Tin sét đánh, đồng bào chú ý: PCT 1 ĐỊNH DỨT ÁO RA ĐI!!!

xời , mới gặp bà HU trên mạng xong nè , có anh PCT ngồi cạnh hay sao ý ! chết chết , nhanh quá !

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Hờ, đáng tiếc là em lại có suy nghĩ giống bác Hoài mới chết chứ... :D Biết đâu PCT 2 đang chạy xe bon bon trong TPHCM với HU cũng nên. Chắc vài ngày nữa anh Zung bị lừa xong là lại lên ý mờ ;)
/... đồng chí vukasim nhé .. anh ZUng là PCT 1 .. sao đồng chú dám nhét anh ấy xuống 2 ... :nono: .. b-) .. đồng chí có ý đồ gì với HU thì cứ bảo anh |ZUNg 1 tiếng .. b-) .. không phải thế đấu .. :)) ... b-)

Ôi thấy các em khóc thương anh Dũng ra đi mà chị thấy lâm ly bi đát quá 8-|
Báo cho các em một tin buồn là anh Dũng thân êu của bọn em đã bị em HU lừa bán sang tận Cam Pu Chia rồi. Em nào có hảo tâm thì mang tiền sang chuộc ông anh về nhé hé hé :))

... :eek: .. thật sao chị .. :eek: ... :eek: ... trời .. :(( .. phải mở ngay quỹ quyên góp tiền ủng hộ thôi .. :(( ... công việc thủ quỹ .. nhanh nhanh lấy tiền sang chuộc anh Tú ơi .. :(( .. ôi .. không biết ZUng PCT 1 có khi đang làm ôsin ben Campuchia cũng nên .. :(( .. thương thay số kiếp đào hoa .. :)) ... b-)

Thôi, chị là chị thấy thế này, người đã đi ko sao lấy lại được, nhất lại là bị bán sang Cambodia thì hết đường về quê mẹ rùi, thế nên, tập đoàn ta cứ...chia chác đi thì hơn :D. Mang tiền đi chuộc làm gì, phí lém, có khi lại bỉ phỉ nó bắt về làm osin có phải là lại nát thêm vài đời hoa nữa ko...

Chức PCT 1 giờ sẽ đem ra đấu giá, ai trả được cao nhất --> làm lun, còn số cổ phàn của bác Dung, ta...chia nhau cái nhể :D

Ở đời là cứ phải thực tế b-)

Em :D xin ra giá đầu tiên : 6 chầu chè BOBO CHACHA chủ tịch tập đoàn OK ko :))
Em tiềm năng thế thoai :))
Anh ZUNG chắc có chút nhan sắc :)) khóe khóe khóe ......................bị bán vào ......khó nói quá :D anh Zung mà ko có nhan sắc sẽ bị đi bưng bê,khuôn vác cho mà xem .......:)) :))
Theo em bí ôsin là còn nhẹ nhàng :)) Thui một phút im lặng để cầu mong cho anh Zung có đc nhà chủ tốt bụng ngày ăn no ,tối không bị ngủ cùng với .............chuột :))

Chị ra giá 1 tour ăn uống vòng quanh Hà Nội ;). Ai trả hơn ko? b-) :smoking:

Chỉnh sửa lần cuối:
Mọi người đừng nghe chị Thư :D vòng quanh HN là sao :)) chị í cho cả nhà đi ăn phở ngó thoai :)) không tin đc đâu :D !
Bầu cho Mai Trang yo yo !tài năng trẻ mới :D
Chuẩn bị vote đi bà con nhẩy :x

Này, trong luật đấu giá ko có phần nào cho phép bôi nhọ danh dự và xuyên tạc phần ra giá của đối thủ nhé :smoking:, bé Trang định bật chị đó hả, thấy mình ko đủ lực nên quay ra tỉa chị đấy phải ko :smoking:. Đính chính cho bà con rõ: 1 tour ăn uống vòng quanh HN xịn, sẽ đủ cả bánh giò Kim Liên, quẩy Cầu Gỗ, cafe Hàng Hành, bánh xèo Thái Hà, chè ngõ Lí Tự Trọng, bún bò Hàng Điếu, bún ốc Hòe Nhai, bún chả Hàng Mành, sữa chua Lò Đúc (ông già tóc bạc), sinh tố Tô Tịch, lục tàu xá/chí mà phù Hàng Giầy (Phạm Bằng) :)>- ;).

Thế nào, chức PCT 1 về em chưa? :smoking:

Humm, thư ký nhân lúc boss đi vắng định bon chen lên làm chức PCT 1 à [-(. Hix, thật sai lầm khi kể mấy cái địa điểm ăn uống cho thư ký, mình tự hại mình roài :((

Ơ kìa, sếp chả hiểu thâm ý của em gì cả [-x, ý em là, em sẽ đưa mọi người đi ăn một vòng những chỗ đó, xong rùi...sếp giả tiền :)), thế là em với sếp chia đôi chức PCT 1, nhỉ? :D :p.

Mà, em cũng biết mấy chỗ ấy nhé, ko phải nhờ sếp nõi mới biết đâu (chỉ có chỗ KL thui) :smoking:

Nhưng mà bi h chia nhau chức PCT 1, mọi người lại bảo anh tham lam vì có chức PCT2 roài :p. Mà sếp với thư ký đi với nhau thui, các trưởng phòng cũng có nhìu lộc lắm, sếp trả tiền thì chít mứt :D
Mà 1 chữ cũng là boss, nửa chữ cũng là boss Thư ạ :))

Thế ý sếp là thế nào? Chỉ mình em đi với sếp thui ah?

Chị Thư nhiều đạn quá :D mà có mỗi em với chị thui à :D hóa ra có mỗi chị em mình hám danh PCT1 :)
Theo luật hả chị OK !!!! He he thêm nhá chè này đi kèm với quà Noel :x Quà hàng xách tay từ FR về :D chủ tịch cứ yên tâm về độ độc !Mà chủ tịch là ai nhẩy !Hị hị
Chị Thư cây nhà lá vườn em chơi hàng ngoại !Chẹp chẹp

.. =; .,.. :nono: ... mọi người làm GDDH thất vọng quá .. :nono: .. =; ... CT ơi .. :(( ... CT về quản lại VC ... :(( .. gọi ông PCT 1 từ Cambo chia về đi CT ơi ... :( ... /:)

không việc gì phải than khóc cho người yêu cũ thế :D bạn Thủy ! Nc ko 1 ngày thiếu vua :)) VC thì sao thiếu PCT 1 đc !He he !
Đặt cửa đi :D hàng ngoại hay nội sẽ thắng :))

Chị là chị rất khoái bé Trang à nha: "Nc ko 1 ngày thiếu vua VC thì sao thiếu PCT 1 đc" ;), thế mới là tinh thần của thời đại mới :D. Mọi người ra giá tiếp đê :D

Back
Bên trên