Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

Vườn cười là ổ câu bài ah, đã thế vườn cười thẳng tiến

Thế nên tao mới k đuổi mod mod nhỉ?
Sao các bạn lại đuổi các mod đi như thế thế thì cobnf ai bảo kê cho mình nữa Nói thế thoai chứ có các bác mod ở đây nguy hiểm lém,hở ra 1 tí là chít lun

Thế tao lây tính thảo mai của ai í nhỉ Hương nhỉ?:Thực ra để các bác mod vào đây thì có sao???Bi h tao sẽ ít câu bài ở đây mà chuyển sang VC :))

địa điểm tập kết mới của tụi mày đấy hả Mai,
Mấy huynh lớp Tin chủ nhật này đá bóng trận chung kết đúng không, cho muội đi với, đảm bảo cổ vũ hết mình

Thế muội Hương đi cổ vu lớp nào thế?????A2 hay Tin thế?
Đấy k fai địa điểm tập kết [-xmà là công ty cua tao Hương ạ:D

tất nhiên là lớp Tin rùi, câu đấy phải hỏi con VY, nhầm địa chỉ rùi Mai ah

Ừa thì tao hỏi thế để củng cố niềm tin cho các huynh lớp Tin í mà:D

Còn vợ dc thêm 1 bài nữa roài đấy vợ ạ,câu thế là k tốt ,seo lại dựa vào bài của chồng để làm chiện đấy [-x <góp ý chân thành đấy :D>

Em Mai với em Hương mới đối đáp tí đã câu được 1 cơ số bài, câu cứ gọi nà amazing :D Cho anh tham gia topic với, anh học tin và thích tiếng Pháp, đủ đk tham gia hôn? ;;) :smoking:

Oài anh tham gia chỉ là chiện nhỏ:D em đồng ý lun.Cái chính là tên box ,anh đọc kĩ sẽ thấy các huynh lớp Tin chỉ nhận muội chứ k nhận huynh đâu[-x:D
Nhưng vẫn chào mừng anh đến box Tin-Pháp

:)) anh Chương so sánh ngộ vật.Mở ngoặc với anh iem là ng` Hà Nội gốc đấy:D Còn mọi ng` thì em k bít:D

Ý nó hỏi anh em mình quê ở đâu đấy, con này thâm lắm b-)

Này vợ mà dám bảo chồng
con này thâm lắm
[-x Hư we'.
@ a Chương :em k có ý đấy đâu anh ạ,anh đừng để miệng lưỡi vợ em ly gián tình sếp -thư kí chugns ta :D

:)) sao bạn M lại nói vợ bạn thế??:D
to Mai: mày HN gốc hả, tao cũng thế, nói để cho mày bit chứ nếu ko tưởng tao nhà quê:))

oài, chú Minh, chú suy ra kiểu này anh thấy cũng hợp lý đấy :D Em Mai thâm thật ;;) mà nếu là người HN gốc chắc giọng nghe hay lắm nhẩy, anh zai SG nên hơi tò mò dzu này :D

Kiểu này fai đính chính lại là em có bảo ai nhà wê đâu ,mọi ng` tự suy diễn roài nói đấy nhá:D
@ sếp : giọng SG chắc cugnx hay sếp nhỉ?

ặc ặc toàn các em tranh nhau gốc rễ :D hehe nói thế chứ anh biết em Mai ko cố tình chê anh, mà thư kí có chê cũng ko sao miễn đừng cuốn gói bỏ sếp đi là được.
Mà đứa nào rãnh nhắc hộ nường Vy giúp anh, anh cho hạn 1 ngày ko vô trình diện anh đổi cho thư ký cho e Mai, cách chức em Vy nuôn :p

Back
Bên trên