Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

Bạn Phong là ai thế? Dù k wen tớ cũng chào tớ 1 tiếng chứ:)) < oài mình chày vật:D>
Thoai ,đùa thoai ,thực ra viết bài này là định câu mà:D

ah, vụ bóng đá hả, đương nhiên là có chứ, sao lại ko ;;)
đến nhá, cứ đóng bộ giống thằng đỏ tả ấy, làm thành đội cổ vũ luôn thể ;;)

Nguyễn Thanh Phong đã viết:
ở ams có dạ hội không ? chòa bạn Vy + Khanh + Hương + Cường sex :)) 8-}
Ui, ko có tớ b-) :(( :( b-) :>

Thế nhỡ các bạn Tin mải ngắm các bạn ý mà quên mất bóng đang tới chân thì sao?

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
đến nhá, cứ đóng bộ giống thằng đỏ tả ấy, làm thành đội cổ vũ luôn thể ;;)
chỉ sợ mặc thế các huynh lớp TIn đau mắt không đá bóng được thui

ko sao, nếu thế thật, thề có chúa, mấy huynh sẽ nhường cho a2 vô địch để ngồi ngắm ;;)

Nếu thế này, mình phải sang Anh 2 bảo bọn nó hối lộ cho mình mới được

;;) quá ổn đấy, hôm trước nghe con VÂN thổ lộ, ;;) sư phụ lắc m*ng giỏi lém ;;)

đó là chuyện của quá khứ , bây gờ già yếu , sư phụ gác kiếm, truyền nghề lại cho Vân rùi, thích x­em sư phụ gọi nó lên cho đệ tử chiêm ngưỡng, biết thế nào là SEX Show

:)) ko đâu, con là đệ tử của sư phụ, con chỉ học sư phụ thôi [-x :D

Gái tân thì không thích , cứ thích gái già cơ . Mà thằng Hà học cái trò này để làm gì, định lên sàn hả ---> trẻ con cứ thích đua đòi

oài, sư phụ này, dạy để biết thì có sao đâu, để mà khi nào con vào sàn, tinh vi với lũ bạn: "Eo ơi, con kia nhảy xấu lắm, ko đẹp bằng sư phụ tao :x"

thế thì mày đưa cả sư phụ đi cho nó lác mắt, người thật việc thật con ah

:D, okie, nhưng chả lẽ sư phụ theo con suốt đời, đến lúc ko có sư phụ thì móm ah :(:-/
đến lúc đấy phải bảo: "bọn này kém quá, ra đây tao dạy cho những gì sư phụ tao đã từng dạy này"

thích thì mỗi hôm sư phụ cho 1 iem đi theo, khỏi lo, chất lượng không thua kém gì đâu, sướng nha, vừa có gái đẹp, vừa được lên sàn

:)) sư phụ kinh thía, toàn đệ tử sư phụ ah :D hấp dẫn đây, :)) 2/2 nhá, có dạ hội của trường đó, đi chơi đê :D

Back
Bên trên