Tin sét đánh, đồng bào chú ý: PCT 1 ĐỊNH DỨT ÁO RA ĐI!!!

Vấn đề của em Trang là ở chỗ tuy em nói hàng ngoại, xách tay từ FR về nhưng mừ chưa ai biết là rì cả còn của Thư (thất vọng về thư ký quá :() thì rất rõ ràng là được ăn những gì => em Trang phải tiếp thị kiểu mới đê
Mà hay bi h thế này: PCT 1 & CT đều dứt áo ra đi => đương nhiên PCT2 được lên CT chứ nhỉ, hợp lý quá còn rì :D

Hehe, sếp nói thất vọng về em, thế muh ngay sau đấy, sếp nhay luôn vào cuộc chiến tranh giành quyền lực, mà ko phải là chức PCT 1 quèn nhé, sếp tranh hẳn chức...CT /:). Thế em có đáng thất vọng về sếp ko đây? /:) :((

chị Thư chốt giá rùi à :D!Nhanh thế :))

Ơ, sếp ko hề đòi hỏi gì nhé, chuyện sếp lên CT là chuyện đương nhiên khi mà CT & PCT1 ra đi :D

Chưa trả tiền thì chị đâu có đi được ...:), thôi, vẫn là CT vậy

Kìa, sếp Vũ nghe rõ chưa, ko có mơ tưởng được nữa đâu sếp thân mến của em ah :smoking:

Nguyễn Thảo đã viết:
Chưa trả tiền thì chị đâu có đi được ...:), thôi, vẫn là CT vậy
.. :* .:* ..:* .. ôi chủ tịch ơi .. CT nói câu này làm em cảm động quá .. :(( ... CT đừng có đi ... ông PCT1 mà bước ra khỏi VC em cầm gậy đánh cho què chân gẫy cẳng .. :nono: ... cấm có lăng xăg vớ vẩn ... :nono: ...

.. to PCT 2 : .. /:) .. thất vọng tràn trề ... :nono: ...

.. to chị BT và bạn MT : ... mấy hôm nữa .. xin phép 2 cán bộ .. em sẽ xóa vài bài trang trước của 2 cán bộ ... b-) .. :nono: .. 2 cán bộh viết thế .. PCT 1 vào đọc được thì chuyện đùa cũng là thật đấy .. =; ... :| b-)

.. to anh TPTD : .. anh Đức có tấm lòng cao quí với PCT 1 thế kia .. đáng được hoan nghênh :)) =D> :)>-

Các anh các chị cứ nói loanh quanh chả ai thèm quan tâm đến chồng em, à nhầm, boss của em gì cả :(( thương boss lắm cơ, boss mà đi thật thì em tự tử mướt :D hé hé

em Thủy đã viết:
to chị BT và bạn MT : ... mấy hôm nữa .. xin phép 2 cán bộ .. em sẽ xóa vài bài trang trước của 2 cán bộ ... .. .. 2 cán bộh viết thế .. PCT 1 vào đọc được thì chuyện đùa cũng là thật đấy .. ...

Ko có đâu em Thủy ah, anh Zung hơn chị đến 10 tuổi, anh ý thừa hiểu những cái chị viết là có ý gì, ko bao giờ có chuyện vì thế muh lại bỏ đi đâu. Đối với anh Zung, chị cũng chỉ là trẻ con thôi muh :D.

Muh thui, ko đùa dai nữa vậy, coi như em xí xóa vụ đấu giá, bác nào còn đạn, cứ ở lại chiến tiếp, em cũng thương anh Zung, ko đùa nữa :D (ko ai được xóa bài tui à nha, kể cả em Thủy à nha b-) :smoking:).

... :)) .. neu chi BT da noi the thi em cung vuimung xoa bai chi ma khong hoi han .. :)) .. :p ..:D ..( em dua thoi.. chi yen tam .. co bai vua roi cua chi chac anh Zung cung hieu .. :D ..:p ) ...

.. de nghi lanh dao Zung quay tro lai nha ... :nono: ... chi CT cung sap ve roi day ..:nono: .. anh ma khong ve em voi chi CT se cho biet the nao la " dut ao ra di " CT nho .. :D .. b-)

Ô sao hôm nay bạn Thủy vít ko có dấu :D có lẽ anh Zung ảnh hưởng lớn quá nên .....................:))
Yên tâm anh Zung người già :D nhầm thanh niên chấp trẻ con làm gì :)) cho vui thui mà có gì mà bạn Thủy phải "no" !Nếu mà nghiêm túc thì càng đông càng vui ,thêm người thêm của các cụ dạy thế !Anh Zung à !Bọn em mong anh quay về :))
Câu này nghe súp pơ banana!

... b-) .. bạn MT dạo này cũng bật lên bật xuống với GDDH nhé .. b-) ... b-)..:nono: ... mai lock acc bạn MT làm kỷ luật ... :)) ...:)) b-)

acc là cái giè :)) ko hỉu :D điếc ko sợ súng :))

acc = account, bé Trang thân mến ah :smoking: Đúng là tập đoàn nha sĩ, làm sao hỉu được acc là giè, chỉ hỉu caa là gì thoai (=cavities are awesome) :)) :)) :)) :smoking:

Mà sao anh Zung đi lâu thế nhỉ :-? Khi nào anh ý về box mình họp VC đi các anh chị ơi ;)

đề nghị bạn thư ky TPKH và em thư ký PCT1 thay chữ ký cho đúng khẩu hiệu tập đoàn nhé ..:smoking: .. hoặc đưa pass đây GDDH sửa hộ cho ..:> ... b-)

GDDH khôn vãi lúa cơ, em ngu gì mà đưa chị cái pass để chị đọc hết tin nhắn của em với PCT1 :p

Anh Dũng ơi, em chưa hỏi xem anh đã "ấy" chưa mà anh đã vội ra đi sao???

Back
Bên trên