Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

Hôm nay làm tin không ngọ nguậy được gì, gặp cô Hoa thì kéo cả lớp Tin đến giúp cũng bằng công cốc

Bạn nào tốt bụng + chăm chỉ của lớp Tin cho tớ hỏi một tí:
Cô dạy văn của bọn ấy cho mang bài học kì về nhà làm lại là lấy điểm 15' hay thay lại điểm học kì thía?
(@Biên: tớ phải biết cụ tỉ cái này để còn biết đường mà "lượng sức". Chứ nếu chỉ cần 5.5 mà ngồi làm 3 tiếng để nó lên thành 8 thì "phí" lém)

ai tung tin đồn thế hả?
Cô chỉ cho mấy đứa điểm suýt soát làm để chấm thôi, còn những đứa còn lại thì chỉ là bài tập về nhà thôi

hớ hớ , bi h mới nhớ ra bài Văn mới chết chứ , t5 nộp phải không nhẩy
tiện thể nhờ vả mấy muội lớp Pháp nhá , muội nào có lòng hảo tâm giúp huynh qua cơn hoạn nạn này với , không có thì LIỆT mất thôi
mà nói cho cùng , liệt cũng tại cái bài sưu tầm của con Vy nhá :(( bọn nó sưu tầm sai còn đc 8 , sao tao lại chỉ đc có 6 :(:)(:)((

tao cũng chỉ có 7 thôi
Buôi ơi, anh em mình chí lớn gặp nhau roài

muõn 8 điểm thì phải gặp lớp Văn chứ, cứ mặc cả hoài

hơ , cứ như đúng rồi ý nhẩy :D
mà lớp Văn làm cũng chỉ đc 7 đ? của thằng Biên sex thôi ----> liệt giống mình :))

Bạn hàng xóm của tớ đâu rùi ấy nhỉ?
Ăn với chẳng nói, hạ thấp danh dự lớp Văn quá!
Có đính chính lại xem bài ấy ai làm không hả?
Cứ làm như tớ hại ấy không bằng.
Lần sau (sau cái bài học kì này) đừng có mà nhờ vả gì nữa nhá, mất mặt quá. :D

Chưa thấy thằng nào nhờ bạn gái xong chê (ỏng + eo) như mày [-x , có gì cũng đừng nói to chỗ đông người chứ, kẻo bạn ấy ... :D

tao có chê đâu
tại vì tao chỉ nhờ 1 phần thôi
phần tập làm văn là của mấy muội lớp Pháp

Ừa hứa, thôi tao ko liên quan gì hết nhé, chúc chiện bọn mày diễn ra êm đẹp :D

lên trên này thấy cãi nhau vui rứa...Văn các chú tuy bị liệt nhưng ko đau = anh đâu
xoẹt 1 phát từ 8,6-> 6,8 mới cú chứ..nói tóm lại ông trời vẫn chĩ cho tao nhấp nhô ' văn trong khoảng 6,5->6,9 ....:D

Tao đã vượt qua cái ngưỡng 6,9 rồi ku ạ :)) Những 7,0 cơ, các chú cứ phải gọi là ngước nhìn :))

Tao đang văn 8 phẩy tròn bùm một phát 7,5 thi học kỳ xuống béng nó 7,8 ->nhục vãi chấy..chỉ mong cô chấm thêm mấy bài cũ cộng thêm tinh thần học tập tốt cho em lên 8 phẩy đi mà ..huhu

oài, con Vy kia, bước đê, ngồi đấy mà có 7,8 :(
nói chung là học kì này hoàn thành nhiệm vụ về môn văn roài, nhấp nhô nhấp nhô :D

vy ui, tao cũng đang trong tình trạng giống mày, không thể để điểm văn của chúng mình dưới 8,0 được

Sao các bạn nói nghe tốt rứa?
Học sinh giỏi hết cả ah?
Có ai bị tiên tiến không?
Lớp Văn thì thảm lắm

thế mấy huynh lớp tin tổng kết học kì 1 thế nào rùi, sao sáng láng chứ, lớp tin mà, toàn anh tài

Chỉnh sửa lần cuối:
lại mấy đứa vào mèo khen mèo dài đuôi đấy , Văn 7.8 mà còn kêu ca , pó tay
thừa nhiều thế thì chia tao 1 nửa :D

tình hình là năm nay vần đề về thi hk rất thảm hại
tất cả các môn thi tập trung điểm đều <= 6.5 ( chắc thế ) :((
----> đ? tổng kết siêu thảm hại

phen này đến 16-1 là hy sinh rồi , các muội ơi , nhớ mua cho huynh vòng hoa cho nó đẹp đẹp vào nhá :(:)(:)(( : " xe tăng đưa anh đi trong chiều vắng ..... "

tình hình các huynh lớp tin có ai mất học sinh giỏi không hay lại chung số phận với bạn Cường

Back
Bên trên