Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

@ Mai: cũng thường thôi em ah :D có dịp hát cho nghe :smoking:, với cả anh cũng biết nói giọng Bắc vì ba anh Bắc mẹ anh Nam đẻ ra anh lai, nó được 2 thứ giọng :))

Nường Vy này h giấc cao su lém anh ạ,có khi anh cho nó thêm thành 2 ngày đi sếp :))
Nhưng mắc dù nói thế ,nhưng em vẫn muốn nó k kịp ra trình diện để em lên chức lun:D< xấu tính vật>

Anh Chương giỏi ghê ta :eek: thế sau anh định lấy vợ bắc hay nam ;;)

Anh hả, vợ nào iu anh anh lấy, Bắc Nam ko quan trọng :D nhưng có vẻ nghe giọng Nam nhiều hơi chán, giọng Bắc đang làm tim anh đau nhói (sến vật) :D

Vợ hỏi vô duyên we' .Kệ sếp chứ [-x Mong anh Chương về we' còn nghe hát nữa:D

Nguyên Chương đã viết:
Anh hả, vợ nào iu anh anh lấy, Bắc Nam ko quan trọng :D nhưng có vẻ nghe giọng Nam nhiều hơi chán, giọng Bắc đang làm tim anh đau nhói (sến vật) :D
Sếp nói thế này thì ối chị miền Nam fai học tiếng Bắc đây sếp ạ.Còn nói chugn í thì mình ng` HN là có lợi thế hơn hẳn roài:))

Thôi Mai em ở lại làm thư ký cho anh Chương, còn Vy em sang làm với anh đê:smoking: Đốt điếu Mong Anh Rộng Lòng Bo Rồi Ôm chào mừng cái nhể:smoking:

Hehe để anh đợi em Vy vào xem ý kiến em ý thế nào :D Anh nghe giang hồ đồn em Vy có ng iu rồi nên anh cũng hơi sợ :p Đốt điếu Chơi Rồi Anh Về Em Nhé, đón em Mai gia nhập đội ngũ xinh đẹp phòng nhân sự :smoking:

Humm, anh zai mới là trưởng phòng nhân sự thôi nhá, còn em là phó chủ tich cơ mừ :)>-, vừa được lên chức đã định bật thế này là o được rồi [-x Mà đúng là em Vy có người iu rồi đấy => em chứ ai :biggrin:. Anh mà vớ vẩn là em cho anh 1 điếu Cho Anh Phát Súng Tim Anh Nát đấy :smoking:

khiếp , vừa đuổi đc 2 con mod thì lại có thêm mấy ông nhẩy vào , chày vật
:D đùa thôi chứ phải để anh Kasim vào còn tiện đường sang VC câu cho ló sướng :))

đã là ổ câu bài thì ai chả đến, bạn Cừơng nhỉ

Hương hoành tráng we' nhi:D
a CHương: anh ngeh giang hồ nào đồn thổi thế??????Cẩn thận tin vịt anh ạ:)):))
a Vũ : đugnf coi thg fong` nhân sự nhé:D Cần thận fong` nhân sự đuổi việc phó chủ tịch bi rờ:))

Nguyên Chương đã viết:
:D Anh nghe giang hồ đồn em Vy có ng iu rồi nên anh cũng hơi sợ :p Đốt điếu Chơi Rồi Anh Về Em Nhé, đón em Mai gia nhập đội ngũ xinh đẹp phòng nhân sự :smoking:
ặc ặc, sặc mùi phim chưởng, con Mai với con Vy cẩn thẩn không gặp đúng phải Thần Điêu đại hiệp thì chít [-x

Hehe, cảnh cáo hết phòng nhân sự bi h. Cảnh cáo đến mức 5 là ban nick, ko câu đc nữa đâu :biggrin:

Ơ anh Vũ ,phòng nhân sự tg đã hối lộ ban Vy sang làm thư kí cho anh mà:)) Anh còn làm thế là em rút quân về đấy [-x:D

Bizz bizz kỉ niệm bài 500 ở đây nhá:)) Topic Tin Pháp này có vẻ đắt hàng we' nhẩy?????:D Đú theo bạn Hương bài 500

Nguyên Chương đã viết:
Hehe để anh đợi em Vy vào xem ý kiến em ý thế nào :D Anh nghe giang hồ đồn em Vy có ng iu rồi nên anh cũng hơi sợ :p Đốt điếu Chơi Rồi Anh Về Em Nhé, đón em Mai gia nhập đội ngũ xinh đẹp phòng nhân sự :smoking:
Sếp ơi con mai lại tơn hớn với sếp chuyện gì phải hông?..ghét ghê,sếp là sếp chứ có gì đâu mà sợ...nói thế thui chứ không phải vì thế mà sếp nhận con mai vào lam nhân viên rồi suốt ngày đi luợn bờ hồ với nhau đâu đấy nhá

ối ối, thư ký lại mắc bệnh nói đúng :D nguyên tắc là sếp sẽ lượn bờ hồ với thư kí nhưng vì thư kí đã được "bảo kê" bởi PCT thành ra anh chỉ biết hú hí với nhân viên thôi ;;) Căn bản là mình làm việc nhiều thì phải hưởng nhiều nv nhẩy? b-)

@ em Hương: tình hình là giang hồ đồn em Hương cũng xinh lắm :smoking: gia nhập tập đoàn đi em, ở đây toàn zai chưa vợ gái chửa người iu (ngoại trừ trường hợp em Vy anh tuyển nhầm, tuyển trong lúc xỉn :beerchug:) :D

Back
Bên trên