Tin mơí nhất về MU !!!

Năm nay đội nào mà đoạt C! thì ăn khối tiền đấy ;)) Chắc chắn hơn PL

Chỉnh sửa lần cuối:
Nói trước bước ko qua.hờ hờ, các chú nhớ nhé. Cẩn thận lại mất cả chì lẫn chài đấy , khứa khứa =))

bác Bình nói chuyện như c ấy cổ động viên thằng nào chả thik vô địch thằng nào chả thik hô hào đội mình manh nhất
bác lại bảo chả bao h bác cầu real vô địch C1 hay primera liga đi

đòng ý với ý kiến của mày thằng nào mà chẳng muốn đội mình vô địch cơ chứ,không mong vô địch thì không phải CĐV :))

Ông anh lại nói trước bước ko qua đấy;)) . Chắc j Real đã vào đc chung kếtl-) . Mà sao ông anh tham CL thế. Hay là Real "chê" La Liga>:) >:) >:)

ko ngờ trong HAO lại có 1 hội thích MU , bây h mới bít. sau này phải vào thường xuyên mới đc.
ko phải real chê liga, mà là nghe tên barca là sợ rồi :D

Ông anh động đến Real là khó có đất sống trong này đấy.
Ở trong box bóng đá này thì Barca bị coi là tép riu.
Real mà liên minh với Chel và Juve thì...chậc :p

Chậc =; Anh em động suốt mà có làm sao đâu :D
@anh Hưng: Có topic Mu nhưng toàn anti MU thôi anh ạ ;;) Dạo này mới khưa khứa lên một chút ;;)

Tối nay derby thành Man này :p
:D Chết cười, em vừa lên coi cái tỉ lệ bet, ManC thắng đặt 1 ăn 9 =))

Cửa đấy mà trúng thì ăn to đây nhỉ ;;) Ăn mày thành Triệu phú chứ chả đùa ;;)

nguyên hàng HV M.U đá rắn khiếp wá :|
cả Heinze trận này đá cũng khá hơn :|
kiểu này sợ dek có thằng nào chọc thủng dc :|

----------

vừa mới nói xong =))
2-1 =))

Chỉnh sửa lần cuối:
1' Trận đấu bắt đầu!

6' 1:0 Goal!Wayne Rooney (Man Utd) sút chân trái vào góc thấp bên phải khung thành từ đường chuyền bóng chéo cánh của Cristiano Ronaldo

14' Ben Thatcher (Man City) nhận thẻ vàng

22' Claudio Reyna (Man City) nhận thẻ vàng vì cãi trọng tài

45' 2:0 Goal!Louis Saha (Man Utd) sút chân phải vào góc cao bên trái khung thành từ đường chuyền bóng chéo cánh của Gabriel Heinze

45'+3' Hiệp một kết thúc! Man Utd - 2:0 - Man City

46' Thay người bên phía đội Man City:Tiền vệ Stephen Ireland vào thay Claudio Reyna

46' Thay người bên phía đội Man City:Thủ môn Andreas Isaksson vào thay Nicky Weaver

46' Hiệp hai bắt đầu! Man Utd - 2:0 - Man City

55' Wayne Rooney (Man Utd) nhận thẻ vàng

61' Bernardo Corradi (Man City) nhận thẻ vàng

66' Thay người bên phía đội Man Utd:Hậu vệ John O'Shea vào thay Louis Saha

72' 2:1 Goal!Hatem Trabelsi (Man City) sút chân trái vào góc cao bên phải khung thành từ ngoài vòng 16m50 từ đường chuyền bóng của Stephen Ireland

76' Thay người bên phía đội Man City:Tiền đạo DaMarcus Beasley vào thay Micah Richards

84' 3:1 Goal!Cristiano Ronaldo (Man Utd) sút chân phải từ đường chuyền bóng chéo cánh của Wayne Rooney

MU thật vô đối!!

He he :D Thắng rồi :D hưởng cảm giác 9 điểm cách biệt chel nào :D (Mặc dù đá hơn 2 trận :) )

Bi h chỉ cần ngồi nguyền rủa chel thui là đủ.8-X:
Nhưng trận này vẫn giống trận đá với chel. Hiệp 2 đá chán:(( :(( :(( , bị nó lật lại cho 1 quả:(
Dù j thì Manu vẫn thắng:) :) :)

Bi h sang topic của Ars cổ vũ cái nhỉ>:)
Tất cả đều bảo chel thắng là cái chắc nhưng như trận Manu - ars, cuối cùng ars lại thắng:( . Ko hỉu j lun:-??
Được cái là hum wa cả 3 mũi tấn công của Manu đều ghi bàn
Có ai bit Park Ji Sung đâu ko nhỉ? Chấn thương ah?
--->Anh Tuấn Anh: Ông anh làm em rùng mình đóa:)) :)) :

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên