Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

Có j` mà bất công ,xóa bài còn hơn tao có 10 d? đây này .Đừn có mà kêu than nữa[-x

Ơ kìa,tao cũng bị xóa 1 số bài mày ui,trùi ui,đang 400 mấy seo còn có 401 là seo??:((
Chắc lại có topic nào bị xóa roài :(( hix

Số bài viết không bao giờ bị trừ bớt (trừ phi admin cố tình sửa), các em xem kĩ lại đi rồi hẵng kêu nhé ;)
(À, đứa nào kêu nhiều quá thì anh tính mỗi lần kêu anh trừ đi 10 bài :D :D)

Anh Vịt đã viết:
Số bài viết không bao giờ bị trừ bớt (trừ phi admin cố tình sửa), các em xem kĩ lại đi rồi hẵng kêu nhé ;)
(À, đứa nào kêu nhiều quá thì anh tính mỗi lần kêu anh trừ đi 10 bài :D :D)
Em thấy số bài vẫn bị trừ như thường, cụ thể em từ 764 bài còn có 701 b-)
Báo cáo: Mod đã ghé thăm topic nì để cho đi một số bài mà theo mod nà ko cần thiết :)>-

Oày thảo nào.Được roài k than nữa sợ anh Việt lạ trừ bài thì thoai đấy:D

bọn mày vào box tin mà xem
mỗi bài tao viết cực dài
thế mới gọi là thành viên tích cực :))

Nhưng tao k hỉu seo lại bị trừ nhìu thế nhỉ????hix,đã nghèo càng nghèo:(( -> cái ngày k fai than đâu nhá anh Việt đừng trừ điểm em:D

Ơ kìa,tao cũng bị xóa 1 số bài mày ui,trùi ui,đang 400 mấy seo còn có 401 là seo??
Chắc lại có topic nào bị xóa roài hix
có rì mà rống lên ?
mày nhìn tao xem : 1006 ----> 956 , đúng 50 bài luôn , 2 con mod này khéo thâtk :((

hehehe, lắm chuyện quá, trừ có tí bài thì đã làm sao đâu cơ chứ, số lượng đâu nói lên được cái rì đâu cơ chứ

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
hehehe, lắm chuyện quá, trừ có tí bài thì đã làm sao đâu cơ chứ, số lượng đâu nói lên được cái rì đâu cơ chứ

Cái này bạn Hà đáng được cộng điểm đấy, nhg rất tiếc vì người cuối cùng cộng điểm cho bạn Hà là tớ nên bi h chưa được cộng, đợi thêm 1 time nữa Hà nhé :D

To VVC: Tao cũng ko đếm số bài đã xóa, ai ngờ đúng 50 :D

bọn mày cứ yên tâm
khi nào tao làm mod tao sẽ cộng cho bọn mày

ơ , bi h mới để ý , sao thằng Biên lại 12 đ? nhẩy ?????? bất công quá :((
thông báo cho chúng mày : tao biết đứa nào trừ đ? tao rồi , mất dạy thế chứ lị

Mày cần j` lo đến điểm hả Cường ,cái chữ kí của mày đáng bị mod chém lém [-x Chưa 0 điểm là may đấy:))

d? thì không cần nhưng mà bài thì cần chứ
con Thư nó phẩy tay 1 phát cho đi 50 bài của tao luôn :((

Eo ,huynh WC điêu dã man[-x Vừa bảo
thông báo cho chúng mày : tao biết đứa nào trừ đ? tao rồi , mất dạy thế chứ lị
xong chữ kí lại
không biết đứa nào trừ đ? mình , lại còn : "hi`, em bé câu bài vừa thôi nhé ko hay ho gì đâu em ạ." nữa chứ
Điêu thế là k tốt đâu huynh Cường ạ[-x

Mod 04-07 tinh tướng gớm nhở, suốt ngày del bài của thành viên [-x, phải hiền lành dễ thương như mod Vườn Cười ý :biggrin:

YEAH , anh Vũ phát biểu câu lào thì cứ phải gọi là chí ní
hôm trc ngó cái ưc của thằng Biên sex , sao anh Kasim trông lại giống giống ... Triệu Hoàng nhẩy ??? :D
anh Vũ đẹp zai ơi , cộng cho thằng iem cái đ? chất lượng cái :D:D:D

Kiểu này mình vào VC câu bài thoai :D đàng nào cũng k bị trừ điểm mí lị bài ,lại dc câu :)) .Anh Vũ nhớ tên em nhé:D

Back
Bên trên