Tin mơí nhất về MU !!!

Hôm qua Chelsea xui ;)) Không còn gì để xui hơn :)) Có mấy quả tưởng vào mười mươi lại đi ra ngoài, trong khi quả tưởng không vào lại .... ;;)

Hôm qua nghe mấy ông BLV của VN bình luận chán không tả được:| Đang đá bóng thì lại lây bi kịch của các nv của sếchxpia (Sorry em quên tên tiếng anh :D) Rồi lại còn nhầm thành HLV Jens Lehmann nữa chứ =))

Nói chung thì khoảng cách vẫn là 8 điểm cách xa MU :D Đuổi đi chelsea :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm qua nghe mấy ông BLV của VN bình luận chán không tả được:| Đang đá bóng thì lại lây bi kịch của các nv của sếchxpia (Sorry em quên tên tiếng anh :D) Rồi lại còn nhầm thành HLV Jens Lehmann nữa chứ =))
:))
...=)) hôm trước nữa xem trận Sevilla với Real, mấy bố ở VTC lại còn thể loại: "các trọng tài ở La Liga điệu hơn các trọng tài ở các giải khác, có thể thấy ai cũng vuốt keo bóng lộn" =))=))...

thằng Essien có phải chuyên gia đóng xa deck đâu mà thằng hải dớ cứ phải gân cổ chửi bới thế

Chán thế cầu cho Ars thắng thì nó lại hòa ..
Có cố gắng .. keke

Chỉnh sửa lần cuối:
...thằng Essien trông thế mà ko đóng xa đc thì hơi kém,nói chung là mấy bác MU là sướng nhất :)),bỏ xa Chel 8 đ tuy nhiên MU đá hơn 1 trận,ko sao Chel thắng trận bù và k/c chỉ còn 5 đ,hi vọng MU lỡ xảy chân ;))...

...xem trận này thấy Aderbeyor đá rất khá, rất có triển vọng...

...triển vọng lúc điều tra để mua với lúc nó thể hiện mình ở đội ko giống nhau đâu... rất nhiều thằng có triển vọng nhưng khi mua về thì hết...

...thế MU có thằng nào triển vọng dỏm ko :-/...
...xời ơi, quá nhiều luôn...ví dụ: Liam Miler (ko biết viết thế đúng ko) "được bác S.A.F ví như 1 boby charton mới :)):))...đã cuốn gói sau vài năm mài đũng quần...hay cu Kleberson, có triển vọng và đã ra đi sau 1 năm cũng mài đúng, được bác S.A.F tung hô như anh là 1 nửa sức mạnh của Bra vô địch wc2002 :)):))...
còn nhiều nhưng ko nhớ he he he...

cho thằng Essien đá lại quả đấy xem có vào ko

thế bảo thằng Carlos làm lại quả hồi cúp tứ hùng xem nó xó làm được ko :| hỏi như lìn
hồi ở Lyon nó thỉnh thoảng vẫn đóng đây thôi :-< chẳng qua về Chelsea vị trí thay đổi, đá hơi thấp hơn, nhiệm vụ đóng xa thường là Lampard hay Ballack nên nó ko có cơ hội đóng thường xuyên :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
mua nó về để thủ chứ còn mua về để đóng xa thì bán nhà à :))

Quả đấy rùa thật ... nhưng cũng hơi tiếc cho Chel vì em thik Chel hơn Asr :D :D, nói chung hòa là càng kém điểm MU nên cũng vẫn ko sao :))

Back
Bên trên