Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

Nghe cách anh nói chuyện em sợ anh Chương tính giang hồ lắm, với cả em không thích lượn hồ đâu , em chỉ thích đi công viên nước thui

Ặc, anh Chương vừa vào đây có mấy ngày mà làm lộn tung cả 2 topic cho lớp Pháp (+ Tin) lên rồi :(
Anh Chương xem thế nào chứ... anh không đủ răng cho em bẻ đâu nhé >:)

Vy ơi, em sang làm thư ký với anh nhé, có gì chúng mình đi lượn hồ nhỉ ;)

Đến tên nhân viên của mình còn chẳng nhớ thì làm ăn được gì /:). Thôi, Mai sang làm thư ký cho anh đi. Làm sao quên được tên em: Nguyễn Ngọc Mai :biggrin:

chả hiểu mọi người nói gì, nhưng topic đang đi lệch với chủ đề ban đầu :(
nhạt quá

tiện thông béo, đừng ai nhắn tin or gọi điện vào dd tôi nữa nhá, mất mie nó roài :(

:)) Anh Vũ nói có lý ,nhưng tại anh Chương đã hứa sẽ tăng lương cho em roài nên em chưa bỏ phòng nhân sự dc:D

Hehe, làm cho anh em được nhiều quyền lợi lém. Ông anh Chương mặc dù hót rất hay nhưng lại đang ở bên Fr, chỉ được cái nói thoai. Còn anh thì ngày nào em chẳng gặp, thích rì thì anh chìu lun ;;)

Mak anh Chương nhé[-xAnh Vũ dụ dỗ nhân viên của anh Chương nghỉ việc nhé
<nói nhỏ với anh VŨ: có j` lương bổng anh em mình thỏa thuận ở chỗ khác nhé,để em xem tình hình mà so sánh nhé:D>
To sếp Chương : sếp xem vụ này giải quyết thế nào đi:D nv chờ mỗi ý kiến của sếp thoai:D

thui, các bác ui, topic này đi lệch chủ đề thật rùi
Hỏi các huynh lớp tin, chủ nhật này đi đá chung kết mấy giờ, cho muội đi với

good, mãi mới có một muội nhớ đến mấy huynh,con bọn kia, theo zai hết rồi hức :(

to hương muội iu dấu :x: chủ nhật đá từ 10h -> 11h, nhưng lớp tin sẽ đến vào tầm 9h or 9h30 rì đó

hà, đổi ngôn từ lúc nào đấy, từ sư phụ xuống muội ---> láo

To các huynh lớp Tin:tại bi h thời này mà thất nghiệp thì chít :D nên muội fai đi kiếm việc làm,bi h way lại nhớ đến mầy huynh đây:D

Thảo mai j`?Nhớ đến mấy huynh thật mà:D
Mà thứ 4 này mấy huynh có cần đội cổ vũ lớp Pháp k???

thứ tư này cổ vũ văn nghệ ah, con Mai nên nhớ hôm đấy lớp mình duyệt văn nghệ đợt 2

Sao lại thứ 4, thứ 4 có việc gì ??? :-/ :D
Gì thì gì, nếu đến cổ vũ thì cứ váy ngắn, áo 2 dây, bông xòe mà đến :x Tin đã hăng lại càng hăng :p :))

ở ams có dạ hội không ? chòa bạn Vy + Khanh + Hương + Cường sex :)) 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Sozy nhầm ,nói lại :CN này mấy huynh lớp Tin có cần cổ vũ j` k?
Thoai nhầm cũng được ,du` j` cũng thêm được 1 bài nưa:p
Mà tao tưởng nik của Cương là WC sao lại thành Cường sex thế này?Có j` mwof ám ở đấy hả Cường?????????????????????????/

Back
Bên trên