::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Xin lỗi mọi người nhưng Trung đã bảo là không viết bất cứ cái gì ở trên HAO cơ mà:|, có gì thì lên YM tối nay bàn tiếp đi, chứ cứ viết thế này thì lộ mánh hết, còn ku Dũng nhé, anh bảo là không câu bài ở đây nữa đâu đấy x-(
mai Minh mang đĩa tới lớp anh em mình thực hiện nốt là xong:D

Trang :em cần đưa ra 1 số ví dụ cụ thể, anh mới thấy mấy cái ko hoàn hảo để mọi người thik thú soi nhìn áo váy bạn gái tung bay thôi, chứ chưa thấy cái yt ko hh nào để mọi người thik chương trình giao lưu cả. Nếu là những cái phô như thế thì mình sẽ ko làm.
Mọi người này :
1. Chuyện bóng rổ chẳng có cái j` mà nan giải tập tành j` hết, mọi người ko cần qan tâm đâu, thằng Minh nó nói linh tinh đấy.
2. Nên gọi là kịch hài, chi tiết chim lợn thôi, trào phúng cái j` chứ, mình ko đủ trình.
3. Cái mà thằng Long nói về 1 vở kịch xuyên suốt thì thế này này, ko phải là mình ko có hát hay là ko có trò chơi đâu mà mình sẽ xen vào những cái đấy trong vở kịch lớn. Có điều là nếu làm theo cách này thì chắc chắn mình sẽ phải tự viết kịch bản. Và như vậy kịch bản lại bị bó hơn (vì phải làm những kịch bản dễ đưa hát hò rồi đủ thứ vào đấy _kiểu như cái "Lớp toán nói về mùng 8 tháng 3" hay đại loại như thế )
Nếu làm thế mình cũng chưa biết là có khó khăn hơn trong việc kịch bản hay ko. Tùy mọi người, nếu cảm thấy là mình đã có hướng nội dung chính của vở kịch (đây có thể là 1 điểm thuận lợi hơn ) và qây vào cùng viết dc. 1 cái kịch bản thì sẽ làm theo cách này. Mọi người cho ý kiến.

Sáng nay chất lượng làm việc như cứt...tưởng chú Minh có game show j hay hay thì mình đỡ phải đưa cho Trung cái tập giấy của mình...:(
Đã thế lại còn vỗ tay...CÓ J MÀ VỖ?SÁNG NAY XÚC TIẾN THÊM ĐC CÁI J?Đúng là hơi thất vọng...rồi,sáng mai đưa cho Trung chiểu theo yêu cầu của Nghĩa.CÓ THỂ TRÒ CỦA TAO KO HAY NÊN MONG BỌN MÀY GIÚP!

Sáng nay kiểu nói chuyện của mày chỉ muốn đập một phát vào mặt Chổi ạ
Xin lỗi cả nhà, sáng nay em mệt + đau đầu nên hơi ức chế
Em ốm rồi, mai nghỉ, cả nhà xin phép hộ
còn vụ giao lưu hôm nay xúc tiến thế là chưa ổn, nói như Trang cũng không được, các bạn nữ lớp mình đã hát bao giờ đâu mà biết là hát không hay (như Chi chẳng hạn). Đã bảo là mọi người cứ đăng kí rồi sau đó sẽ chọn cơ mà.

Mày cũng nên xem lại mình đi, Chổi ạ. Cái kiểu góp ý không ra góp ý, mà phá cũng chả ra phá của mày cũng khiến tao lộn cả ruột.
Hôm nay gần như chưa xúc tiến được gì. Chán thật. Chỉ hi vọng tối nay là có kịch bản rồi.

Mày đã làm được j chưa mà to mồm chửi tao hả thằng kia , mày nghĩ là mấy cái trò mà mày đưa ra là ổn hả , nhìn xem mọi người có đồng ý ko mà nói ...
Còn tao , ít nhất hôm nay mấy thằng Hà , Trung , Long , Quân đã đến nhà và thảo luận về vấn đề kịch bản , tình hình chung là kịch bản sẽ ko rập khuôn ở đâu cả mà sẽ tự viết cho hợp với 8-3 , tạm thời nhóm kịch đã thành lập xong , khoản diễn viên thì để sau , nhưng chắc suất Minh Quân , diễn quá đạt , hay hơn cả hát . Đồng thời sẽ thêm nhiều cái chim lợn như nhạc chế và phần thơ do VA viết ...
Mấy cái này mọi người ai rảnh thì nghiên cứu thêm :
ftp://ftp.soekris.se/minh/kb-fis.doc
ftp://ftp.soekris.se/minh/KBAN-FSS.DOC
ftp://ftp.soekris.se/minh/kban.doc
Ảnh này hơi hay đấy ( đặc biệt cho mày Hà ạ ) :

Chỉnh sửa lần cuối:
um
phần văn nghệ là phần hơi đặc biệt
nên đòi hỏi năng khiếu của mọi ng` chứ ko thể gượng ép wa' dc
8-|
Tr nghĩ như thế
nếu hát ko hay thì chỉ thành trò cười thôi...........

Tình hình là phần thơ "tán" trong kịch thì sẽ cố gắng cùng HTĐ Online hoàn thành tối thứ 7 này...
Còn nếu mai học hành không ngu lắm thì tối tao làm luôn...
Đồng ý với em Trang về khoản văn nghệ... đừng nên ép...
Những bài mình hát được thì chẳng hợp làm giao lưu đâu...
Với lại mình hát còn tùy thuộc vào cảm hứng và tâm trạng... không phải lúc nào cũng hay...
Mong mọi người thông cảm... phần kịch thì may ra có thể tham gia đạo diễn hay diễn viên được...
Còn lại mỗi phần sẽ tham gia một ít... tùy điều kiện cá nhân thôi...
Nhưng nói trước là sẽ không làm nhiều đâu... quan điểm của tao vẫn không thay đổi...
Có gì thì xem lại bản ý kiến của tao... tao chỉ làm đúng như thế thôi...

Tao có chửi j mày đâu Minh...tao chỉ tức cái bọn ko nghe j mà chỉ nói chuyện thôi.
Còn chuyện tao góp ý thế nào ah?Thế góp ý là góp ý thế nào?MP,mày ko góp ý j thì thôi...Về phần tao,uh,thì tao khó chịu thật,xin nhận,nhưng vì bọn Cảnh nói chuyện nhiều quá

Eo , mày khủng bố đến 3 bài cơ à , gì mà bức xúc thế , nóng thế ...
Phần văn nghệ văn gừng thì là cái Linh lo mà , nhưng công nhận ko nên bắt ép , đôi khi ko hay , nhưng chắc Loan hát được mà , ah còn T Đức sao anh em lại quên được nhỉ ...
Còn về kịch VA ạ , HTĐ cố gắng làm càng nhanh càng tốt , thế là được nhưng thơ tán ko nên chim lợn quá , nên hài hước thôi ...

Post bài xem ảnh đại diện mới nào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

----------

Tạm được.
Trông ổn ra phết
Hôm nay Trổi bùng mày chết với Khải

Tâm trạng đang không được tốt cho lắm...
Mệt đầu...
Chẳng biết có nặn nổi ra chút thơ nào hay không đây...

Mai kia mà VA dwungf quá lo thế:D
Xin lỗi mọi người khi nào nghĩ ra thêm sẽ sửa bài này sau:D

Hôm nay tớ lên lớp đưa lời dẫn chương trình của tớ cho Linh mà ko thấy bạn, bạn nhận đc chưa?????:D:D

Hôm nay Linh nghỉ ốm bạn Chi ạ , thế nên bạn ko thấy là phải , mà bạn lên lúc nào thế nhỉ ? ...
Thế các chú xúc tiến đến đâu rồi , Trung lo game đến đâu rồi , VA cố thơ đi , có gì thứ 7 này anh em làm hội cho nó nhanh , mà Quân , chế xong bài đấy chưa thế hả Quân ...

Càng nhiều ý tưởng càng tốt , thời gian gấp rút rồi , mày cứ đưa đến lớp thảo luận để confirm lại lần cuối rồi tiến hành thôi , mà game cũng ko mất tgian nhiều lắm , chủ yếu hãy tập trung vào kịch ...

Càng nhiều ý tưởng càng tốt , thời gian gấp rút rồi , mày cứ đưa đến lớp thảo luận để confirm lại lần cuối rồi tiến hành thôi , mà game cũng ko mất tgian nhiều lắm , chủ yếu hãy tập trung vào kịch ...

Về vấn đề giao lưu quan điểm của tao đã quá rõ ràng... không ngăn cản nhưng cũng không support...
Bọn mày đã muốn làm giao lưu thì phải làm cho nó nghiêm túc...
Hơi một tí là dỗi... người lớn cả rồi chẳng phải trẻ con đâu...
Bọn mày nói thì tao nghe mặc dù tao thấy nó không khả thi... nhưng chí ít tao cũng nghe hết rồi tao mới nói...
Tao đóng góp ý kiến cũng là vì tập thể thôi...
Tao chỉ muốn nói là bọn mày hãy thay đổi cách làm việc đi...
Làm thì phải làm cho nó tử tế và phải có trách nhiệm với những lời bọn mày nói ra...
Thời gian thì ít...
Những thằng nào đã đề xuất thì cần phải bớt chút thời gian học thôi...
Còn nếu bọn mày chưa nghĩ kĩ về lượng thời gian sẽ phải bỏ ra thì dẹp cái này lại...
Phải chăng đó là bàn lùi...
Nếu cảm thấy tao nói linh tinh... làm mất thời gian của bọn mày thì có nghĩa là tao cũng không giúp gì được...
Dù sao tao cũng đã đóng góp ý tưởng của mình rồi... thế là còn hơn khối đứa...
Bọn mày muốn sử dụng hay không... hoặc sử dụng nó như thế nào... thì tuỳ bọn mày...
Tao không can thiệp sâu thêm nữa...
Bọn mày thông cảm cho... cái gọi là ý thức tập thể của tao chỉ dừng lại ở đó mà thôi...

Chỉnh sửa lần cuối:
Làm giao lưu này bọn mày đừng mong là sẽ được hoàn hảo, vui là chính thôi. Chính vì thế nếu có việc ko suôn sẻ thì cũng là bình thường. Nếu thấy nhiều việc quá thì có thể phân công cho cả lớp làm mà. Lớp mình có 35 con người kiểu gì chả làm đc 1 buổi giao lưu tốt.
Các nhóm trưởng nên năng động lên chút, cứ giao việc cho mấy đứa lớp mình. Đừng nghĩ là bọn nó sẽ ko giúp. Mấy đứa như Chi hay Loan chỉ cần nói khó vài câu là đc thôi mà.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên