::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ai da` anh Ha` cu' doa. [-x :x
lop' minh` cu? ra hai ban lam` giup' bai` cho mod Ha`de
"1 ban lam hinh tuong ng nghia si" :)
"1 ban lam van te' nghia si" :)
:)) ^^

» Chúc bạn một ngày tốt lành với những niềm vui mới, những cuộc phiêu lưu mới và những người bạn mới. Hãy sống trọn vẹn ngày hôm nay như thể đó là ngày cuối cùng bạn nhé ! Và dẫu cho ngày hôm nay có điều gì làm cho bạn buồn, thì hãy luôn nhớ rằng, dù thế nào đi chăng nữa, ngày mai vẫn là một ngày mới - ngày đầu tiên trong phần còn lại cuộc đời của bạn. Đó sẽ là một chương mới, một cuộc hành trình mới, với những điều mới mẻ đang chờ đợi bạn. Và tôi muốn nói rằng : Trong mọi cuộc hành trình, tôi luôn ở bên bạn, luôn theo dõi theo từng bước chân của bạn !!!

» Mọi người hay nói với nhau rằng họ sẽ "mãi mãi là bạn" nhưng mãi mãi là đến bao giờ ? Các bạn có thể là bạn thân trong một năm, sau đó là bạn tốt, không nói chuyện với nhau thường xuyên năm sau đó, và không muốn nói chuyện với nhau một năm sau nữa !

» Tôi chỉ muốn nói với bạn rằng, dù rằng chúng ta không bao giờ nói chuyện lại thì bạn vẫn đặc biệt đối với tôi và bạn đã mang đến cho tôi sự đổi thay trong cuộc sống. Tôi luôn nghĩ về bạn, tôn trọng bạn và thật sự yêu mến bạn ! ^^

» Hãy để những người bạn cũ của bạn biết rằng bạn chưa quên họ, và nói với những người bạn mới bạn sẽ không bao giờ quên họ. Hãy nhớ, mọi người đều cần có một người bạn. Một ngày nào đó bạn sẽ nhận thấy giống như bạn không hề có bạn bè, nhưng hãy nhớ những điều này và luôn biết rằng luôn có một ai đó quan tâm đến bạn và luôn quan tâm đến bạn !

» Ngày nào đó bạn cảm thấy thật buồn và muốn khóc, hãy gọi tôi! Tôi không hứa sẽ làm cho bạn cười nhưng tôi có thể cùng khóc với bạn! Nếu có một ngày bạn không muốn nghe một ai nói nữa, hãy gọi tôi! Tôi sẽ đến bên bạn chỉ để im lặng không nói một lời, nhưng tôi muốn bạn cảm thấy tôi luôn ở bên bạn! Nhưng một ngày nào đó, bạn gọi tôi mà không thấy trả lời, hãy chạy đến bên tôi, vì lúc đó tôi đang cần bạn! Chúng ta bên nhau và chia sẻ với nhau, đơn giản vì chúng ta là bạn!!!

sau bài này anh Trung có đc thêm điểm chất lượng không hả anh8-}8-}
ôi!!!!!!!!8-}em buồn wa' anh Trung ơi!:(em muốn khóc:((.Nhưng anh hãy im lặng vì em không muốn nghe ai nói cả!!!!!!:D:D
ANH TRUNG!!!!!!anh không đến........8-}..........anh buồn ah????;;)

các bạn ơi, tuần sau thi Học kì rồi, làm sao sống sót qua môn Toán đây? Hay các bạn làm bài xong đứng ngoài ném bài vào cho lớp Văn nhéb-)

Thằng Trung lại Copy và Paste bài này từ đâu thế :))
Bạn Phương cứ yên tâm nếu chúng tớ làm bài xong sớm để ra ngoài được ....:))

nghe bạn Long nói thế là đã thấy hoh thể nhờ vả được rồi[-x

hôm nay là 1 ngày quá xui
tí nữa thì bị lên trc' trg` nhục mặt
:))TS bọn 10Tin
dám cà ông mày

Trời ơi, mấy bạn lớp Toán ơi, giúp tớ cái, ko thể nào nhai nổi mấy bài trong đề cương, bị cô KA gọi liên tục mà toàn lên làm "ma nơ canh" ở trên bảng thui! :((. Nếu đc thì có bạn nào kèm tớ học toán với đc ko?

Oài... "kèm" là thế nào cơ???
Đề nghị mọi ng ko nên dùng những từ ngữ "biểu cảm" như vậy nhá... :))

kèm ý chị NA là j thế
mấy ông T1 này vớ vẩn lắm
thôi để em kèm cho :D

Ặc...
Thằng này có tham vọng quá...
Bộ khối <=10 chưa đủ sao... mà lại còn... :(

khối 10 năm nay chán chết
chẳng có nhân nào
xuống cả buổi chiều đếm cũng chỉ trên nữa bàn tay :(

Này mấy bồ ơi, viết bài cho cẩn thận nhé, không là topic đi đấy
Mà này các bạn nào muốn l\kèm toán cứ xuống 11 Toán gặp bạn Tiến, Chính, Long hay bất cứ ai cũng được :))

em vừa bị anh HÀ
warn thêm 10% nữa
stop câu đây
dừng hoạt động 1 thời gian
mai ktra 2 tiết văn
thi SInh,Sử<TDục :))
hết 5 tiết trắng :(

Các chú ơi tuần này thi điên rồi đấy .
Tại topic mình thằng Trung với thằng Dùng spam nhiều quá đấy nên mới bị chú mod chửi cho .
Hôm nay kéo mãi mà ko thằng nào chịu xuống lớp Nga cả , chán thật , anh xuống một mình nhưng ko dám vào ,hiz . Thôi đành để hôm giao lưu gặp luôn thể vậy .
Bài quá dài , ko thể gọi là spam.

Spam hay ko còn tuỳ vào ý nghĩa...
Dài hay ngắn ko quan trọng lắm...
..........................................................................................
Cái vụ giao lưu tao thấy có vẻ ko ổn lắm...
Sao toàn các bạn gái lớp Nga với các bạn trai lớp mình thế...
Chiều ngược lại ko thấy gì... :))

Nguyễn Việt Anh đã viết:
Oài... "kèm" là thế nào cơ???
Đề nghị mọi ng ko nên dùng những từ ngữ "biểu cảm" như vậy nhá... :))
Đấy, thế có vấn đề ko cơ chứ! Cái lúc mà tớ dùng những từ ngữ đầy biểu cảm để ... "biểu cảm" thì lại chả thấy ai nói gì. Đến khi tớ nói rất thật thì lại bị suy diễn như thế! Ức wa đi mất:(( Tớ học kém Toán, tớ muốn nhờ các bác lớp Toán giúp đỡ, ko có ý gì khác. Thế đã được chưa hả bạn VA?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên