Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

Sao huynh Minh lại chia rẽ tình chị em muội như thế,góp i' để muội Thủy sửa chớ:D Thủy nhi???

Thấy chưa chú Minh ? dân Pháp vẫn luôn đoàn kết thế đây :>
:p :p

=D> mạnh lên , mạnh lên :)) ( thằng nào hiểu thì đừng phát ngôn linh tinh nhá :)) )

chào Đông , mày lên rùi hử, cố gắng phát huy tinh thần lớp Pháp nha

trùi ui anh Vịt cứ cầm đén chạy trc ôtô cơ
Đông là nick Thủy muội ( đúng không nhẩy )

uh đúng roài đấy, từ nay cứ gọi nó là Đông cho thân thiện

Ôi trời, ra thế :D
Thế anh có được phép gọi các em là "muội" với "đệ" không ? :> Gọi thế nghe vừa thân thiện, vừa đúng với cái kiểu anh thích :D

đáng ra theo cái tít thì không đc
nhưng mà anh Vịt cũng là mod ---> có bảo kê không công thì còn rì bằng :))

Vương Văn Cường đã viết:
đáng ra theo cái tít thì không đc
nhưng mà anh Vịt cũng là mod ---> có bảo kê không công thì còn rì bằng :))
Ừ hứ, anh Việt chức to lắm nhá :))

tao chính thức mất HS giỏi roài
Lý và địa đều TBKT đang 9.0, vậy mà thi hk 5 nên còn hơn 7 phẩy
và toán có 6,4
----> die

hơ nhục thế thì chết đi chứ sống làm gì
khổ chú thế cơ , tete chạy lên nộp Văn mà vẫn chết
mìn không làm mà vẫn giỏi :)):)):))

Đồ nịnh hót =>không chơi với con xin xỏ điểm chất lượng,phải như tao đây này..viết bài chăm chỉ,đúng nội dung ,sâu sắc và có ý nghĩa nên cuối cùng đc lên 2 điểm chất lượng kia kìa..nhìn mà học tập đi em..mà cũng đừng cay cú quá
À quên chào em Đông..chúc mừng em đã gia nhập hội tin -pháp

Chỉnh sửa lần cuối:
Oài con Vy này đi đâu cugnx reo rắc ***,mày sửa máy đê,mọi ng` hỉu nhầm bi h

câu câu câu
dân quân vào tóm cổ hết cả lũ bây h
không thấy Vít đại ca dọa à ?

Thui Hương ui,quyết định 2 chị em mình từ huynh Minh lun cho sợ.
ơ kìa,seo mãi chẳng thấy bác tổ trưởng tổ dân phố đến bắt mình nhở ,hay thấy câu nhìu we' k thèm bắt:D Mà nhắn bác bắt lun cả ông dân fong` nhé ,câu nhìu có kém ai mà đòi thổi còi

Mai ui, uh chị em mình có nhau, không nên vì lời nói xấu xa của bọn vớ vẩn mà mất tình đoàn kết, Mai nhỉ

Oầy oầy ,ai vớ vẩn hả Hương ,câu nói nhìu ẩn ý:D Ừ nhưng chị em mình vẫn gắn bó dù bọn vớ vẩn ấy là ai Hương nhỉ?

Oái oái, lâu lắm ko online vào box này thấy tình hình bây giờ xôm thế :D, chậc chậc, đông đúc đông đúc :D
tình hình là đi đâu cũng gặp anh Việt :D, thiệt là có duyên, anh nhớ 1 bà chị khóa trước mấy muội lớp pháp năm nay 3 năm ko, tức là năm nay ra trường ấy, 1 bà pháp 1 tên là Bá Linh, :D, nhớ ko????
hehe, con Đông bon chen lên đây roài ah, cung hỉ gia nhập băng đảng câu trộm dưới sự bảo kê của ông anh Vịt :D
ah mà mấy muội lớp pháp cho list nick Y!M mấy muội cái nhẩy :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên