::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hôm qua đi xem phim tuyệt vời, phim ý nội dung thì không có gì nhưng được cái kĩ xảo hoành tráng. Mà xem xong phát hiện ra nó rất giống..., nhất là đôi mắt và hành động giận dỗi (giống lúc Anh Quân bị đuổi ^_^)
@VA sư huynh: muội đố nó dám không đi nhá ^_^. Mà có nó đi cùng làm muội chả xem được gì ^_^.
Hôm nay đi xem các bạn đá bóng, chết cười, đông quá làm phải chia ba đội.
Mai cả nhà đến nhà MInh to chiến tiếp nhá. Mình phải song ca với các bạn mấy bài vậy, hôm qua có nó đi cùng làm chả hát được gì.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ha ha ha. Linh ơi mai Linh khó mà hát được vì Trung sẽ chiếm ít nhất 1 cái mic rùi, không bài nào là không có Trung cả :)):))
Hy vọng mai sẽ được đi, cầu trời, cầu trời :D

Ngày mai sẽ chiến cả buổi tại quán Karaoke "Minh toa" tại 3C hồ Ba Mẫu...
Mình sẽ nhập vai hai tài tử nhạc Rock 'n Roll và nhạc đồng quê...
Ko ai khác... đó chính là Elvis Presley và Lobo...
@Linh muội: Mai cứ hát thoải mái đi... huynh sẽ thu âm rồi đưa cho nó nghe... :))

Hôm qua cái con Kinh Kong ấy trông hơi thô...
Nhưng mà lại rất nam tính...
Mới đầu tưởng nó chơi xong thì bỏ...
Ai dè tình cảm ra phết... đúng là phong cách đàn ông... thời tiền sử... :))

Hôm nay đá bóng chết cười...
Mình kiến tạo 2 bàn thắng... ghi 1 bàn... và phạm lỗi thì... nhiều quá ko kể hết được...
Thành thực xin lỗi các bạn bị tớ chơi thô bạo nhá...
Cũng tại ít đá bóng mà... :D

Lớp Toán náo nhiệt thế chả bù hôm nay phải ngồi vêu mặt ở cổng trường, sau đó đc mỗi bữa buffer là ngon. Mọi người, hôm nay đá bóng thế nào? Tường thuật lại nghe với, cái gì cugnx chỉ thấy mọi người kêu buôn cười thui!

Hiz , hôm qua đi chơi đến tối mịt , về lại phải chạy sang nhà Đức lấy máy ảnh , sáng nay thì 6h30 đã học rồi , học xong về chỉ định nằm nghỉ tí thôi , nào ngờ ngủ luôn , chuối .
C3 chứ ko phải 3C thằng VA kia . Nếu bạn NA cảm thấy ko ngại thì đến chơi luôn , lớp tớ rất ư là phong trào .
Hôm qua chủ nhà nhường nên ko hát mấy , mai các chú yên tâm là anh sẽ trổ hết tài ra phục vụ khán thính giả .
Con KK đấy đúng là đàn ông hơn khối thằng , chắc đàn ông chúng ta còn phải học tập nó nhiều .

Thật ra thì con Kinh Kong ấy nó hơi giống một người mà bấy lâu nay chũng ta hằng ngưỡng mộ, có lẽ vì thế chúng ta mới có cảm tình vơi nó chăng???
Nhưng dù sao đi chăng nữa cũng ko thể phủ nhận là nó rất chi là.... như các bạn đã nói :)), phim hay không thể tả :D
Trung xin tường thuật lại sơ lược về trận bóng đá hôm nay như sau:
Ban đầu chũng ta chia quân làm hai phe bên 5 bên 6 đá giao hữu một lúc nhưng do thủ môn Trí Trung lần đầu tiên đứng ở vị trí thủ môn nên bắt hơi dở làm đội nhà phải thua mất quả đầu :D, không thể đổ lỗi cho Trung được, sau khi tỉ số đã là 2-1(tất nhiên là đội Trung đang thua) thì một số bạn nữa tới và bây giờ mới là phút huy hoàng của trận đấu, cả lớp chia làm ba đội đá loại trực tiếp, đội nào thắng được trụ lại
Danh sách cầu thủ ba đội như sau, nếu Trung nhớ không nhầm:D:
Đội 1(đội super handsome):D gồm Trí Trung(thủ môn), Hùng Tiến, Hoài Nam, Hoàng Long và Lương Thành :))
Đội 2 (đội những người đàn ông khỏe nhất ....lớp 11 T:D) gồm Văn Hà, Thế Nghĩa, Minh Quân, Việt Anh và Thinh Vượng :))
Đội 3 (đội đá phong cách nhứt:D) gồm Đức Cảnh, Đức Duy, Minh Quân, Tùng Lâm và Thanh Đức :))
Tình hình bi giờ là đội 2 đang chiếm ưu thế với thế mạnh về thể lực và 2 nhân vật chủ chốt là Văn Hà và Thế Nghĩa, họ đá hùng hổ như trâu, họ có một hậu vệ và tiền đạo nhạnh nhạy là Minh Quân và VA, chiếm sân khá lâu, tuy đội 1 đã chống đỡ hết sức và kiên cường nhưng thủ môn Trí Trung do phạm lỗi lầm sơ suất hơi lớn(do chưa quen bắt bằng tay) đã để vuột bóng "1 số" lần và thế là out khỏi sân :((
Tình hình không mấy sáng sủa mấy cho tới một trận do hậu vệ VA uống nước nhân trần hơi nhìu nên đã không chống đỡ được phản công nhanh của đội super handsome :D và đã out được đội 2 trong vòng 1 hiệp đấu tuy vậy sau trận thằng trên do quá sung sướng về chiến thắng nên đội superhandsome đã để thua bởi đội 3 :D
Suốt trận đấu 2 bên đã đá 2 lần penalty và lần nào đội 2 cũng giành phần thắng với những cú sút manh mẽ của mình:)), không tài nào chống đỡ nổi, mặc dù thủ môn Trung đã nhìn ra hướng bóng nhưng anh vẫn không tài nào bắt nổi :D
Đấy là tình hình sơ lược về trận đấu sáng ngày 25-12-05 của lớp 11 T
Thay mặt cho tổ trọng tài tôi xin tuyến bố kỉ luật cầu thủ VA vì đã chơi tay 2 lần một cách có cố ý rõ ràng, nếu anh vi phạm trong trận sau chúng tôi sẽ cho anh bị treo giò trong trận sau :D

Chỉnh sửa lần cuối:
dang om' rui`
huhuhu
nhg ma` mai anh van~ bang moi gia' phai let den nha Minh toa
:D
mai phai den thuong thuc giong hat ngot nhu duong cua VA va chua nhu dam' cua Link
maybe nguoc lai :Dhehe

cau`troi`mai ko mua
de lop di choi vui ve
yo yo:D

Mai cầu mong là một ngày đẹp trời lạy trời :D, mai lớp con đi chơi :))
Mong một ngày an lành cho mọi người :))
Bài thứ 3000 là của Trung :))

Chỉnh sửa lần cuối:
http://www.potay.com
Sao thằng trung lại được bài 3k , hú hú , chỉ tại mạng lởm quá , ko câu được bài 3k , óa óa .
Trg hôm qua xem phim xong về ốm luôn à , khổ thân , chắc tại vừa buồn ngủ , vừa đói đây mà .
Mai yên tâm sẽ rất đẹp trời , hôm nay anh đã pray rồi .

Quỳnh Trang đã viết:
...đang ốm rùi...
Lại ốm rồi hả Trang... cho tớ chia buồn nhá... :(

Quỳnh Trang đã viết:
...Mai phải đến thưởng thức giọng hát ngọt như đường của VA và chua như dấm cua Link...
Giọng tớ thì ko ngọt đâu... mà sao lại nói xấu sư muội cả tớ thế... ko hay đâu nhá... :(

Tiện đây cũng xin cảnh cáo member Phạm Quỳnh Trang bởi 2 lý do sau...
1- Post bài cần phải gõ có dấu... H-A-O có hỗ trợ tiếng Việt... [-x
2- Nên gọi đúng họ tên của các member khác... ko được viết tắt... [-x

Khưu Trí Trung đã viết:
Thật ra thì con Kinh Kong ấy nó hơi giống một người mà bấy lâu nay chũng ta hằng ngưỡng mộ, có lẽ vì thế chúng ta mới có cảm tình vơi nó chăng???
Nhưng dù sao đi chăng nữa cũng ko thể phủ nhận là nó rất chi là.... như các bạn đã nói :)), phim hay không thể tả :D
Trung xin tường thuật lại sơ lược về trận bóng đá hôm nay như sau:
Ban đầu chũng ta chia quân làm hai phe bên 5 bên 6 đá giao hữu một lúc nhưng do thủ môn Trí Trung lần đầu tiên đứng ở vị trí thủ môn nên bắt hơi dở làm đội nhà phải thua mất quả đầu :D, không thể đổ lỗi cho Trung được, sau khi tỉ số đã là 2-1(tất nhiên là đội Trung đang thua) thì một số bạn nữa tới và bây giờ mới là phút huy hoàng của trận đấu, cả lớp chia làm ba đội đá loại trực tiếp, đội nào thắng được trụ lại
Danh sách cầu thủ ba đội như sau, nếu Trung nhớ không nhầm:D:
Đội 1(đội super handsome):D gồm Trí Trung(thủ môn), Hùng Tiến, Hoài Nam, Hoàng Long và Lương Thành :))
Đội 2 (đội những người đàn ông khỏe nhất ....lớp 11 T:D) gồm Văn Hà, Thế Nghĩa, Minh Quân, Việt Anh và Thinh Vượng :))
Đội 3 (đội đá phong cách nhứt:D) gồm Đức Cảnh, Đức Duy, Minh Quân, Tùng Lâm và Thanh Đức :))
Tình hình bi giờ là đội 2 đang chiếm ưu thế với thế mạnh về thể lực và 2 nhân vật chủ chốt là Văn Hà và Thế Nghĩa, họ đá hùng hổ như trâu, họ có một hậu vệ và tiền đạo nhạnh nhạy là Minh Quân và VA, chiếm sân khá lâu, tuy đội 1 đã chống đỡ hết sức và kiên cường nhưng thủ môn Trí Trung do phạm lỗi lầm sơ suất hơi lớn(do chưa quen bắt bằng tay) đã để vuột bóng "1 số" lần và thế là out khỏi sân :((
Tình hình không mấy sáng sủa mấy cho tới một trận do hậu vệ VA uống nước nhân trần hơi nhìu nên đã không chống đỡ được phản công nhanh của đội super handsome :D và đã out được đội 2 trong vòng 1 hiệp đấu tuy vậy sau trận thằng trên do quá sung sướng về chiến thắng nên đội superhandsome đã để thua bởi đội 3 :D
Suốt trận đấu 2 bên đã đá 2 lần penalty và lần nào đội 2 cũng giành phần thắng với những cú sút manh mẽ của mình:)), không tài nào chống đỡ nổi, mặc dù thủ môn Trung đã nhìn ra hướng bóng nhưng anh vẫn không tài nào bắt nổi :D
Đấy là tình hình sơ lược về trận đấu sáng ngày 25-12-05 của lớp 11 T
Thay mặt cho tổ trọng tài tôi xin tuyến bố kỉ luật cầu thủ VA vì đã chơi tay 2 lần một cách có cố ý rõ ràng, nếu anh vi phạm trong trận sau chúng tôi sẽ cho anh bị treo giò trong trận sau :D

Comment: Bình luận viên Khưu Trí Trung... hay Khưu tiên sinh...
Đã tường thuật sai sự thật quá nhiều...
Khiến khán (độc) giả có một cái nhìn quá lệch lạc về đội bóng 11 Toán...
Nhất là cầu thủ xuất sắc... Man of the Match... chính là tôi...
Hi vọng Khưu tiên sinh sẽ xem xét và sớm có lời giải thích hợp lý... [-(

P/S: Post 3003... :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Việt Anh đã viết:
Comment: Bình luận viên Khưu Trí Trung... hay Khưu tiên sinh...
Đã tường thuật sai sự thật quá nhiều...
Khiến khán (độc) giả có một cái nhìn quá lệch lạc về đội bóng 11 Toán...
Nhất là cầu thủ xuất sắc... Man of the Match... chính là tôi...
Hi vọng Khưu tiên sinh sẽ xem xét và sớm có lời giải thích hợp lý... [-(

P/S: Post 3003... :))
Nếu các thành viên trong đội bóng thấy sai chỗ nào cứ nói ra để tôi xem xét chỉnh sửa chứ cứ nnois chung chung thế thì ai biết mà sửa???? :))

Sao mà số trang của topic lớp Toán tăng nhanh đến chóng mặt thế? Tối wa gặp bạn V Hà ở trường, bạn mặc comle bảnh thật:D.
Tớ thì biết ngại là gì, mặt trơ như cái gì ấy!:D, chỉ sợ các bạn lớp Toán lại chẳng ai dám nói gì thui. Lần sau các bạn mà có tổ chức đi đâu thì cứ phone cho tớ nhé! Chứ như hôm nay mọi người thông báo trên HAO, tớ lại ít lên muộn nên ko bít. Hôm nào wa trường, cho xin số của mấy bạn lớp toán luôn nha!

Chỉnh sửa lần cuối:
Số trang lớp toán tăng nhanh vì lớp toán có những fisherman như kiểu Trung , VA và tớ mà .
Hôm qua VHà làm bảo vệ à , thấy bảo tuồn được vé ra cho mấy bạn lớp toán .

Chẳng tuồn cho cháu cái nào [-x
Hai hôm nay dầm mưa đau đầu quá T___T
Bài tập thì ngút ngàn như núi :(( Đêm nay cố xong stat
Thằng ny con Linh chết tiệt, cầm sách vở của tao cả tuần mà dek giảng cho mình được gì, chỉ làm mất thời gian X(

Woa, hôm qua Văn Hà mặc comple à???Thật không vậy???:)), cái này nghe hay à nha :D
@ NA: lớp tớ hình như chỉ có QT là có di động thôi bạn ơi :D, bọn tớ chưa ai có cả :))
@ Minh toa: tao đâu có phải fisherman, tao viết bài quá ư là chất lượng :D
Thanks chị Benny đã cộng điểm cho em :D
Sẽ cố gắng phát huy tinh thần viết bài chất lượng :D

Hôm nay đúng là vui thật...
Nhưng khi về mình cũng thấy hơi buồn buồn... :(
Mệt quá...
Trưa nay tại cái đống PC World của thằng Minh(to) đè vô đầu nên chẳng ngủ được mấy...
Chắc tối nay lại ngủ như chết rồi... :(
Mai là ngày cuối cùng được vui chơi rồi...
Chiều mai bạn nào thích thì qua nhà tớ chơi nhá... :)

Khưu Trí Trung đã viết:
Woa, hôm qua Văn Hà mặc comple à???Thật không vậy???:)), cái này nghe hay à nha :D
@ NA: lớp tớ hình như chỉ có QT là có di động thôi bạn ơi :D, bọn tớ chưa ai có cả :))
Đúng mà, nếu mắt tớ ko bị lé thì bạn ý mặc comle mà! Bạn ý còn đứng nói chuyện với tớ một lúc mà. Chắc chẳng nhầm đâu. Mà hôm wa Hà làm bảo vệ sao tớ ko bít nhỉ? Làm một lúc thấy chán wa, chuồn đi chơi với bạn, dầm mưa xong mà chả thấy gì cả. Mà làm sao tuồn vé đc, chỉ có mà cho người khác vào tự do thui! Như tớ hôm wa cũng đưa đc đến chục đứa vào trước khi đc phát hiện đấy thui!;;)
Tớ đâu có nói đến cái tít tít đâu. Tớ xin số nhà mấy bạn để nếu có gì thắc mắc thì phone hỏi bài lun mà! Di động của tớ bị tịch thu rùi!

Năm sau ai sang chỗ Chanh học với Chanh đi :D Cho bớt cô đơn :D
Nghĩ quay lại cũng hơi hơi hoảng :D Ước gì có một đứa bạn ở đây, nói tiếng Việt với mình, làm ngựa cho mình đè đầu cưỡi cổ thì hạnh phúc ko để đâu cho hết
Vượt qua chính mình thật là khó :)
Em vẫn là em nhé :D Em vẫn cứ hồn nhiên như thế :D Vẫn yêu, vẫn say mặc cho cuộc đời này như thế nào :D Em vẫn yêu hết mình :D
Em ko muốn là sự buồn phiền của ai, em muốn là niềm vui, là chỗ dựa, là nơi yên bình, là nơi trở về của người ấy sau những chuyến đi dài mệt mỏi trên con đường đời
Nào cười lên em vì đời vẫn tiếp tục và em vẫn yêu :D ;)
Nó xứng đáng để được mình bảo vệ ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên