Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

câu bài chỗ nào vậy, chẳng lẽ bà bắt bọn tôi bàn về chiến sự, hay chính trị rì mới ko gọi là câu bài
bọn tôi nói về vụ ăn uống, ko được chăng

oài ,thế fai bàn chiện je` mới k gọi là câu bài đây???Trong topic này thì tất nhiên fai bàn về chiện riêng của 2 lớp Tin -Pháp chứ !!!
Còn ngày mai vẫn 11 rưỡi nhé:D huynh Cường k đi thì chịu thiệt thoai ,[-x

Anh Vũ thik đi cũng được thoai,nhưng chắc các huynh lớp Tin chỉ trả tiền cho các muội lớp Pháp thoai chứ anh k có fan đâu,có khi còn fai chi thêm í chứ ,-> mang nhìu nhìu $ 1 chút:D
P/S: anh Vũ câu bài thế này[-x mới đáng bị trừ điểm chứ:D

Không có chiện nghỉ ngơi đâu nhé [-x
Đi ăn với mấy em xinh sướng thế mà còn làm bộ làm tịch... b-)
Tóm lại cứ đi ăn là ok, mấy h ko thành vấn đề :))

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Cái gì cái gì thế?? sao lại câu bài tùm lum lên thế này.... [-x Ko đc, ko đc....... quyết định : ...............- mỗi ng` 0,5 điểm, bao h gặp tiếp sẽ trừ thẳng cánh 1 điểm
Bảng đen: bao gồm: Đỏ, Mai, Hương, Hà, VVC b-) Gook luck!!!!!
Bài viết thứ 1480 <<< Số đẹp !!! :)>-
Nào Thư, sao lại có tớ :* :x

Ngày nào mới quen nàng, tưởng rằng trời đã cho vàng, nhìn nàng ôi rất sáng, huy hoàng tựa nàng tiên vừa giáng :eek: ...Em mái tóc hoe vàng, nhìn điệu way bước ngang tàng :-? ... Bao tháng năm dài độc thân, anh mong rước em về, làm vợ hiền cho mai sau.. :x Từ ngày cưới em về, nhà mình toàn tiếng chửi thề :(( hàng ngày thì đi shopping, cuối tuần nhảy đầm bình sập phám ... :( Đêm em ngáy vang trời ... :(( , còn chân tay gác liên hồi, muốn sớm đi làm ngày mai nên anh bước xuống giường đem gối mền ra xa lông :((
Lấy người vợ như thế, cuộc sống anh thêm thảm thê :( lương làm về em chê, sao anh làm lương lại ít thế ... b-) cay-vai-dóp đi anh, để mua nhà cho lớn, đi mécxêđì, để anh em bè bạn ko chê :-> - em đang có ông chồng thuộc vào loại gentơlơmân :))
Rồi hàng tháng bưu về, nợ nần chồng chất ê chề, nhìn từng cređít các .. thâu hồi vì tiền em còn thiếu.
Ôi thôi chết con rồi, làm sao con sống đây giời :(( :(( trong giấc mơ giời bảo con: con cung số nô bậc nên phải hầu vợ thôi con [-x :))

Nguyen Quang Minh đã viết:
Không có chiện nghỉ ngơi đâu nhé [-x
Đi ăn với mấy em xinh sướng thế mà còn làm bộ làm tịch... b-)
Tóm lại cứ đi ăn là ok, mấy h ko thành vấn đề :))
ngày mai chắc chắn tớ cũng đi đấy nhé
mà tớ làm quen với bạn Minh đỏ trước, đc nghe kể nhiều về bạn rùi ;) ;;)

Ừm, thì làm quen b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nghe vợ nói có vẻ cam chịu :D nhỉ? Vợ fai bảo : tớ rất hân hạnh làm wen với bạn Khanh chứ:D

:)):)):)) bóa tay, ừa, mai nhớ đi nhá, 11h30, có mẹt
Nguyễn Quang Minh ĐỎ đã viết:
Nào Thư, sao lại có tớ :* :x
;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ sao bạn phong lên mà chỉ chào có mỗi thàng cường với con hương vậy cà...quên bạn vy với bạn khanh rùi à..chán quá bạn bè mới không gặp nhau có mấy tháng mà chỉ nhớ đc có đứa nào xinh tươi thui à?

hôm lai ....đi ăn với các muội nớp Pháp mà chẳng bít tên ai (biết mỗi làng Hương tươi..cái lày thì lổi tiếng nắm roài...)
Tình đoàn kết của Tin-Pháp sẽ càng ngày nảy nở..có muội nào thích 1 chàng nớp Tin hay ngược lại thì cứ nói để mọi người còn rúp đỡ ...:D(WC lớp tin chẳng hạn ;))
hôm lai mình mới được chứng kiến con rùa WC thụt cổ ,e thẹn rõ nà...:))..Người ta gọi nà đại phát thanh cũng đôi lúc đau họng..:))

Thằng cường thì chấp làm gì, nếu không có Hương muội thì nó ăn bằng 3 Bình phuồi, thế mà có Hương muội ăn cứ như chuột :)) . Mà hôm nay nó không cho cái đứa trẻ con tiền thì cũng là việc lạ ấy nhỉ :)) . Nhưng việc này chỉ là việc nhỏ thôi, hôm nay muốn giới thiệu 2 gương mặt hot boy mới nổi của IT:
Biên Sex: một ca sĩ có triển vọng chuyên đuổi các loại chuột bọ ruồi muỗi trong lớp bằng giọng ca của mình hôm nay đã lên sân khấu gây shock cho bao nhiêu em ngồi dưới :)) . Tiếc là không có em Hồng Anh nhỉ :)) .
Hưng kẻo: tay guitar nổi tiếng với tuyệt chiêu quạt chả :)) , giúp cho giọng ca ruồi muỗi của Biên Sex thành công tốt đẹp :)) .
Anh Cường nhà mình phải học tập mới được :)) , nếu muốn có fan :)) .

Lớp Tin với 2 lớp Pháp có quen bạn bè nào tập Taekwondo học trường mình không ???

vào vòng trong rồi
sướng quá bà con ơi

Huynh huấn hum nay mới bít mặt nhẩy,muội là cái đứa mặc áo len đỏ ngồi cạnh thèng wc ,mai muội là cái đứa tròn tròn ngồi cạnh muội,còn con cao kều,mặc áo đỏ ,tóc tém là con khanh lớp p2=>giờ thì huynh đã bít bọn muội rùi đó nghen,gặp giữa đg thì không đc phớt lờ đi thẳng như không quen,không biết đâu đấy nha

Chúc mừng huynh Biên lọt vào vòng trong nhé.Mong đến ngày 3/2 để thưởng thức tài nghệ của huynh đấy :d

Back
Bên trên