Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

Hi` ha`, nhét huynh vô ké trong xe tăng của thằng Cường nhé :D, ko thuê xe khác vừa tốn tiền vừa ko đảm bảo trật tự an toàn giao thông :D

cần đặt trước vài cái áo quan không, dịch vụ trọn gói khóc thuê nữa
:)) khỏi khỏi
chợ Zời thiếu gì , "ngõ nhỏ phố nhỏ , nhà anh ở đó " mà

thế còn dịch vụ khóc thuê, chẳng đi đâu xa,lớp 10p1 nè, hội con gái toàn các em tài năng trong đoàn kịch tuổi Ngọc, có kinh nghiệm lâu năm

vậy để họp phụ huynh xong thì khóc luôn thể
tao chỉ cần 9.0 địa là hs giỏi
nhưng đó lại là 1 điều ko tưởng vì bài hk chỉ hi vọng đc trên 6

Sĩ số của Tin với Pháp năm nay thế nào nhỉ ? :D

Anh đề nghị 2 lớp Tin và Pháp: học hết lớp 12 thì thi vào ĐH Bách Khoa, khoa Tin-Pháp :D Như thế lớp tin phải học tiếng Pháp & lớp Pháp phải học tin :)) :)) :))

2 Biên : cho mày chết , nếu trừ môn Văn ra thì tao chỉ cần Địa 8.5 thôi , mà Địa tao "học" hơi bị đỉnh + bài thi đỉnh của đỉnh :))
2 anh Vịt : em học ngoại ngữ kém lắm , điển hình : Anh 6.8 :(

Đấy là tiếng Anh! Chứ biết đâu nếu học em lại 10 phẩy tiếng Pháp thì sao?? :D :D

Cường ui tao chỉ sợ ông tuấn không cho lên điểm tin thật thì có mà chết luôn à...bọn anh 2 hôm trước không phải đùa mình đâu mà là ông tuấn nói với bọn nó như thế thật đấy hương ui

Vương Văn Cường đã viết:
:D:D:D quá khen quá khen rồi
:-? nhưng mà ... có khi thế thật :D
É, đã khen đâu, đoán thế thôi mà ;;) Thế thì lớp tin phải học tiếng Phap xem có phải thế không chứ, nhỉ? ;) :D

ừ , ông ý cho lên hết mà
lo gì
còn ........... tao không đc lên môn VĂN đây này
liệu hồn nhà mày

Vương Văn Cường đã viết:
ừ , ông ý cho lên hết mà
lo gì
còn ........... tao không đc lên môn VĂN đây này
liệu hồn nhà mày
Sao có 0.1 mà cũng không được lên à?
Ah quên, nhưng mà cô ấy "tạo cơ hội" cho ấy gỡ rùi, chỉ tại không muốn đó thui.
-->Ráng chịu

TO VY: tao cũng biết thế nhưng mày xem thầy Tuấn nhìn mặt "phúc hậu" thế, ai nỡ làm vậy với tụi mình

Oài, tao đã trở lại sau mấy ngày đây,đang ná thở chờ điểm tin đến mức k thèm lên HAO:D

chào các huynh undefined lop Tin :) :) :)
Iem là Thủy b-)
là mot con trong số 19 con hết sức hay cua lớp Pháp
=D>
Hôm nay hết sức vui vì được chào mọi người ;;)
vì SỰ XÔM của lớp Pháp trên HAO :))

thôi con Đôremai cứ tha hồ mà thở đê
mày mà cứ nín thở thía thì thầy Tuấn lại hắt xi hơi đấy

Oài con hâm này,lên fai chào mấy huynh lớp Tin tử tế chứ ,ai chả bít mày là Thủy ,còn bít cả họ tên mày nữa cơ,ai chả bít mấy muội lớp Pháp hết sức hay ,cần je` khoe thế ,nói nhìu mọi ng` lại đánh giá đấy:D

Chào mừng Thủy muội lên Hao, và huynh khuyên là đừng để ý những gì Mai muội nói [-x :D

Hê, có thêm 1 em nữa lên hả ?? phải moi topic lớp Pháp lên cho cô nàng vào chào hỏi thì mới đúng lệ chứ nhỉ ? ;)

22222222222222222222 Thủy muội muội
hehe anh Vịt mất hàng rồi , Thủy muội còn không thèm vào topic Pháp :))

2 Tân : thôi thôi đừng nói nữa ,vẫn còn đau đấy :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên