trại lính vc

Bùi Thế Phong
(Phong_bit)

Active Member
1 trại lính với anh Dũng làm đội trưởng , cai quản hàng loạt các anh hùng hảo hán như Phongbit , Hoàng vũ , Văn Cường , Thuỷ sida , Hạnh Quyên ... và cả chị thảo nữa !

Sau 1 thời gian , đơn vị vc được xây dựng 1 cái wc mới , nhưng để yêu sạch sẽ , anh Dũng , nhân danh chính trị viên của tiểu đội , yêu cầu sau khi đi xong phải dội nước , vì đây là hố tự hoại !

tiếc thay , trong đơn vị chẳng có ai chịu tuân theo quy định đó cả , trừ anh , anh phải quát tháo , nhắc nhở rất nhiều , mọi người mới chịu múc gáo nước mà dội cho nó có thui , thật là khổ cho anh Dũng !

thình lình , anh Dũng bị ốm , nghỉ phép mất 3 ngày , sau khi khoẻ , anh trở lại đơn vị , việc đầu tiên anh làm là đến wc để xem bọn kia có chịu thương anh khổ sở nhắc nhở mà dội nước thường xuyên ko . kết quả làm anh Dũng thất vọng , anh bẹn gọi tất cả đến trước wc .

Khi tất cả đã tập hợp đầy đủ , anh Dũng quát to :

- Tao biết ngay mà , cứ thôi cái mồm tao ra là hố xí lại đầy phân !

Nhất là binh nhì Phong, nói mãi mà vẫn thế :))

Kiểu này anh Dũng bị ốm vì bội thực rồi :))

sao lại bội thực.... uốn ván chứ nhỉ? :))

.. trại nhà mình mới có thêm cô Thủy sida nào đấy ,.. [-x .. b-)

.. chỉ hình như thôi nhờ ... :D .. b-) ...

.. à ... anh Cường ở GB là ở city nào đấy ???... ;;)

thủy si da nên anh dũng phải lo lắng cả cái căn bệnh đó nữa nhé !

.. eo ơi ... đồng nghiệp với nhau mà anh nỡ bảo em sida .. :((

hớ , anh có bảo em đâu , anh bảo đứa thủy khác cơ mà , rõ ràng em có tật giật mình rồi ! b-)

.. e hèm .. không phải đục nước béo cò thế nhá ... [-x .. b-) ... trong này có cô nào khác tên là Thủy à .. [-x ... b-) .. anh không bảo em thì bảo ai .. [-x .. b-)

trông em Thủy vừa gắn mác Sida... anh em VC đã nhớn nhác hết cả lên rồi.... :))

.. eo ơi ... cả chị đại ca cũng nhảy vào bắt nạt em à ... :(( ...

Nguyễn Thảo đã viết:
trông em Thủy vừa gắn mác Sida... anh em VC đã nhớn nhác hết cả lên rồi.... :))
mà Thủy ở đây là Thủy nào thế nhỉ??? :D

Back
Bên trên