Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

wên mất, mấy huynh lớp tin cho bàn tiếp vụ ăn uống đập phá của hai lớp đi cái nhẩy

ơ sao mọi người cứ Linh Linh với Nga Nga ý nhẩy
mình chả biết nhân nào trong số 2 nhân này cả :( mù thông tin quá

Nghe nói muội Mai nhận thằng Đỏ làm vợ
chúc mừng nhé
à
còn vụ mai Mai muội khao vì đc học bổng nữa (nghe thằng đỏ nói)
tính sao đây

Ngô Duy Biên đã viết:
Nghe nói muội Mai nhận thằng Đỏ làm vợ
chúc mừng nhé
à
còn vụ mai Mai muội khao vì đc học bổng nữa (nghe thằng đỏ nói)
tính sao đây
Ủa? Bây giờ mới biết.
Nhưng theo lời ấy nói thì chồng vợ có hơi lẫn lộn một tí.
Nhưng mà không sao, cung hỉ, cung hỉ.
Chúc hai ban trăm năm hạnh phúc nhá :)>-

Đỏ và Đôrêmai là 1 đôi ah, hợp quá đi còn gì,
Con Mai tính chuyện khao anh em đi chứ, 200 000 cũng chẳng phải ít đâu Mai nhỉ, mày biết phải làm gì rùi đấy ---> nghĩa vụ mà

Tao bị trượt cái học bổng một cách tiếc nuối và đầy xót xa..huhu..chẳng là tao cùng một đứa nữa đc 8,3 tổng kết...nhưng mà chỉ còn một xuất duy nhất thế là cô bảo cộng toán văn pháp vào chia ba ..huhu mình đc co 7,7 nó 7,9 thê là toi mất 200.000=>chẳng cay cú gì đâu vì cũng tự thấy mình kém cỏi không bằng nó nhưng mà tiếc thì đứt cả ruột đây này..10 cái sinh nhật tháng 1 này tao biết phải xoay xỏa ra sao đây hả trời?

mày con trượt chứ tao còn chẳng dám mơ tưởng đến cái học bổng đấy đâu

hé hé, thằng cường, khà khà, nghĩ lại buồn cười, có 2 đứa được hsg nhưng ko được học bổng, trong đó có thằng cường :))

Oầy ,mình mới chỉ k lên có 1 buổi sáng mà cả nahf đã bít nhìu thông tin thế à????
Thế vụ ăn chơi là thế nào thế,các huynh fai để muội dành 1 ít xiền về biếu mẹ :D chớ!
Chú thik :Muội với huynh Đỏ k fai 1 đôi nhá,muội làm chồng nó làm vợ !!!

Ặc! dân Pháp mà lại bị rối loạn giới tính thế hả em Mai ?? hông được nhá!! [-x

thế thì cũng là một đôi rùi, ah mà hôm nay được nhìn thấy huynh Minh, đúng là đỏ thiệt, không ngờ lớp tin lại có 1 người nhìn ổn thế
Còn vụ ăn uống, tiến hành luôn trưa mai được không, tiền thì m đỗi lớp cử ra một đứa chủ chi là được

Ờ đúng lạ bạn đỏ xinh thật đấy,khen thật lồng chứ không nói móc nói mỉa gì đâu à nghe...con mai sứong nhớ có con vợ xinh thế thì cố mà giữ cho chắc vào không đứa khác nó lấy mất đấy

Mà con mai cũng bảo là bác đỏ bảo mai đi mà....đi luôn đi cho nó đỡ mệt cứ chuyển hết ngày này đến ngày khác mãi mà chẳng đc ăn cái gì cả...mà bác nào dũng cảm chủ chi ý nhờ

thế thì cũng là một đôi rùi, ah mà hôm nay được nhìn thấy huynh Minh, đúng là đỏ thiệt, không ngờ lớp tin lại có 1 người nhìn ổn thế
Í bạn Hương là je` thế bạn Hương:D
Còn vụ ăn uống, tiến hành luôn trưa mai được không, tiền thì m đỗi lớp cử ra một đứa chủ chi là được
Oầy câu này là í je` thế????Nghe sợ we'

Thì tất nhiên là sợ rồi vì trên này chỉ có duy nhất mày dc học bổng thui mà..khao đi chứ còn chờ gì nữa..à mà mày cũng chưa đc nhận xiền nhẩy,thui chi trc đi rồi lúc khác nhận xiền bù vào sau ha

Mà con hương kia sao mày điêu thế hả,*** của mày cũng 8,2 kém tao có 0,1 chứ bao nhiêu mà kêu là không mơ với cả không mộng hả em?

Oài ,chị Vy ui,chị làm em đau tim đấy:(( Mày nghĩ je` : chưa lấy dc xiền thì trả = je`???

Mai ui, thì mày cứ trả trước nhận tiền sau, tiền trảm hậu tấu mà
To Vy : công nhận bạn Đỏ xinh gái ghê, tao mà là con trai chết bạn ý luôn đấy

Back
Bên trên