Tin lá cải

http://vnexpress.net/GL/Van-hoa/Guong-mat-Nghe-sy/2010/01/3BA17F15/

Hot girl xứ Hàn giảm 17 kg vì bị chê béo

Nữ ca sĩ Hyun A của nhóm 4 Minutes tiết lộ, cô đã giảm gần hai chục cân khi bị so sánh với nam nghệ sĩ Shin Jung Hwan.

Ca sĩ Hyun A. Ảnh: Hotgirls.

Nữ ca sĩ Hyun A đang được giới trẻ xứ kim chi yêu thích sau khi cô ra mắt single solo và tạo ra một trào lưu vũ đạo nóng bỏng.

Xuất hiện trong chương trình SangSang Plus Season 2 của đài KBS 2 hôm 19/1, HyunA tiết lộ một thông tin gây sốc. Cô nói: “Để có hình thể hiện nay, tôi đã giảm 17 kg”.

Nghệ sĩ Shin Jung Hwan. Ảnh: 88news.

Ham mê vũ đạo từ thủa nhỏ, HyunA cho biết, cô đã giảm gần hai chục cân so với hồi tiểu học. Cô giải thích: “Lý do tôi giảm nhiều cân đến vậy là vì Shin Jung Hwan. Một nghệ sĩ nổi tiếng bảo tôi rằng: ‘Trông cháu giống Shin Jung Hwan’. Tôi đã bị sốc và bắt đầu giảm cân”. Shin Jung Hwan là nam ca sĩ kiêm MC nổi tiếng xứ Hàn. Anh có thân hình mập và gương mặt tròn xoe đặc trưng.​

hồi tiểu học mình cực béo và nặng tầm ~37 cân >> em này giờ chỉ có 20kg @_@ @-)

h có ai bảo mình giống Minh Vượng hay vợ Norbit nhỉ :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
hnào e cũng đứng ấy :(
mà ai cũng khen m` body đẹp người cao dáng chuẩn =)) [tự sướng tí]
giá ai cũng thật lòng như a Long có fải tốt k :-<

sao lại không ảo :))
bác Triết có mấy bài phát biểu rất là hay nhé :)>-

Thế này ko cần ngồi đợi xem Gặp nhau cuối năm rồi.
Bác Triết phát biểu còn hay hơn Công Lí vs Tự Long song tấu :(

[youtube]pQFKT7n91M0[/youtube]

dành cho fan của bác Triết :))
Đúng là bác Triết rất là ngu nhưng mình ko nghĩ clip này phù hợp với chủ đề của topic. Người dẫn ( 1 thằng phản động ??? ) vụng về nhồi nhét những ý tưởng như là logic, những hình ảnh tưởng như là phù hợp nhưng thật ra lại là 1 kiểu nhồi sọ vụng về. ( nếu ai muốn xem các cách nhồi sọ hợp lý hơn thì mời xem Fox News tất cả các show về health care. Xem xong sẽ cón người tin rằng ở Mỹ sắp có "death penal" cho người già mà ko đủ contribution.

Còn về việc các bác lãnh đạo nói dối thì thật ra làm người ai chả nói dối. Obama lúc tranh cử thì kêu sẽ chấm dứt chiến tranh I rắc , nhận giải 1 phát nó gửi mẹ thêm vài chục ngàn lính nữa sang oánh nhau =)).

clip này là tài liệu phản động thuyết phục nhất mà mình từng xem :x. thực ra nó cũng chỉ đưa toàn facts về các bác lãnh đạo và bình luận về phong cách của các bác, chứ cũng ko nói gì về thể chế, ko ba hoa xuyên tạc về việc đàn áp này nọ ở VN như mấy clip khác hay làm. chuyện make joke hay personal attack thì ở VN chưa quen chứ chưa đến mức phải gọi là "nhồi sọ".

còn mấy câu nói của các bác, ko phải là nói dối. người ta cười là vì những câu đấy nó hơi bị lộng ngôn, lại là từ miệng lãnh đạo đất nước nói ra :-j.

Chém gió hay vãi :x
Mình yêu bác Triết hơn bác Hồ :>

bác Triết chỉ là ng đi loanh quanh nói chuyện là chính thôi, quyền thật chỉ có bác ba dũng ;))

Back
Bên trên