Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

Vương Văn Cường đã viết:
nói chiện ..... ý ý đi :D , chiện ý hay lém
Chiện ý là chiện ấy ấy hả :)) , hay quá, bắt đầu đi, vừa mới nhắc đến đã sướng 8-} :))

đấy đấy , vừa mới thử các chú đã bắt đầu câu bài roài
thoai , dạo này hơi bị chán đời nên sẽ hạn chế , câu ít thoai

Ừa câu ít mà vẫn hơn 1000 bài và 8 d? chất lượng ,sung sg':))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bọn mày hô khẩu hiệu đến lần này là lần thứ mấy rồi mà có lần nào sửa đc cái tật câu bài đâu

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Nói em Thư đừng giận chứ thực sự anh chưa thấy bài viết nào của em được coi là chất lượng cả. Cái quy chế chấm điểm chán bỏ xừ.

Thế em cũng chả còn gì để nói, anh thử vào Thảo luận nghiêm túc ngày trước xem, ko có thì trong 04-07 cũng có 1 số đấy :D

Hôm nay hơi khó chịu, nếu tớ có nói gì thì mọi người bỏ wa nhá! :D

Con Thư hâm
Con Khanh hâm
Con Mai hâm
Con Vy hâm
Thằng Cường hâm
Hôm nay tớ hơi khó chịu, có gì mọi người bỏ qua nhé :x :D

Chỉnh sửa lần cuối:
tao khó chịu từ mấy hôm nay rồi
không cần chúng mày bỏ qua đâu , đừng đụng vào tao nhá , chết đấy >:)

chán quá lên đây suốt ngày chỉ để câu bài
thui, đã thế iem tiếp tục sự nghiệp của các bác vậy : nhưng iem có ý kiến là tự nhiên hai mod vào đây làm topic mất cả không khí, nói không phải chứ mời 2 bác đi chỗ khác giùm iem

ừa, em cũng nghĩ thế, đề nghị anh VŨ và bạn Thư iu wi bước ra xa xa cái topic này, vào phá cả topic

topic này để câu mà
không có những nhân tố tồi tệ tham gia thì nó cũng đã tồi tệ sẵn rồi

Sao các bạn lại đuổi các mod đi như thế[-x thế thì cobnf ai bảo kê cho mình nữa :D Nói thế thoai chứ có các bác mod ở đây nguy hiểm lém,hở ra 1 tí là chít lun:D

Vương Văn Cường đã viết:
topic này để câu mà
không có những nhân tố tồi tệ tham gia thì nó cũng đã tồi tệ sẵn rồi
nói như thế tình huynh muội giữa tin pháp bấy lâu nay chỉ dựa trên cơ sở là câu bài hả

Thế thì các ấy chả còn có ý nghĩa gì nữa........
:D Tớ đâu có ý định vào đây phá các ấy, chỉ tại các ấy câu thui chứ, :(( sao nỡ...... :((

tội nghiệp vợ
bị bọn nó đuổi thế thì lần sau vào đây nữa làm gì :D:D
(mod ko vào nữa là câu thoải mái )

hóa ra con Thư là vợ của tận mấy huynh lớp Tin cơ ah, thế mà chẳng nể tình vợ chồng gì cả, trừ hết điểm chất lượng. muội ở ngoài mà con thấy ái ngại cho mấy huynh

ko vào nữa là xóa nhìu hơn đấy b-) stupid, đáng ra phải chào đón mod để mod vào câu cùng, thế thì mới ít bị xóa, chứ bọn kia, xóa cũng chẳng bao h được báo trước :))
To Hương: làm gì mà mấy huynh lớp Tin vậy mày, có mỗi bạn Biên, Biên nhở :)) :p

Em nào thích câu thì lên Vườn cười, anh cho câu thoải mái.

Back
Bên trên