bận nên ko bít có phải hoãn ko?
Cho em hỏi cái vụ bài hát của 2 lớp thì hát Mouse luvs rice bằng cả Chinese và English ạh? Thế chị nào tốt bụng ném cho bọn em cái lời bằng English đi!
Còn trang trí phòng nghe nhìn thì phải sát 1h người ta mới cho vào đấy ạh!Cô Oanh bảo thế ạ!

Lý Khánh Hậu đã viết:
Các chị ui, nếu thứ 2 nè có môn thi thì sao ạh? Lại phải hoãn ạh?Mà tình hình là thứ 2 cô Thúy lớp em bận nên ko bít có phải hoãn ko?
Cho em hỏi cái vụ bài hát của 2 lớp thì hát Mouse luvs rice bằng cả Chinese và English ạh? Thế chị nào tốt bụng ném cho bọn em cái lời bằng English đi!
Còn trang trí phòng nghe nhìn thì phải sát 1h người ta mới cho vào đấy ạh!Cô Oanh bảo thế ạ!

Bà ơi, sao ko bảo tôi, lyric tui có cả đống. Mà túm lại là chán đời ko chịu nổi, giao lưu cái giè đây, nản rồi. nản lắm rồi, chả thấy nói năng gì hết :(

Hoàng Như Ngọc đã viết:
cái j thía này :( sao lại là hát cả hai lớp bài đấy hả giời ?
chán quá
:)|
làm ăn chả thống nhất 2 lớp j cả
mà trang trí thì chắc là chả cần đâu :)| kệ thoai :)|
bi h ai lo vụ 2 cái mic với âm ly đi cái
ko thì đóng tiền đi thuê vậy :(
:)|
chán quá

Chị chả bảo hát chung bài đó cả 2 lớp là gì ? Lớp em chỉ vào cái điệp khúc thôi, sao bây giờ lại thấy nó lộn tùng phèo cả lên 8-}

:| :eek: ơ, ai bẩu :eek: ơ :-? à, nhớ ồi :) thoai 2 lớp hát bài đấy cũng đc :D đỡ phải tập bài heal the world :)

con Ngọc này cò way quá [-x..... tao tưởng bài đấy mỗi lớp mình hát thui chứ 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên