Tin lá cải

Ở nhà nghỉ đối diện quan sát được thằng kia sao ko snip 1 phát cho gọn >.>

Mà điên vl nhỉ =__= chả hiểu tự nhiên bắt 1 con bé vào rồi bắn súng ầm ỹ làm gì nhỉ =__= ko có demand gì hết à =___=? Nếu chỉ là thất tình thì sao ko đến nhà con kia bắn chết mịa nó đi ( hoặc hiếp rồi giết 8-} ), sau đấy tự sát có phải gọn ko =___=

Đã gọi là điên tình rồi thì làm gì còn lí trí nữa :-<

sắp có Tháng Gióng ra giúp chúng ta lấy lại Hoàng Sa với Trường Sa rồi. \:d/

:-??, đường Kim liên mới nhà mình chả mệnh danh là con đường đắt nhất hành tinh đấy thôi =)). Thiếu j nhà kiểu này ở đấy.

Vụ bắt cóc con tin, thằng kia ngồi cầm ak trấn ở ngoài cửa sổ sao ko cho thằng súng ngắm hs luôn nhờ :|. E thấy cảnh sát đi lại vẫn bình tĩnh lắm, đặc côgn đứng trên nóc mà như bách bộ, chả làm c j ? Mà con tin ở bên trong ném lựu khói để giết luôn con tin ? Nói chung là ko hiểu mấy ông suy nghĩ cj

Chỉnh sửa lần cuối:
đek hiểu các bác bàn tán gì mà mười mấy tiếng mới xong :)). tưởng đấu súng tưng bừng còn lâu chứ cuối cùng ném quả khói vào cho thằng kia sặc rồi bắt :)).
bựa nhất là nhân dân đi xem như xem hội :)).

:-??, đường Kim liên mới nhà mình chả mệnh danh là con đường đắt nhất hành tinh đấy thôi =)). Thiếu j nhà kiểu này ở đấy.

Vụ bắt cóc con tin, thằng kia ngồi cầm ak trấn ở ngoài cửa sổ sao ko cho thằng súng ngắm hs luôn nhờ :|. E thấy cảnh sát đi lại vẫn bình tĩnh lắm, đặc côgn đứng trên nóc mà như bách bộ, chả làm c j ? Mà con tin ở bên trong ném lựu khói để giết luôn con tin ? Nói chung là ko hiểu mấy ông suy nghĩ cj

ngu đầy đủ em ơi :))
1- đường Xã Đàn đắt nhất hành tinh là chi phí xây dựng giá chứ giá đất cũng thường thôi :-j
2- mạng ng em coi là rác à :| cái gì cũng đàm phán trc rồi mới động tay chân chứ :| nếu chỉ là bắt con tin k giết ng thì em lấy cơ sở nào đòi hs nó :|
đi du học mà ăn nói cứ như ng` rừng ấy :|

----------

giá hàng Ngang Hàng Đào phải gấp 3 lần chỗ đấy em ạ :))

dạo này Mariah CArey phát tướng nhờ 8-|
@ A Long : e sr, dạo này em chơi n` HALO với cả xem toàn phim bắn giết nên hơi bị nhiễm 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
lâu lâu ko nhìn bây h thấy MC hơi bị đồ sộ :)). nhìn đứng cạnh chồng trông lấn át lắm.
đồng chí DA chắc chơi HALO trên X360 đúng ko :p? chỗ này trong dorm anh cũng có đến 3 cái, ngày nào cũng bắn nhau tưng bừng :D.

Back
Bên trên