Tin lá cải

Tội nghiệp anh =)) hồi trước mình cũng nghiện món này 8-|

Yên tâm, thằng ku Tàu kia uống nhiều Coca lởm của nước nó nên không last được lâu đâu.=))
Anh Phương mà chụp được mẻ đấy chắc lên báo được khối tiền.:))

các cô các cậu cứ chăm chăm soi cởi với tụt, k có quần dài là hành sự đc rồi :-j cần gì trình tự :))

http://ngoisao.net/News/Thoi-cuoc/2010/04/3B9CE941/

20 nữ sinh không được vào trường vì váy quá ngắn
Một nhóm nữ sinh lớp 10, trường THPT Phan Đăng Lưu (Bình Thạnh, TP HCM) phải đứng ngoài cổng, giám thị không cho vào trường vì mặc váy quá ngắn.
Ngày 30/3, hơn hai chục nữ sinh đã phải đứng túm tụm ngoài cổng trường mà không thể vào lớp học. Nhiều em bức xúc cho rằng "đó là lỗi của nhà trường".
Theo các em học sinh, đồng phục các em mặc là do nhà trường bán, đầu năm mua thì mặc vừa, nhưng cuối năm thì ngắn trên gối do... lớn nhanh quá.

Đọc cái này e lại nhớ hồi cấp 2 có con bạn bị kiểm điểm vì mặc áo đồng phục nhỏ quá, mà ngực bạn ý lại to quá :"> bạn ý cũng đổ lỗi cho là tại "em lớn nhanh quá nên áo đồng phục hem vừa nữa". :">

=)) thì đúng là tụt mới hành sự được, nhưng bạn Hoa thắc mắc là tại sao ảnh thì đúng trình tự rồi :)))) nhưng lúc giữa cởi áo ra rồi, đến đoạn cuối lột em gái ra thì em zai lại mặc áo là sao, có vẻ hơi vô lý :-/

thì e nghĩ chắc sau đấy cậu kia cũng phải tụt tý quần xuống chứ, mà cởi cả quần lẫn áo thì lộ, nên mặc cái áo vào cũng là hợp lý :D :-?? :"> còn con bé kia hàng ngon :">

-____- báo nó public ái dám đăng đến cái đoạn tụt cả quần cả áo @__@ thấy giải thích trên có vẻ hợp lý, chắc mặc áo vào cho đỡ lộ

Chỉnh sửa lần cuối:
Dạy lớp mình đi.:(( Sắp thọt môn này rồi, may mà vớ được chị Minh.:))

Cảnh báo là bạn nào đang ôn final thì không nên xem cái này, rất tốn thời gian.
Bạn nào thích procrastinate thì xem cái này để tăng tình yêu tổ quốc.

[youtube]9rC05bmuHrs&feature=PlayList&p=51181BFE44333605&playnext_from=PL&index=0&playnext=1[/youtube]

[youtube]KidHS_fMb5E&feature=PlayList&p=696C019F09F5E1AD&playnext_from=PL&index=0&playnext=1[/youtube]

[youtube]_JIE06uJ_v8&feature=PlayList&p=001E962E225410B3&playnext_from=PL&index=0&playnext=1[/youtube]

[youtube]bBs4Z3HBFCs&feature=PlayList&p=F36B3470C74FB75F&playnext_from=PL&index=0&playnext=1[/youtube]​

Tổng hợp bởi Trần Tâm Phương, thôi mình đi học bài #-o

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên