Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

:)), con chập ko bao giờ chat :)):)):))
nói chung là, thằng cường pháp kế hoạch hôm nay đấy, tất cả là tại nó [-x

chúc mừng huynh Biên lọt vào vòng trong, nhìn mặt thế mà hát hay ghê,
To Phong : nhiệt liệt chào mừng ( bạn bè cũ có gì đừng nói xấu nhau nha, có nói thì chỉ nói WC thui)
Hôm nay muội tưởng chỉ có mấy huynh hay ol thế mà hôm nay đông thế, hình như cái này ngoài dự trù thì phải, mà hôm nay các huynh trêu bạn Cường của muội thế là không được đâu đấy, khổ thân con nhà người ta

Oầy huynh Hà nói cái rì chả hỉu j` cả????????????
Con Vy nó k fai k chat mà tại nó lười download cai YM xuống, huynh nào có đĩa thì cho nó mượn cóp cho nhanh

TO Hà : hôm nay mày không đưa con Vân về hả, để con gái nhà người ta đi về với ông Toản xoăn , không ổn

oài, ngại bỏ cha, như sư phò nói sáng nay ấy, làm em sợ hiểu lầm lém, lại bị sư phò nói này nói nó, ghét roài, dỗi roài :( [-(
:D, đùa thoai, căn bản hôm nay đang hứng tập bóng rổ, với lại, nhà nó xa oá, mà làm đek có xe
thằng cường phò phạch lâu roài, nay mới biểu lộ thoai :D
vy muội muốn có y!m ko ;;), để huynh sai mấy thằng đệ đi download hộ về cho, ah mà thoai, có anh Vũ roài ;;)

Chú Hà lại dám sánh mấy thằng đệ của chú với anh à. Mấy thằng đệ của chú làm việc vì nghĩa vụ, còn anh làm việc vì tình iu :biggrin:

To anh VŨ: oài thế hôm nào anh Vũ rỗi thì mang đĩa cho bạn Vy nhé.Mà seo hôm nay anh Vũ k đi ăn à?:D
To Hương : seo mày bảo trông mặt bạn Biên thế mà hát hay là seo?????Ý mày là j` thế nói ra cho mọi ng` đỡ hỉu nhầm:D

To Mai em: Hix, em mời anh nhưng các bẹn khác có mời anh đâu mà anh đi

các chú không phải bôi bac anh thế , mọi hôm anh có kinh dị thế đâu [-x :D

Lớp Tin với 2 lớp Pháp có quen bạn bè nào tập Taekwondo học trường mình không ???
anh hỏi cái lày từ khoảng 2 năm trc thì có iem
nhưng mà sau vụ crack tay trái năm ngoái thì thôi rồi , ông bô bảo cạch cái trò này đến hết đời luôn :(

Con Vy nó k fai k chat mà tại nó lười download cai YM xuống, huynh nào có đĩa thì cho nó mượn cóp cho nhanh
nhục vật :)):)):))
ngại hay là không biết ? , tao nghi lém :-?
thế mà không biết đứa lào bảo chat chit là cái trò phù phiếm , không thém chơi :))

Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
chúc mừng huynh Biên lọt vào vòng trong, nhìn mặt thế mà hát hay ghê,
To Phong : nhiệt liệt chào mừng ( bạn bè cũ có gì đừng nói xấu nhau nha, có nói thì chỉ nói WC thui)
Hôm nay muội tưởng chỉ có mấy huynh hay ol thế mà hôm nay đông thế, hình như cái này ngoài dự trù thì phải, mà hôm nay các huynh trêu bạn Cường của muội thế là không được đâu đấy, khổ thân con nhà người ta

mặt như thế là như thế là như thế nào nhỉ Hương muội

Đấy, có ai mời anh đi đâu :(. Lần sau em Mai mời riêng anh nhá ;;)

Bạn Vy seo thế ,ai bắt mày chat ,chỉ cần bạn Vy có YM roài add nik bạn Mai vào thoai mà????

cẩn thận đến khi đấy nó chat nhiều quá với anh VŨ mà không thèm lên hao với tụi này nữa thui

HƠ, các em yên tâm, khi nào chat với Vy anh sẽ nhắc nhở là phải nhớ tới bạn Hương, bạn Mai và các bạn khác nữa. Bạn nào thích add nick mình xin cứ tự nhiên nhé

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
Vương Văn Cường đã viết:
nhục vật :)):)):))
ngại hay là không biết ? , tao nghi lém :-?
thế mà không biết đứa lào bảo chat chit là cái trò phù phiếm , không thém chơi :))
Bọn mày không phải lấy cái đấy ra mà huà nhau vào chọc tao đâu nhá..tao không thích thì tao không chat ..vấn đề gì đến bọn mày mà kêu với cả ca hả,thời gian của bạn để bạn còn "học" chứ=>điêu thế thôi,nói chung tao không thích ,đừng bàn nhiều tốn thời gian,bác vũ cũng không cần phải đưa đĩa làm giề,mệt người
vy nói đúng đấy, nếu mà no muốn chat thì tao đã là đứa đầu tiên giúp nó chat rùi, chứ chẳng cần nhờ ai cả ;) Vy nhẩy???????:dNhưng mà nếu mày nói tg để học thì tao hơi nghi ngờ đấy b-) /:)

Ủa mà seo tao không thía mấy cái bài tao viết đâu mứt rùi ý nhờ..rõ ràng đang đc 3 trăm muời mấy mà sao giờ lại chỉ còn có thế này..huhu,bất công quá

Back
Bên trên