::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nghe được thông tin là chỉ được làm có 1 tiết thôi đấy mọi người cho ý kiến khẩn cấp nhanh nên bỏ và để lại cá gì???:|
Tập kịch thì chắc chắn là vẫn tập rồi nhưng mà thằng nào làm cá cậy đi chớ, ko có cây gì hết à:)), ko có cây là ko được đâu đấy nhá:D
Hát hò có vẻ là phần thiếu ổn định nhất và đáng lo nhất đấy:D, mọi người cố lên nhé:))
Mọi người ơi cố lên nào, nhắc rồi nhưng vẫn viết lại :D

đề nghị bạn Trung xem lại chính tả
chiều nay đến nhà Cảnh tập, kịch có vẻ ổn nhưng đề nghị các nhân vật học thuộc lời thoại, mai tiết tin anh em tập tiếp
Thiện cần phải tập thêm tí nữa, nhưng công nhận nghe giọng nó là thấy buồn cười
mà phải kiếm cho em con thú bông nào để em ôm chứ cứ đứng im trên sân khấu chán chết
hôm nay mới phát hiện mình hát không hay nhưng hát bè thì ổn, tình hình là sẽ hát bè bài Ôi tuổi thơ với MQ và VH.
Như thế chương trình hiện nay có:
1. Ôi tuổi thơ
2.Lời ru mẹ hiền
3. Đứa bé (cuối chương trình)
4. Kịch
5. Thời trang
6. 12T hai tiết mục
7. 10T (chắc là) hai tiết mục
8....... (chưa rõ)

Chưa hiểu biểu diễn cùng với nhóm j j đó thì GL thế nào? :(..đã thế lại còn tiết 3 các anh chị đi hội thảo:((...GL thế nào đây...Kế hoạch là thế nào hah cả nhà?

Hải Anh vừa have her hair cut!
Trông yêu lắm!
Hay là cho vai nữ cho thằng Thiện hay thằng Tiến giả gái đi! Càng zui!
Lớp chị là 1 bài tiếng Tàu, một Take me to ur heart nhé!
Mai Linh đem nhạc cho bạn chị! Good luck

Nguyễn Thu Hằng đã viết:
Hải Anh vừa have her hair cut!
Trông yêu lắm!
Hay là cho vai nữ cho thằng Thiện hay thằng Tiến giả gái đi! Càng zui!
Lớp chị là 1 bài tiếng Tàu, một Take me to ur heart nhé!
Mai Linh đem nhạc cho bạn chị! Good luck
Uầy lớp em đầu tiên cũng định hát Take me to your heart đấy nhưng mà bọn nó kêu ko được:(

Trung lại bắt đầu đấy ...
Sao danh sách ko có Words nhỉ , ghi thêm vào đi chứ , các chú cũng cố tập bài đấy đi , Trung , Hà , Long , bài đấy hát ko khó mà khá hay ...
Hôm nay anh nghỉ ko biết tình hình các chú tập tành thế nào , có j mai các chú diễn lại cho anh xem , chiều mai đến nhà anh luôn ...

Trung Quốc: 794 hiệu trưởng bị cách chức
Ngày 28/2, Bộ trưởng Bộ Giáo dục TQ công bố 794 hiệu trưởng đã bị cách chức, trong một chiến dịch 3 năm điều tra việc thu phí bất hợp lý. Thực hiện chiến dịch là Bộ Giáo dục, Bộ Tài chính, Ủy ban Đổi mới và Phát triển. Chiến dịch đã cử 56.000 nhóm thanh tra đến hơn 876.000 trường các cấp, xử lý 19.000 vụ việc, hoàn trả hơn 159 triệu USD cho học sinh, kỷ luật hơn 5.900 cán bộ và đảng viên.
:))..quân thua thì trảm tướng:))...ko biết bên mình thì thế nào:))...các ông còn ngồi dài dài...

Chiều nay đến nhà Minh to, tình hình là tuy có cãi nhau hơi ầm ĩ một chút nhưng kịch đã gần hoàn thành.
Hoan nghênh sự sáng tạo của Cảnh và Minh Quân, đặc biệt phê bình bạn Thiện, để anh em mất công chờ
Mà lớp mình thêm hai bài là Words và Speak softly love hả, có vẻ hơi nhiều, chắc phải chọn.
Thứ sáu anh em duyệt một lần để CN tổng duyệt luôn

Hôm nay lớp ta đi học cũng không có gì đặc biệt lắm... trừ kiểm tra Lý 45'...
Giờ TD tiết đầu tập một tẹo rồi đi đá cầu...
Sau đó lên làm bài kiểm tra Lý... đề vừa dài lại vừa khó hiểu...
Tiết Anh thì cũng học lằng nhằng thôi... tự nhiên được con 10... nhí nhảnh thật... 8-}
Tiết Sinh thì nhờ có cái gì đó hình như là "Ngày hội Hướng nghiệp" nên lớp ta được nghỉ...
Thực chất thì toàn các bô lão khối 12 đến tham gia thôi hà... :))
Chiều nay thì kịch cũng tàm tạm... đã tạm ghép được nhạc...
Chiều thứ 6 này duyệt đợt 1... CN tổng duyệt... |-)

Hôm nay làm bài kt lý như vẹo , may là hk2 cũng ko quan trọng nữa rồi , mục tiêu to lớn còn ở trước mắt : 6/3 ...
Thằng Quân câu kiểu j khó hiểu thế , nếu muốn nói gl ko thành thì nói thẳng ra , lại còn quân thua chém tướng , làm j mà đã kiểu tiêu cực thế ...
Còn hôm nay , tao thấy tgian bàn cãi nhiều hơn thời gian tập đấy nhưng mà hôm nay thế là ổn , kịch thì ổn rồi đấy , có điều là phải thuộc lời hơn nữa thôi , với lại đứng chưa hợp lí , 1 phần cũng vì chưa có sân khấu , thế nên phải có ít nhất 2 buổi để tập sân khấu ...
Còn hát , tao thấy Words ổn thế mà sao chúng mày cứ bàn lùi thế nhỉ :| ...
Vụ loa thì các chú chọn đi , chơi kinh tế hay chơi chuyên nghiệp ...

Hôm nay đi học cũng không có gì khác (bình) thường cho lắm... b-)
Tiết 1 và 2 thì Mr Khải lại cho nghỉ tập kịch một hồi...
Tiết 3 thì cô GDCD đi đâu đó nên cho kiểm tra 45' được mở sách...
Tiết 4 Hóa học bình thường...
Tiết 5 thì vẫn như mọi khi... anh Lý Hải vô nói lung tung một hồi rồi cho nghỉ sớm...
Theo ổng cảnh báo thì ngày mai chắc chắn có thằng bị quay chín rồi... :|
Nói chung thì chỉ có thể thôi... |-)

:)) ko phải tao và mày
mày bị 0 rùi , tao 4 :)) ko lo đau va
mà mày bi lúc nào ko bít nhỉ

chiều mai mọi ng đến trg tổng duyệt lần 1 nhé??? :D
1 or2 ng đến nhà Loan xem về thời trang :),chọn nhạc cho thời trang ,ok?

Tình hình là càng ngày mình càng đỡ ghét môn Lý...
Mặc dù vẫn như vịt nghe sấm, nhưng thời gian nghe đã được rút đi...
Tội nghiệp đứa nào ngày mai sẽ bị quay trên bảng môn Lý...
Mặc dù bác LH đang cố gắng thay đổi, nhưng non sông dễ đổi, bản tính khó dời. Đã là bản chất thì khó sửa lắm...

Chiều mai 2h đến trường để tập tổng duyệt hả bà con?

Lại câu cho mọi người biết là mình vẫn lên.
Ghi chú : từ bây giờ, số bài viết của NMQU@N luôn là 309, tức là câu 1 bài thì xóa 1 bài, còn nếu bị xóa 1 bài thì lại câu thêm 1 bài :D

Được được , MQ hay đấy , tao cố câu đến 3107 bài rồi cũng ngừng câu , nhưng nghe sao xa vời quá đi , mới được 1/2 chỉ tiêu ...
Tình hình là môn lý học vẫn như thế , tao có thấy ông ấy thay đổi tẹo nào đâu ...
Hôm nay đen thế , pê đan văng khỏi xe , vừa đạp vừa lết về nhà :| ...
Chiều mai cố làm tiến độ nhé , tao thấy kịch được rồi đấy , thế nên cố tập nốt mấy cái khác đi thôi , hát hay thời trang ấy ...

Đã bảo Minh rùi...lấy ý tưởng ng khác ko có j hay đâu[-x
Hôm nay học Lý,vừa nghe nhạc bên tai phải ko biết ông có nhìn thấy ko...chết thật...mai ông luộc chín mình...:((
KT GDCD...vấn đề chúng ta cần quan tâm:10ph đầu đá cầu,5ph ngồi tán gẫu,còn lại vừa chép sách vừa nghe nhạc:))

Chỉnh sửa lần cuối:
thua thì trảm tướng là tao nói thằng Hà leader...chịu khó chút chứ CN vừa rồi kêu ca rõ nhìu Dù sao thì đỡ hơn rùi,vỗ tay
thằng này nói cái lù j` thế, chịu khó j`? chủ nhật à ?? kêu ca cái j` thế ???
đek thể hiểu nó muốn nói cái j`, đỡ hơn lù, vỗ tay lù, nói linh ta linh tinh.
chính nó chắc cũng ko hiểu nổi.
đúng là cục súc, dậm dật.
Hà nó đếu buồn chấp.

Tình hình hôm nay là tập kịch tương đối âm nhạc chưa ổn, thời trang quá chưa ổn:))
Báo cáo hết:))

Hình như sau Cao bồi là Romeo và cả Love S nữa sư huynh ạ (hai thằng tán cơ mà), huynh xem lại hộ muội với.
Hôm nay mình làm bài Sinh chán quá nên. Thôi bỏ qua, tập trung hết sức cho 6/3, chỉ còn hai ngày nữa thôi. Hôm qua viết bản chương trình, mọi người đọc nhận xét có vẻ chưa ổn lắm, phải sửa lại nhiều.
CN nhớ 8 giờ đến ĐỪNG CÓ GIỜ CAO SU NỮA. KHÔNG CÒN THỜI GIAN RỒI
CẢ NHÀ CỐ LÊN NHÉ!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên