::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Không phải mừ, rõ ràng tao gọi cả đống xuống nhưng đến nơi thì các bạn ý đi mất rùi :(

Đừng có giả vờ Trung ơi!
Mày lừa ai thì được nhưng không qua mặt được tao đâu!

:(( :(( :(( :(( :(( Hu hu! Ổ cứng nhà mình bị hỏng rồi! Suýt nữa mất bao nhiêu dữ liệu quan trọng... May mà...
Cầu Chúa phù hộ cho con không phải mua lại ổ mới. Nếu chúa đồng ý, con thề là học kỳ II con sẽ không bao giờ quay trong các tiết KT Toán, Văn, Anh, Lý, Hóa!

----------

2Trang: Sao chưa gửi cái bài con cò?
2DA: GỬI cho tớ thư giải thích về cái truyện cười ấy!

Thằng Trung bốc phét vừa thôi...
Đá cầu xong tao với thằng Lâm đi cùng mày... mày có qua lớp Nga quái đâu... :))

sau khi đá cầu với bọn máy 1 lúc Trí Trung nhớ ra là chưa đến lớp Nga nên quay lại ah:))
mày muốn anh em đi cùng thì phải bảo trước. Hôm đấy nửa số con trai lớp mình đi đánh War rồi còn đâu:))

Sao lúc tao nói thật thì ko đứa nào tin thế nhỉ, rõ ràng là trước khi lên lớp đá cầu tao đã xuống lớp Nga trước rùi nhưng các bạn ấy về hết rùi :((, sao ko ai tin mình cả :((
@ Long: báo trước nhé, ngày mai xuống được chưa :)), đồng ý thì ok còn ko thì....hôm khác

Chỉnh sửa lần cuối:
Khưu Trí Trung đã viết:
Sao lúc tao nói thật thì ko đứa nào tin thế nhỉ, rõ ràng là trước khi lên lớp đá cầu tao đã xuống lớp Nga trước rùi nhưng các bạn ấy về hết rùi :((, sao ko ai tin mình cả :((
@ Long: báo trước nhé, ngày mai xuống được chưa :)), đồng ý thì ok còn ko thì....hôm khác
Hôm khác :)) :)) :))

sao phải hôm khác
mai đi
mai cả nhà xuống sân trg`
hết h học nhé
xem em oánh nhau với bọn lớp 10Tin
quả này
chúng nó xác định

Khưu Trí Trung đã viết:
Hic, mùa động lạnh thật nhưng bi giờ mình chả thấy lạnh nữa, ha ha :))
hihi, bạn Trung ơi, thế là thế nào?
Mặc dù trời lạnh, lòng mình cũng buồn tê tái nhưng hôm nay là một ngày tuyệt vời vị:
1. Làm GDCD tốt ^_^
2. MU thua (thật đau đớn khi bít thầy mình thích MU ^_^)
3. Con Chanh nó về rồi, về cả tháng luôn
Thế mà nó dám lừa anh em là không về được, để hôm nào nó đến lớp anh em đập cho nó một trận.

hehe, nó xinh nhất lớp chị luôn đó em,sau một thời gian đi Anh về trông lại càng xinh
chính là chị Khuất Diệu Anh đó, mọi người cứ gọi là Chanh cho tình cảm

đang bận thi cử, chả có time mà ngồi del bài mọi người, nên là tớ tính, cứ 10 bài spam trong cả topic đổi lại là 1 ngày lock nick ;)

như thế chắc có ối người tử :))

nên thôi nhẹ nhàng, nếu sau bài này, thêm quá 5 bài spam, tớ sẽ lock ;)

HLHD thật ra là đc nói chuyện thoải mái, nhưng nếu câu bài tay ba vớ vẩn tồn tại rất nhiều trong này, thì lại hoàn toàn khác ;)

nhắc lại 1 lần nữa, 5 bài có tình trạng spam, tớ sẽ lock topic ;)

have fun :) :X

Hhe, đại ca về roài nhá :x
Sáng nay định đến trường, nhưng mệt we' T__T Tao vừa dậy

DA về mà chả báo trước gì cho các bạn cả :))
Mai cả nhà chuẩn bị bài chưa :)), mai thi ba môn học thuộc lòng đấy. học hành cẩn thận nhé :))

Chỉnh sửa lần cuối:
chị DA ở chơi một tháng cơ em ạ
em cứ đi trước đi nhé
chúc cả nhà mai thi tốt nhé, cố gắng vượt qua ba môn học thuộc lòng lấy tinh thần tuần sau thi cho tốt
hôm nay mình làm hóa tạm được
giờ văn vui vãi, học Tôi yêu em của Puskin, lại được một thầy rất nhắng dạy, cười nhiều mệt quá

Thầy ấy có nhắng đâu... tại tác phong hơi kì...
Nhưng cô NA cho thầy này dạy chắc có chủ ý...
Bài này để đàn ông giảng hợp lý hơn... :))

Hôm nay lúc về thấy bạn DA đi cùng mấy bạn gái nhá... :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên