Tin sét đánh, đồng bào chú ý: PCT 1 ĐỊNH DỨT ÁO RA ĐI!!!

Nguyễn Bảo Anh Thư
(annie_honey)

Điều hành viên
TÌNH HÌNH RẤT LÀ TÌNH HÌNH BÀ CON ƠI, SÁNG NAY ANH ZUNG NÓI CHUYỆN VỚI TỚ, ANH Ý BẢO LÀ ANH Ý SẼ TỪ BỎ VC, VÀ MỌI NGƯỜI SẼ KO BAO GIỜ THẤY ANH XUẤT HIỆN NỮA!!!

Tớ hoảng quá, hỏi đầu đuôi ra sao, thì anh Zung buồn rầu bảo là anh ý sáng nay rỗi rãi giành thời gian đọc lại các posts của mình trong VC, và tự thấy mình...mất tư cách quá, ko xứng đáng xuất hiện trong VC nữa. Anh Zung bảo là các em còn nhỏ (như em Hà) phạm sai lầm còn được, chứ anh già rồi mà còn thế thì ko ra làm sao cả!

Hic, tớ đã can ngăn hết lời, bảo anh Zung là làm sai thì sửa lại, có gì phải nặng nề như thế, nhưng anh vẫn một mực đòi ra đi. Tớ lại bảo là VC là nơi vui vẻ, mọi người vào đây ko phân biệt lứa tuổi, chỉ vui là chính thôi, có lúc quá đà thì bây giờ ta sửa chữa, có sao đâu. Anh Zung vẫn cay đắng nói là từ hồi anh vào, VC bậy bạ hẳn... Tớ bào chữa là "ai chả có một thời lầm lỡ", anh Zung nghe chừng thấy có lí, nên nói "uh, được rồi, để xem..."

Hic, kết cục là anh Zung bảo về nhà ngủ vì uống rượu với SV say quá. Tớ vẫn tha thiết bảo anh đừng bỏ VC, nhưng ko thấy anh nói rõ quyết định của mình.

Tình hình nguy ngập thế đấy mọi người ơi, đề nghị toàn bộ tâp đoàn ta dốc toàn lực ra tay ngăn chặn ý định từ giã của anh Zung!!! Ko thể để cho PCT 1 ra đi tức tưởi như thế được :((. Bác Hoài là có tội lớn trong việc này đó nhé b-), em xử lí bác bây giờ đấy.

chị Thư oai font chữ gì đây :D khó đọc quá
Em đọc chữ đc chữ ko 8-} có phải anh Zung định ra đi theo chị HU ko ạ :)) đại ca đừng oánh em mà tội nghiệp nhá :)) em nghĩ gì nói vậy :D :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
.. :(( .. sao chị Thư gửi bài viết đọc lòi mắt mà không ra được cái gì .. :(( ... nói tóm lại là em thì em cũng biết vụ này( hình như còn trước chị BT :| ) ,.. :(( . từ tối hôm qua ... khi chat với em .. :(( .. anh Zung đã bảo là sẽ chỉ vào VC .... ngắm thôi .. :(( ... có khổ không cơ chứ .. cái ông này đi máy bay lần đầu nên cảm giác được tiếp cận XH tiên tiến còn mới mẻ .. :(( ..---> các dây thần kinh bị thay đổi vị trí .. :(( ... đâm ra cứ nằm 1 lúc là lại nghĩ quẩn .. :(( .. có khổ không cơ chứ .. :(( ... b-) ... chị Bt ra tát cho vài cái cho tỉnh lại đi chị .. :D .. b-) ... em dọa vặn răng rồi mà hình như mắt lồi quá nên không nhìn ra ... thế là cứ mắt mù mắt chột nhăn nhở đòi đi .. :(( ... khổ thế đấy ... /:) ... có lẽ cái này phải nhờ Chủ tịch ra tay thì mới được ... :(( .. Chủ tịch công tác lâu quá ... :(( ...

... em đã bảo là máu chưa truyền đủ lên não nên IQ chưa đầy đủ --> anh PCT 1 đừng nằm xuống ... nằm xuống là máu không lên được não đâu .. :(( .. đâm ra linh tinh .. :(( ... ông anh thấy cái VC bây h xum tụm rồi lại muốn đâm đầu ra sông là sao hả ông anh .. :(( ... khổ ... có mỗi anh Việt bảo 1 câu " mất tư cách " ... :(( .. đâm ra bị mê mẩn ... :(( ... khổ ... anh lãnh đạo cấp cao mà ra đi như thế thì VC tan tành à .. :(( .. :nono: ... không được phụ sự tin tưởng của Chủ tịch và của anh em VC .. :nono: ...

... VC phải thay đổi dần dần .. mọi người đều làm cho VC sạch sẽ và tế nhị hơn nhiều so với trước rồi đấy thôi ... :nono: ... cái gì cũng phải có thời gian .. :nono:... không thể 1 chốc 1 lát mà đạt được ... ông anh cũng đừng nghĩ nhiều .. đâm ra điên thật đấy .. :(( ...ông anh xem ... chủ tịch đi công tác ... ông anh và vukasim là 2 cột trụ lớn của tập đoàn .. bây h ông anh dỡ cái cột của ông anh đi .. thế thì 5 ngón tay của vukasim có đỡ nổi cái quạt trần không .. :(( ... hay là lại bép chết dí dưới cái mái nhà .. :(( ... thế thì anh em VC đi đâu về đâu .. :nono: .... Ct đi vắng , vukasim thì phế nhân không biết bao h mới được hóa lại kiếp người .. ( :p ) .. :D... bây h ông anh lại bê ông anh đi nốt .. hic ... thế thì em cũng chả ở lại nữa .. :(( .. thế là tan tành tập đoàn .. :(( .. b-) .. :nono: ... biết được tẫm quan trọng vi mô và vĩ mô của mình rồi thì ngồi yên đấy cho em nhờ .. :nono: ... lạc quan lên 1 chút ... vui vẻ lên 1 chút .. không cái gì là không thể làm được ... :D ... mất cái nào thì bây h bù lại cái đấy ... :) ...

trong này mọi người đều là những người tri thức văn minh sáng láng cả đấy thôi .. có ai bào vào đây là mất tư cách chưa... :nono:.. nếu mà thế thì em Thủy đã không vào đây rồi .. :nono: ... kể ra thì bao nhiêu gương mặt nổi trội , vd như chị Ct làm trong liên hiệp quốc ( cao chót vót 8-| ) , anh vukasim thì học " trung cấp thú y " .. :)) .. :p ..(thật ra thì em mới xin cho anh ấy vào đại học Kinh Tế rồi .. :)>- ) , anh Đức thì là hội ISE gì đấy .. :D .. và khao khát được chung 1 mái nhà với em SAT II , chị Bt thì học bên Mỹ , anh TPSX thì là hot boy 02-05 ..:)) .. :)>- , anh Hm thì dân chuyên Tin khối A , bé hà thì vừa xinh , vừa học giỏi ,( em thì thôi , kể thành tích em ra , mọi người lại ngã ngửa lăn ra đất ngất lâm sàn ... :)) .. :p .. :D ) , v..v... ( em chỉ biết đến thế .. :D ) ... nói chung mọi người join tập đoàn chỉ vì tập đoàn mình vui vẻ đoàn kết thật .. :D :p... và anh Zung PCt 1 cũng là 1 trong những factor là nên tập đoàn VC ngày hôm nay ... b-) ... thế nên tự hào đê ông anh ạ .. đừng có hâm nữa ... em mách CT đấy .. b-) ... :)>-

.. :* .. yêu chị BT thế .... :* ,.... anh Zung thấy chị Bt yêu quí anh Zung thế thì phải đền đáp lại chứ .. :)) .. :D .. b-) ... ( vukasim huynh đừng ghen nhé .. :D .. :p ) ... anh mà bước ra khỏi tập đoàn nửa ngón em lôi rao ra chặt đứt chân .. :)) ... cẩn thận thành phế nhân như vukasim là phiến đấy .. :)) .. b-)

Chết em tường chuyện cười 8-} Em xin lỗi mọi người ạ =D> !Bây giờ em đọc các topic mới bít :D
Trước một sự thật việc thật như vầy thì ............... :| ! Em nghĩ là dù có sai lầm gì đi nữa thì cũng bỏ qua đc mà có gì đâu mà phải bye bye VC /:)
Tuy em chưa quen anh Dung lâu ;;) ( mà chắc chắn còn nhìu cơ hội đc nói chuyện với anh mà đúng không ;) ) nhưng mà em cũng thấy đc tầm quan trọng của anh mà :D
Em đanng nghe bài Chuyện Nhỏ của MTV :)>- anh cũng nghe bài này đi !Cái gì bảo nó nhỏ thì nó nhỏ mà nó lớn thì nó lớn do cách nghĩ cả thoai ạ :))
Anh Zung quay về với VC đi :x mọi người đều yêu quí anh mà 0:)

Phạm Mai Trang đã viết:
Chết em tường chuyện cười 8-} Em xin lỗi mọi người ạ =D> !Bây giờ em đọc các topic mới bít :D
Trước một sự thật việc thật như vầy thì ............... :| ! Em nghĩ là dù có sai lầm gì đi nữa thì cũng bỏ qua đc mà có gì đâu mà phải bye bye VC /:)
Tuy em chưa quen anh Dung lâu ;;) ( mà chắc chắn còn nhìu cơ hội đc nói chuyện với anh mà đúng không ;) ) nhưng mà em cũng thấy đc tầm quan trọng của anh mà :D
Em đanng nghe bài Chuyện Nhỏ của MTV :)>- anh cũng nghe bài này đi !Cái gì bảo nó nhỏ thì nó nhỏ mà nó lớn thì nó lớn do cách nghĩ cả thoai ạ :))
Anh Zung quay về với VC đi :x mọi người đều yêu quí anh mà 0:)

... ôi bạn Trang tưởng chuyện cười .. :(( .. có đau lòng không cơ chứ.. :)) .. :)) ... :)) .. chết mất thôi .. :)) .. bạn Trang đúng phòng cách VC quá .. :)) .. =D> :)>- =D> :))

Hic, GDDH làm bài thống thiết quá, ko thua gì bài của chị (được cái nhiều emoticons hơn :D :p), thế này muh anh Zung vẫn đòi ra đi là phụ lòng cả nhà lắm đấy nhé [-x, em đề nghị anh Zung quay lại đáp lại tấm thịnh tình của em, ko được một mực đồi đi một cách vô lí thế nữa, thế là hư lắm đấy [-x.

Hic, còn em Trang, tưởng đây là chuyện cười nữa :((, thế có đau lòng cho tui ko cơ chứ :((, nhưng muh, giữa lúc nước sôi lửa bỏng này, đọc câu đấy của em, cũng...ko nhịn được...:)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơ, anh Zung sao lại nỡ lòng nào :(( Hôm wa bùn ngủ ká nên ko lên chat, bi h mới biết sự thật phũ phàng. Cả nhà đang chờ anh về để họp offline, ra Ngoại thương, đi uống coffee thế mà.. :( Kiểu này chắc phải dùng mỹ nhân kế thì anh Zung mới chịu quay lại thui. Có ai quen HU ko nhể b-)

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Hic, GDDH làm bài thống thiết quá, ko thua gì bài của chị (được cái nhiều emoticons hơn :D :p), thế này muh anh Zung vẫn đòi ra đi là phụ lòng cả nhà lắm đấy nhé [-x, em đề nghị anh Zung quay lại đáp lại tấm thịnh tình của em, ko được một mực đồi đi một cách vô lí thế nữa, thế là hư lắm đấy [-x.

Hic, còn em Trang, tưởng đây là chuyện cười nữa :((, thế có đau lòng cho tui ko cơ chứ :((, nhưng muh, giữa lúc nước sôi lửa bỏng này, đọc câu đấy của em, cũng...ko nhịn được...:)) :)) :))

.. :)) .. em cũng giống chị BT .. :)) .. trong lúc treo lơ lửng trên cái quạt trần , chuẩn bị thắt cổ tự tử mà anh Zung nghe được câu này của bạn Trang chắc cầm cả cái quạt trần ném xuống đầu bạn Trang cũng nên.. :)) ... " này thì chuyện cười này , con bé láo toét " .. < --- trích ngang lời anh Zung .. :)) ... ( bạn Trang đừng oánh tớ .. :D ..)

.. to anh vukasim : .. b-) ... anh vu cũng hâm mộ HU giống PCT 1 a .. :)) ...

Có lẽ VC của chúng ta phải mở hẳn một cuộc thi sáng tác về HU thui, cho nó "bắt kịp thời đại" =D> :)>- :p :))

Boss của em ra đi thì em làm thư ký cho ai??? không cho boss đi đâu :((
Anh Zung ra đi thì chán lắm à. không được, ai lại để chiện này xảy ra cơ chứ :-?

Oái, anh Dũng ơi...:(( :(( Anh đừng ra đi, ra đi, ra đi :((

Bà con làm gì mà nóng thía ... :)) thế tình hình anh Zung nick là giè nhẩy :D vào chào đại ca cái trước khi đại ca tự tử :)>-
Thôi em không đùa nữa 0:) !Trước việc bùn này thì chúng ta nên làm là ........................nói hết lời mà ko đc thì quay ra chửi bới chứ sao :D
VD phải biết dũng cảm không đc bỏ đi như vậy :D chỉ là một ý kiến lúc nước sôi thoai bà con :D
Lại quá lời roài 8-} anh Mộ Dung Phục đừng đánh em :D

Anh Dũng ko đi nhé , anh mà đi là em xin hết bồ bịch của anh về làm của riêng em đấy !

Nói thật , anh đi thì cái VC này còn ai mà chơi vui nữa ?

:)) .. cả cái đống trên kia thấy bài em là lâm li bi đát nhất .. :)). .>:-D< ... :nono: ..mọi người đã nói thế rồi mà anh DUng ra đi ...cả tập đoàn sẽ nhảy vào chó anh Zung phế nhân theo anh vukasim ... :)) ... b-) ...

.. to Mai Trang : ... bạn Trang chuẩn bị ăn thêm cái quạt trần nữa ... b-)

.. to anh TPTD : .. :)) .. ông anh đang hát cái gì đấy ... :)) .. b-) ...

.. đề nghị PCT vào đây phát biểu trước khi bị đánh què nhé.... b-)

Ôi anh Zung ơi là Zung ơi :(( anh mà đi thì mấy bạn ở đây bít làm sao :(( anh mà bỏ đe là tất cả mọi người đều mừng vui lắm đóa :(( lộn lộn mọi người đều bùn đau lắm đốa :(( anh đừng có đi anh ơi !Có gì thì cũng còn có .........chị Thư và tất cả bọn em luôn ủng hộ anh mà :((

Hị hị cái bài này chắc là sắp đc 1 cái quạt nữa :D Mùa hè ở nhà tớ nóng lắm mà cứ mua quạt về thì lại hay bị hỏng :D bây giờ mà có 3 cái quạt trần thì nhất rùi đó :x mình không còn gì sung sướng hơn đâu các bạn ạ !

Hị hị lúc thì kêu gào thảm thiết lúc thì nhăn nhăn nhở nhở :)) anh Zung oai thui ko đùa dai nữa mà !Em là em hết cách rùi đóa nghen !Chẹp chẹp

Mình vít cái giè ấy nhẩy :)) :)) :)) chả hỉu :))

Ôi zời ơi... anh Dzung ơi... sao lại nỡ bỏ bạn bè người thân mà rũ áo ra đi thế hả anh??? :((... sao anh ích kỉ và tàn nhẫn thế hả anh Dzung ơi... :((... mách chị HU :((...

Dzung muốn chia tay thì cũng phải làm cho nó hoành tráng cho xứng với vị trí PCT 1 chứ nhỉ, một bữa offline đãi pà kon VC nhậu nhẹt bét nhè, kara@ khản cổ thì thôi :D
Dzung nhể :D

Bác Hoài nè, bàc là thủ phạm chính của vụ này đó b-), bác ko làm sao cho anh Zung quay lại là em ko để bác yên đâu, lại còn hò hét tiệc tùng giè? b-)

ôi giời, em yên tâm đê, chắc bác Dzung cai net ít bữa để tán gái thôi, về HN là chui vào đây ngay í mà

Hờ, đáng tiếc là em lại có suy nghĩ giống bác Hoài mới chết chứ... :D Biết đâu PCT 2 đang chạy xe bon bon trong TPHCM với HU cũng nên. Chắc vài ngày nữa anh Zung bị lừa xong là lại lên ý mờ ;)

Back
Bên trên