::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thâm thúy gì đâu hả mày , thì chị Hằng bảo ghét thằng Trung vì nó bảo topic nhạt chứ còn sao nữa , Trung nghe mà rút kinh nghiệm nhé ...
Nếu VA mà rút thì tình hình là ko ai diễn đạt và thâm như mày được VA ạ , thế nên về diễn viên có vẻ khó khăn ,suy đi tính lại vẫn thiếu 1 vai nữ và 1 vai nam , khó khăn thật đấy , vai nam thì chú Minh 10T trông ổn thế mà ko đóng , còn vai nữ thì đành xem xét thêm vậy , vai nữ khá dễ vì ko phải nói nhiều , các em 10T và các chị 12T nhiệt tình ủng hộ cái ...

Mày lại câu rồi đấy Trung ạ , bảo thôi đừng câu nữa mà , mà có muốn câu thì cũng kiểu như thằng VA ấy , del bài rồi ghi lí do vào :| ...
Vai nam đâu có thế đâu hả Trung , cần gì phải nâng cấp mặt dày , chỉ cần là người ko sợ bị mất hình tượng thôi , kiểu như VA là ổn đấy , Nghĩa cũng được nhưng Nghĩa chân chất quá , ko thâm thúy , trừu tượng như VA được ...

oạch, hôm nay năn nỉ gãy cả lưỡi mà thằng Minh 10T nó không chịu đóng
chắc mai phải dùng biện pháp mạnh thôi
đang tìm nhạc cho mọi người, được một số bài rồi
sẽ cố gắng tìm hết, mong là không phải ngồi tách nhạc vì hiệu quả không cao

Mai chắc ko học j đc mất:))...bây h cũng chả muốn làm bài tập Văn mặc dù cả núi:x...chỉ mong chiều tối mai đến thật nhanh:x và sau đó thì...t lại thật chậm:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi thì ko năn nỉ được thì đành phải dùng biện pháp mạnh thôi mặc dù ko muốn thế vì vai diễn cần kíp lắm rồi , còn phải tập nữa mà , cả vai nữ cũng chưa ổn ...
Còn hát thì Linh cứ cố tìm được càng nhiều nhạc càng tốt , thừa còn hơn là thiếu ...
Còn cả núi bài tập , thôi thì sống chết mặc bay vậy ...

Các chú vẫn chưa tuyển mộ được nhân tài nào làm diễn viên à...
Giữa mùa xuân mà nhân tài như lá mùa thu... chết thật... chết thật... :-s
Mà văn nghệ thì lấy đâu ra chỗ tập bây giờ...
Đã không thể đến nhà Minh to đập phá dàn Karaoke được nữa rồi...
Hay lại hát chay chăng... :-?
Bây giờ mới động đến bài tập cho ngày Valentine...
Tình hình là bài Toán dễ nhưng mà khá là dài...
Văn thì khỏi nói... bài ngắn của cô thì cũng đã tương đương với Toán rồi...
Quyết tâm làm xong hết bài trong đêm nay và rạng sáng mai... b-)
Sau đó sẽ ngồi chơi đợi đến giờ đi học... những tiết học nhàm chán...
Chiều mai lại bay lượn... :|
Valentine sẽ là ngày đầu tiên mà thời lượng học nhiều hơn thời lượng ngủ... ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi không mọi người ơi, làm mãi mới xong văn còn toán thì không kịp làm rồi:((
Đánh mai tới lớp làm nốta vậy
Ngày valentine HAo đổi phông sang màu hồng hết nè, mình là 1 trong những người phát hiện ra đầu tiên, hạnh phúc quá:D
Việc kiếm lời bạn Linh cứ từ từ tìm cũng được còn nhân vật nam chính cũng ko cần bắt các em ý đóng lắm đâu vì vai nam này có những cảnh ...:|, ngại lắm:))
Vụ trò chơi hôm nay Trung phổ biến trên lớp mọi người thấy thế nào???Cho ý kiến và sửa chữa:D

Hôm qua mất 75' để vừa ngồi làm Văn, vừa chat, vừa chơi Pool...
Hôm nay mất cả tiết 3 để ngồi chép Toán...
Cuối cùng, cô NA không đến, thầy Khải cho nghỉ Valentine...
Mà cái ông thầy kia cũng nhắng thật...
Sau 2 tiết, mình chẳng hiểu là thầy đã nói được những gì, mọi thứ cứ êm ái trôi vào tai phải, rồi cũng rất nhẹ nhàng trôi ra theo tai trái...
Chỉ buồn cười nhất là lúc thầy hỏi: người xưa đo thời gian = cách nào. Thằng Trần Hoài Nam cho luôn 1 câu: quãng đường chia vận tốc:D:D
Quả là mất công mình làm + chép. Biết thế hôm qua ngồi chơi cho nó khỏe...
Nhưng tóm lại, Valentine thật tuyệt vời. Cuộc sống đúng là 1 bản tình ca diệu kỳ...

Hay ghê...hóa ra mình chả làm j tối qua cũng thoát:))...may ghê cơ!
Valentine...buổi chiều đầy thương nhớ:x...Thu là chiều của 1 năm và chiều là thu của 1 ngày...chiều...

Chả làm j hết , sống chết mặc bay , văn làm 3 bài , toán để đấy , cuối cùng thì chả phải làm j cả , hoan hô cô NA và thầy Khải , chắc 2 thầy cô bận đi với sweetheart rồi , thế nên anh em được đến 3 tiết nghỉ ...
Thầy dạy hay đấy chứ , ít ra là lôi cuốn hơn cô NA , mong trong tương lai sẽ còn được thầy dạy ...
@VA : văn nghệ thì đến nhà tao cũng ổn thôi , nhưng phải sau 3h chiều thì anh em mới gào thét được , trước đấy thì ko thể ...
Valentine này , hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ , mission accomplished ...

Cái kiểu dạy mà chỉ nghe thôi không cần chép thì hay rồi...
Tao cũng khoái ông này... nhắng ghê...
Mất công đêm qua anh ngồi làm đống Toán... phí thời gian... :|
May mà hôm nay sáng suốt không chép Văn... có học hành quái gì đâu...
Valentine với tao chỉ đơn giản là nghỉ tiết và PS2... chấm hết...
Mà cái vụ giao lưu đã tiến triển gì chưa đấy... mà mai có phải họp tiết 5 hay không... :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Thầy ý dạy quá hay:d, ngồi nghe thui cũng tháy thích, sướng nhất là chả phải viết gì cả:))

Lịk hát hò của chúng iem như sau :
Anh ti tan nớp chưởng theo nịck trình sẽ hét bài "ony lớp" mỗi tội tập mãi chưa xong =))
Anh Lạc Minh sẽ "kó thể" đóng vai rồmantíc poy hoặc nà anh Tuất
++ Anh Lạc Minh mà 0 đóng cịch => Không cho hát => kắt "chym" - lộn cắt lưỡi , còn nếu hát sẽ hát + Bức thư tình đầu tin (maybe - song ca với em) + Fly without cánh ! Chuyện bạn Minh là trùm muh`
Em có thể sẽ hát bài nhộn nhộn gì quên tên roài nhờ mỗi đoạn : "Trong ty anh ở giữa 2 ngả đg`", "1 ng` cho anh @, 1 ng` lại thêm dylan" "Con đg` tinh` phải chi thêm Mecedes .." "Giờ anh phải lám sao chọn đây khi anh có tận 2 chiếc xe" , bài này em tuyển đc. chị Chi hát cung` (hay vai~) đang cần tuyển thêm em nữa tặng @

Anh chị tiết đầu mai có té đc. thì xuống lớp em duyệt hộ cái nha :x :x :x
:)) Lớp iem có nhìu em xinh lém :)) :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Lịk hát hò của chúng iem như sau :
Anh ti tan nớp chưởng theo nịck trình sẽ hét bài "ony lớp" mỗi tội tập mãi chưa xong =))
Anh Lạc Minh sẽ "kó thể" đóng vai rồmantíc poy hoặc nà anh Tuất
++ Anh Lạc Minh mà 0 đóng cịch => Không cho hát => kắt "chym" - lộn cắt lưỡi , còn nếu hát sẽ hát + Bức thư tình đầu tin (maybe- song ca với em) + Fly without cánh ! Chuyện bạn Minh là trùm muh`
Em có thể sẽ hát bài nhộn nhộn gì quên tên roài nhờ mỗi đoạn : "Trong ty anh ở giữa 2 ngả đg`", "1 ng` cho anh @, 1 ng` lại thêm dylan" "Con đg` tinh` phải chi thêm Mecedes .." "Giờ anh phải lám sao chọn đây khi anh có tận 2 chiếc xe" , bài này em tuyển đc. chị Chi hát cung` (hay vai~) đang cần tuyển thêm em nữa tặng @

_
Mai anh chị té đc. xuống lớp em để duyệt nhé :D Mai tít đầu bọn em trống :D
:x Lớp em có nhìu bạn xinh lém (e.g "em" hix :D) :x :x :x :x

Một ngày Valentine sắp qua. Đối với Linh, Valentine là một ngày có ý nghĩa - không phải vì nó là ngày tình yêu. Linh cảm ơn ngày này rất nhiều vì chính ngày này cách đây 17 năm, một cô bé rất đáng yêu, rất dễ thương đã ra đời - đó là người bạn mà Linh yêu quý và trân trọng nhất:x . Mày ơi, bây giờ mày cách tao rất xa, tao nhớ mày lắm:(( . Nhưng tao biết, mày sẽ luôn ở bên cạnh tao, chia sẻ với tao những lúc khó khăn, chán nản nhất:x . Chúc mày một sinh nhật vui vẻ, mày hãy luôn nhớ tao cùng mọi người luôn nhớ mày và sẽ luôn ở bên cạnh ủng hộ mày trong bất cứ trường hợp nào. Đừng bao giờ để bọn tao nhìn thấy nỗi buồn trong mắt mày nữa nhé. Hãy luôn cười, luôn yêu đời và luôn là một thành viên thật dễ thương trong lớp mình nhé!
Cả lớp yêu mày và nhớ mày nhiều lắm!:)>-

Nguyễn Việt Anh đã viết:
Lớp em Linh mà chưa quyết được thì cứ đưa list cho chị Linh lớp anh nhá...
Cùng tên nên chắc giao dịch cũng dễ thôi... :))
anh đang nói lớp em hả??????ủa???lớp em làm j có Linh lào......lại còn cùng tên nữa chứ.....chắc anh lộn roài.........=))

Hội trưởng VA lại nhầm lẫn rồi.
Em ấy tên là Lê Linh Chi cơ mà...
Hay VA đã phải lòng em nào ở Toán 1 0508 rồi, chắc em ấy có nickname hoặc tên ở nhà là Linh:D:D:D

Mất cái nọ thì được cái kia. Đó chính là Đạo trời.
Ai cũng nó ông Trời bất công, nhưng thật ra ông trời rất công bằng.
Ông Trời muôn năm!=D>=D>

lớp iem có 1 bạn tên là Linh đấy;;).......nhưng là Tuấn Linh,con zai=))
còn phần sau anh Phương nói cại mà trình độ của em ko tài nào hiểu đc,cái j mà trời vơis đất ở đây ko bit:D

EM CHI đã viết:
lớp iem có 1 bạn tên là Linh đấy.......nhưng là Tuấn Linh,con zai=))
còn phần sau anh Phương nói cại mà trình độ của em ko tài nào hiểu đc,cái j mà trời vơis đất ở đây ko bit
Thế có khi anh VA nói đến bạn Tuấn Linh con trai đấy, em ạ:D. Còn lý do tại sao thì... chắc chỉ có trời biết, đất biết, VA biết, và may ra em Tuấn Linh biết thôi:D

Mà phần sau anh chỉ nói đến trời thôi đấy chứ, có nói đến đất đâu.
Em ko hiểu cũng dễ hiểu thôi mà:D:D Cần phải có sự từng trải cuộc đời như anh:D:D:D:D mới rút ra được triết lý ấy, anh phải mất 3 năm trời mới nhận ra đấy, em ạ. Nên em cứ từ từ, ko hiểu ko sao đâu:D:D:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên