trại lính vc

Em Thắng lo cuống lên mà vẫn trả vờ được... bản lĩnh thật... :))

Nguyễn Minh Thắng đã viết:
Nguyễn Thảo đã viết:
trông em Thủy vừa gắn mác Sida... anh em VC đã nhớn nhác hết cả lên rồi.... :))
mà Thủy ở đây là Thủy nào thế nhỉ??? :D

.. Thủy nào ấy .. em cũng chả biết ... chắc là new member anh Thắng ạ .. /:)

SIDA thì làm nó mới khoái chứ nhẩy :D liều chết luôn
Trại lính toàn sex's slaves

thô và bậy vai~ , nói thế là xúc phạm em thủy đó ! :))

Trịnh Thanh Hà đã viết:
SIDA thì làm nó mới khoái chứ nhẩy :D liều chết luôn
Trại lính toàn sex's slaves

Em Hà dũng cảm quá, bái phục bái phục, đúng là tuổi trẻ tài cao, em Thủy học tập đi nhé :))

Chết thật, em Thủy cũng bị sida uh :eek:

Lạy chúa, nam mô a di đa phật, cầu thánh ala, amen, abc, cái gì cũng được :( Con không muốn chết đâu :(( Con còn trẻ lắm :((

Bên cạnh đó, tuyên dương anh DŨng bệnh tật mà vẫn hăng hái tham gia vườn cười :))

hờ , 1 bí mật đã bị tiết lộ , mọi người đã từng ... đang lo sốt vó vì sợ mắc bệnh , riêng anh Dũng vẫn bình tĩnh ko lo lắng :))

Chiện chỉ sợ anh Dũng là nguyên nhân chị Thủy "dính chưởng" mà thui!!:D
To anh Dũng: quá khen em rồi

Hơ, thương chị THủy, khóc ướt sũng cả gối ngủ rùi đây nè:(:)(:)(:)))Chị bị....từ khi nào vậy ạ? Hay là mấy người trong này bắt nạt chị thế:D
To anh Phong:thế bit là rì?sáng này em hỏi anh chưa nói

:(( ... :(( .. :(( ... chủ tịch ơi ... chị đâu rồi ... :(( ... cứu em ... :(( ...

.. e hèm ... bi h ai còn dám bôi nhọ thanh danh trong sáng của GDDH là ăn 2 chai Fan ta , 1 lon Coca .. và 3 thùng Halida ngay lập tức đấy nhá ... /:) b-)

cứu gì nữa , thôi , mọi chuyện đã lộ rồi , em đừng cố giấu đi nữa !

.. aha ... không đọc warning hả ... năm sau em về sẽ cho anh biết thế nào là cảm giác rất Fanta Coca Halida ... /:) b-) ...

... :( ... tại đại ca và 2 nhị ca cùng các tiểu ca dạy dỗ thế ... b-)

Bùi Thế Phong đã viết:
hờ , 1 bí mật đã bị tiết lộ , mọi người đã từng ... đang lo sốt vó vì sợ mắc bệnh , riêng anh Dũng vẫn bình tĩnh ko lo lắng :))

Anh là nguyên nhân lây lan thì còn lo lắng gì nữa đây :))
Mà mọi người ơi, bớt bàn tán những truyện như thế này đi nhé, ko nên réo tên mọi người ở đây ra nữa

GDDH là rì hả chị THủy?Mà chị yên tâm, anh Phong đi rùi thì khi chị về chị đến thẳng nhà anh ý cũng được chị nhỉ?;)

Ơ, em Thủy vừa đi trại SIDA về mà cả nhà không biết à???.... em ý khỏi rồi, giờ thì Dũng đang ở trong đó, còn Quyên, Hà và Trang đang sốt vó xếp hàng chờ đến lượt mình :((

Trần Bích Thủy đã viết:
.. aha ... không đọc warning hả ... năm sau em về sẽ cho anh biết thế nào là cảm giác rất Fanta Coca Halida ... /:) b-) ...

Em Thủy phát biểu cảm tưởng ... cảm giác Fanta Halida đi... nghĩa là thế nào nhỉ... lạnh tê cả người??? :((

Nguyễn Thảo đã viết:
Ơ, em Thủy vừa đi trại SIDA về mà cả nhà không biết à???.... em ý khỏi rồi, giờ thì Dũng đang ở trong đó, còn Quyên, Hà và Trang đang sốt vó xếp hàng chờ đến lượt mình :((

Bà Thảo đừng có tranh thủ lúc em đi vắng rồi vào nói xấu em nhá, em về rồi đấy, sụt mất 6kg nhưng vẫn đủ sức chiến đấu bảo vệ thanh danh của mình :))

Back
Bên trên