::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cố cái gì thì cố thôi , nói chung kịch thì phải cố hết mình , nếu tuần này mà ko xong thì có khi phải bỏ cái kịch thật đấy ko đùa đâu , dây dưa lâu quá rồi ...
Còn cái vụ thời trang thì Trang và các bạn trong tổ thời trang cố lên , mà tình hình là mới được có 2 bộ thôi à , có vẻ hơi ít nhỉ :| , với lại phải công khai một chút , chứ nếu người mẫu ko đồng ý mặc thì sao ...

chả còn thời gian cho cái vụ người mẫu muốn mặc hay không nữa đâu
chỉ còn không đầy ba tuần nữa thôi đấy
mà tớ không thể tìm được nhạc của mấy bài Việt Nam như Lời ru mẹ hiền, Ban mai xanh...rất hiếm. Nhạc nước ngoài thì Tiến có bản đánh guitar rồi nên không lo.
Trò chơi thì nếu chỉ có một trò như thế thì không ổn, tớ nghĩ nên tìm thêm một hai trò nữa rồi kết hợp với trò đầu tiên để thành một cuộc thi nhỏ, từ khoảng 10 đôi chọn ra 1 đôi thắng cuộc, thế hay hơn. Nhưng vấn đề là chọn trò chơi như thế nào đây?

Ô hô, nhờ Linh double mà bài thứ 4000 đã thuộc về ta.
Nhưng bạn nào thích bài số đẹp thì cứ việc xóa bài, xin thề là sẽ ko tranh...

Linh nói có lý đấy, cứ lo được trang phục cái đã, người mẫu thì sẽ cưỡng (chế+ép) sau.
Mấy bài VN chắc phải tự mò + tự đệm thôi, ko còn cách nào khác.
Mà kịch thì MQ + Trung có viết ko đấy? Tuần này ko xong thì có khi phải bỏ kịch.
Còn có 2,5 tuần nữa thôi...

Linh ơi , del 1 bài double đi để bài 4k thuộc về Minh , ai lại câu kiểu double thế :D ...
Uh thì thôi , người mẫu thế nào cũng phải mặc ...
Trò chơi thì tưởng Trung đã có 2 trò rồi cơ mà nhỉ , sao h lại thành 1 thế :| ...
Nhạc Việt thì kiếm chắc phải nhờ chứ tự kiếm thì hơi khó đấy ...

Trò chơi ư...mình sợ phần này nhất...:|
Kịch bản ư...có phim Romeo và Juliet làm ở thời hiện đại đấy...ko biết có mượn đc đĩa ở BC ko...cùng lắm là nhờ Nghĩa...
Còn về phần văn nghệ...no idea...:|

Trung sẽ cố gắng hoàn thiện nốt phần kịch bản trong ngày hôm nay:D, cố gắng, cố gắng nào, :))

Hôm nay ah...thế có phần như Romeo và Juliet ko vậy?...Nếu cần thì tao mượn đĩa cho...

Câu ít thôi bác Quân ơi , viết ngẵn tủn thế :| ...
Trung cố nốt cái kb nhé , phải cố xong trong tuần này ko là kịch củng của chúng ta vẹo đấy , mà vẹo thì mất cả chim lợn thì gl sẽ hơi nhàm ...
Còn game thì cứ phải 2 trò ...
May là xúc tiến được thêm cái thời trang , nếu bí quá thì lấy văn nghệ bù vào kịch ...

ừm HAO bị đơ mà, tớ có muốn double thế đâu
hôm nay học Lý vui vật ạ, sao thầy mình đợt này dễ tính thể nhỉ
văn học cũng vui, cô NA....
còn vụ giao lưu chiều nay mọi người đến nhà Loan, Văn Hà. Mong mọi người xúc tiến được thêm nhiều. Tớ đang ngồi xem KB của MQ, mấy cái đoạn tục ngữ chim lợn quá, làm sao nói trước toàn trường được.
mà tuần sau được nghỉ hai ngày cố gắng tập trung tập kịch nhé.

Thầy lý mà dễ tính thì trời sập mất , chả thấy dễ tính tí nào cả , hôm nào chả hầm nhừ 1 thằng , ko hầm nhừ thì cũng kt kiểu như hôm nay ...
Hôm nay tập trung à , sao chả thấy ai nói j với mình nhỉ :| ...
Mà mai các chú đến nhà anh nhé , tiện thể tập hát luôn ...

Thế là bài thứ 4k đã thuộc về thằng To:D
Nhưng ko sao cả:D:D

Đề nghị thằng Chổi ko câu ở đây, nội dung vừa ngắn, gần như ko có gì, lại vừa double. Tóm lại là chẳng đóng góp được cái gì...

Tình hình là Trung cũng đang viết KB đoạn 2 rồi. Ko biết MQ viết có dài ko, nếu Linh đọc được bài này thì đề nghị edit bài trên, để biết xem MQ viết dài bao nhiêu. Để về sau tớ+Long dễ tổng hợp. Nói chung là cả Trung+Quân nên viết dài ra, vì bây giờ 2 cảnh 2+3 đã gộp lại thành 1, nên nếu ko dài thì thời gian của kịch sẽ ngắn.

Các chú cứ cố gắng làm kịch đi... không thì đúng là vẹo thật đấy...
Mai đến nhà Minh TO chiến tiếp... ;;)
À mà cho cả bọn lớp 10 đến thử giọng luôn nhá...
Thằng Chổi nó thay chữ kí rồi nên bắt đầu câu bài chăng...
Mà hình như là chữ kí sai chính tả... lại học tập Trung rồi...

Sao Chổi đã viết:
Vừa mới đúng ở tháp nhìn xuống ...rút ra đc...

tình hình các bạn làm giao lưu thế nào rùi???có ổn ko???
@Minh: vở kịch của bọn ấy đã xong kịch bản chưa????
@Linh: giữ cẩn thận bản dẫn chương trình cho tớ nhé:D:D:D

mọi ng ơi còn 10 ngày nữa thôi phải xong hết các thứ để còn tổng duyệt + ghép ch/tr lại cho liền mạch + lời dẫn cho Linh viết ........
rất nhiều việc mà chẳng thấy ai lo lắng j là sao nhỉ
định h2o đến leg thì jump ha?

@Chi : tình hình là ko ổn lắm bạn Chi ạ :| ...
Về khoản diễn viên , Trung đã đồng ý đóng vai nam chính còn lại thế là ổn rồi ...
Có j mà hi sinh hả Trung , được làm star lại chả sướng quá , chú cứ yên tâm là xong anh em có cát sê cho chú đàng hoàng , sướng nhé ...

T1 đâu hết mem rồi
cả ngày hôm nay chưa có bài nào
để chết dí cuối trang thế này ah :))
last post còn từ 10 h tồi hôm qua thì chịu rồi :|

Uh , hôm nay chả thấy đứa nào post lên nên mình cũng ko dám câu tiếp ...
Thôi thì có chú Dũng câu thì anh câu tiếp vậy , chứ ai lại để box toán chết dí ở cuối trang được ...

hu hu ban Phuong Nam o dau co tham gia dien dan ko ma to tim moi mat ko co bai cua ban vay?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên