Tin mơí nhất về MU !!!

Ars may vô đối:-??
Kể ra Chel thắng Newcatle 1-0 thì cũng bt thui nhưng nếu thua thì tốt hơn>:) mà lại đúng thằng Drogba ghi bàn:-<
Mùa này Henry chấn thương, Van thì chuyển, thế nào lại thằng Drogba vua phá lưới thì8-}

P/S: Anh Tuấn Anh kiếm ảnh ở đâu thế :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Drogba cũng có đến nỗi lắm đâu, so far nó đá còn hay hơn sheva, nhạt nhòa vô đối
giải Anh năm nay chả đội nào tiền đạo trâu hẳn nhỉ, Man thì Saha, arsenal thì abedayor, Chelsea thì drogba và thằng Sheva phập phù

Ars may vô đối:-??
Kể ra Chel thắng Newcatle 1-0 thì cũng bt thui nhưng nếu thua thì tốt hơn>:) mà lại đúng thằng Drogba ghi bàn:-<
Mùa này Henry chấn thương, Van thì chuyển, thế nào lại thằng Drogba vua phá lưới thì8-}

P/S: Anh Tuấn Anh kiếm ảnh ở đâu thế :x

dễ mà Drogba là vua fá lưới lắm b-(
trận nào cũng thấy nó chơi dc 1 wả b-(

P/S: kiếm trên mạng thôi :D
bé thix ko ;))

Anh Bình nói đc câu hay wa
còn nửa mùa nữa cơ mà, loại tiền đạo ko có đẳng cấp thì làm sao mà ổn định được
Manu chắc ko hi vọng j lắm vào Vua phá lưới:( , nhưng vẫn ghi bàn đều đều, sức mạnh từ cả 3 tuyến:> :> :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Bình nói đc câu hay wa

Manu chắc ko hi vọng j lắm vào Vua phá lưới:( , nhưng vẫn ghi bàn đều đều, sức mạnh từ cả 3 tuyến:> :> :>
Sao không ?Rooney với Saha mỗi chú được 8 bàn rồi.Chỉ kém thằng kanu có 1 bàn.Nhưng mà mùa này Man mà vô địk thì cần jì quan tâm đến thằng nào là vua phá lưới.Nó có là Kevin Doyle hay Drogba thì cũng mặc=))

Sao robben không được đưa vào đội hình tiêu biểu nhỉ :-? Từ lúc rob vào sân chel đá khác hẳn

Uhm, em cũng nghĩ nên thay Robben vào cái thằng Matthew Taylor của Portsmouth kia kìa(đừng trách em, em ko biết nó là thằng nào:()

Vớ vẩn :)) Về topic Liv mà chê Gerrard đi VAnh :))
Trận vừa rồi rõ ràng là chả hậu vệ Ars nào kèm nổi robben

Robben có kỹ thuật phết nhưng chơi thất thường ... và chẳng có gì để nổi bật cả.
Topic này là về Man mà ... ai có tin gì ko?
Man em thik nhất là Rooney ... trâu bò + tốc độ + dứt điểm hoàn hảo :x

Uhm, Carrick đá đc đấy chứ. Sao ko vào nổi ĐHTB nhỉ?8-|

thằng Robben cả mùa trận hay trận dở, toàn come off the bench thì sao mà gọi là hay được
Carrick đá cũng hay, nhưng 2 chú kia đá hay hơn nên được vào đội hình tiêu biểu :D

...thằng Robben có kiểu dắt bóng không thể ko cười,thằng Cris... cũng có kiểu chạy =mũi giày nhắng ko kém...

Chỉnh sửa lần cuối:
mấy cái này là nó tính theo điểm từ đầu năm mà :|
thằng nào điểm cao thì xếp vào thôi :|
Finnan + Neville đều là HV fải nhưng điểm Finnan cao hơn nên nó cho làm HV fải :|
đến Giggs còn bị đẩy vào giữa nữa là :|

Uhm, em cũng nghĩ nên thay Robben vào cái thằng Matthew Taylor của Portsmouth kia kìa(đừng trách em, em ko biết nó là thằng nào:()

xem thử thằng Taylor đá thì bit-tác nhân chính dẫn đến thành công của Pompey.Đá ko nổi trội lắm nhưng chuyền xa khá ngon.Ku này mà sút xa là thoi rồi.Xem quả mở tỉ số trong trận gặp Everton thì bits,vole từ 40m vào lưới ngon hơn quả Alonso sút tung lưới New là cái chắc
http://youtube.com/watch?v=gQi1T-dE8Hk
mùa giải trc cũng có 1 2 quả tg tự
vào DHTB là hợp lí.Robben vào sân chỉ gây đột biến thui chứ chưa thể coi là đóng góp nhìu lắm cho Chel
-------------

đáng lẽ HV tiêu biểu phải là Neville-Vidic-Ferdinand-Barry mới phải Finnan thì ra cak gì
Vidic dạo này đá vl 7 tr bảng là wah rẻ

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên