Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

Chị bá linh cấp hai cũng học ngô sĩ liên với mình đấy hương ui,lớp thàng lê hưng hồi xưa ý,chị ý học giỏi lắm mà cô hoa cũng khen là ăn nói dịu dàng nữa=>con gái thế này thì khối anh đổ chết

tao biết, thằng Lê Hưng có ng đười yêu là chị Tú chứ gì, nhưng mặt mũi chị Linh như thế nào tao không biết, có phải chị ý là lớp trưởng của lớp anh Việt không?

Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
Mai ui, uh chị em mình có nhau, không nên vì lời nói xấu xa của bọn vớ vẩn mà mất tình đoàn kết, Mai nhỉ
Chựp, huynh nhớ rồi đấy [-x :>

Hà đệ đã viết:
tình hình là đi đâu cũng gặp anh Việt , thiệt là có duyên, anh nhớ 1 bà chị khóa trước mấy muội lớp pháp năm nay 3 năm ko, tức là năm nay ra trường ấy, 1 bà pháp 1 tên là Bá Linh, , nhớ ko????
Hờ hờ, Bá Linh học lớp anh mà! yêu lém!! :x :D

Hương muội đã viết:
nhưng mặt mũi chị Linh như thế nào tao không biết, có phải chị ý là lớp trưởng của lớp anh Việt không?
Khà, Sếp anh cũng là Linh, nhưng không phải Bá Linh em ạ :D
(Hoàng Thùy Lynh - em vào box 01-04 sẽ thấy)

Mà này, mấy đứa đừng có hơi tí là mất đoàn kết nhá! ;)

anh Vịt đã viết:
Hà đệ đã viết:
tình hình là đi đâu cũng gặp anh Việt , thiệt là có duyên, anh nhớ 1 bà chị khóa trước mấy muội lớp pháp năm nay 3 năm ko, tức là năm nay ra trường ấy, 1 bà pháp 1 tên là Bá Linh, , nhớ ko????
Hờ hờ, Bá Linh học lớp anh mà! yêu lém!! :x :D

Hương muội đã viết:
nhưng mặt mũi chị Linh như thế nào tao không biết, có phải chị ý là lớp trưởng của lớp anh Việt không?
Khà, Sếp anh cũng là Linh, nhưng không phải Bá Linh em ạ :D
(Hoàng Thùy Lynh - em vào box 01-04 sẽ thấy)

Mà này, mấy đứa đừng có hơi tí là mất đoàn kết nhá! ;)
Anh Việt là đầu mối đó b-) :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hè hè, thế ông anh có biết ai đó tên là Hoàng Minh lớp tin hơn bọn anh 3 khóa ko, tức là hơn bọn em 6 tuổi đó
thoai, tóm lại, hì, chị PaLinh thân yêu của iem và đứa cháu ngoan ngoãn tên Nga lớp anh1 cũng khóa bọn anh, chắc anh nhớ chứ, kể về anh, cho em, hè hè :D

Hơn anh 3 khóa thì anh không biết nhiều, chủ yếu chỉ lớp Pháp thôi em ạ.

Hơ hơ, Bá Linh với Hồng Nga nói gì về anh thế ??

Minh đã viết:
Anh Việt là đầu mối đó B-) :D
Hờ, anh cũng thấy thế! Xin lỗi cả lũ :p
Ở đây anh chỉ tham gia với địa vị của 1 người anh lớp Pháp thôi, còn lại thì không là gì hết, mấy đứa đừng có tèm nhèm B-)

hè hè, thế ông anh biết chị Linh với chị Nga iu quí của iem roài chứ rì, mấy bà ấy nói về anh hay lắm, nghe cứ gọi là hấp dẫn :D:)), nghĩ lại càng buồn cười =)) :)):D
anh cứ thoài mái nói chuyện đê anh, đâu phải lúc nào cũng ngoan ngoãn phải ko ông anh TIểu tà quái :D

to all: nhớ vụ cn này có họp ph ko, :D, tình hình an nghỉ của mấy huynh các muội tính thế nào nào

hè, thoai em ko nói đâu, mất mất bí mật của 3 chị em :)):)):))
anh cứ biết là có vài người kể vài câu chuyện hay ho với em là được hì hì :D

Ờ, anh cũng chẳng quan tâm lắm, vì anh bị biến thành "kho tàng văn học dân gian" từ lâu rồi /:)

Huynh Hà có chiện je` hay hay về anh Việt thì kể đi chứ,sao lại úp mở thế,tò mò we'

con Mai lại tò mò , hóng hớt.
To các huynh lớp tin : tình hình như thế này thì các huynh cứ yên tâm mà ra đi thanh thản, mẹ già và em nhỏ đã có bọn muội lo, tiễn đưa

Ke'ke' thế mày có tò mò k Hương ????K mún nghe kể thì để huynh Hà kể cho 1 mình tao vậy:D
À thế Hương đã đưa cạc vi sít của cửa hàng áo wan gần nhà mày cho mấy huynh chưa??

Hò hò, học sinh bây giờ cũng thích "văn học dân gian" quá há :)) :)) Thể loại "văn học truyền miệng" này đã phát triển trở lại nhờ vào "kho tàng VHDG Tiểu Tà quái" :)) :)) :))

To mai: khỏi , gần nhà WC, ai chả biết. Mà các huynh ấy là những con ng đười cần kiệm, không cần áo quan đâu, cứ thả xuống chôn mấy huynh cùng một lúc cho huynh đệ có nhau

Ui, cùng một lúc nhưng đừng cùng 1 chỗ nghen, ko cần tiết kiệm đến mức ấy đâu :D
với lại mấy thằng kia hôi lém, thể nào huynh chết rồi vẫn ngửi thấy mùi [-x

ừa, may mày nhắc, trong số mấy thằng chết có cả thằng nam rắ* :D, may quá, thoát chết lần 2 :D

Huynh Hà ui,hình như huynh Minh nói
Ui, cùng một lúc nhưng đừng cùng 1 chỗ nghen, ko cần tiết kiệm đến mức ấy đâu
với lại mấy thằng kia hôi lém, thể nào huynh chết rồi vẫn ngửi thấy mùi
co nghĩa là bao gồm cả huynh Hà đấy!!!:D

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Huynh Hà ui,hình như huynh Minh nói
Ui, cùng một lúc nhưng đừng cùng 1 chỗ nghen, ko cần tiết kiệm đến mức ấy đâu
với lại mấy thằng kia hôi lém, thể nào huynh chết rồi vẫn ngửi thấy mùi
co nghĩa là bao gồm cả huynh Hà đấy!!!:D
Hà ơi, anh em mình phải cẩn thận :-$ b-)

Back
Bên trên