Tin 99-02 tin 99-02 vô đây

thằng Hùng kia, anh ko trêu chọc gì bé mà sao hỗn thế. hờ. anh đã nói rồi, sống nó phải đàng hoàng, ngay thẳng, ai cũng nói xấu được thì bao giờ mới lớn được. bé thế mãi mà không thấy chán à. ^.^

hehe, chúc anh em sinh nhật năm sau vui vẻ. Cấm thằng nào năm sau còn dám bảo tao quên nhé.

Hơ hơ đầu tiên Hùng đẹp trai đến tầm 6h 5 phút sau Hùng M xuất hiện 5 phút sau nữa cu Chương xuất hiện . Trước hôm đó 2 ngày đã mess + gọi điện thoại cho vài chú nhưng hôm nay chỉ có 3 thằng lóp ngóp đứng trước cổng trường và thôi không đợi thêm thằng nào nữa cả 3 thằng phóng ra hàng hoa. Với khả năng mặc cả siêu hạng cu Chương đã mua được bó hoa rẻ bất ngờ sau khi lướt qua >= 1 hàng hoa. Mua hoa xong thì đi đến nhà cô. Đến nhà cô rồi thì ngồi nói chuyện với cô. Chỉ cú mỗi vụ mình tặng hoa cô ngay trước cửa mà thằng cu Chương nó cứ lải nhải mãi. Ngồi được 10 phút thì thằng hoàng nó đến. Cu cậu hôm nay đi đá bóng khiếp không hiểu nó đá bóng quái gì vào cái giờ tối mịt đó. 6h đã không thấy mặt nhau rồi hehe. Vẫn điệu bộ lả lướt vẫn kiểu ăn nói có phần hơi thô anh làm cho cô Mai lăn đùng ngã ngửa ra vì buồn cười hehe. Sau đó Hùng đẹp trai xin phép bùng về trước .Hết :D :D.
Chờ anh em về làm vụ xôm xả chứ cái bọn ở VN giờ chúng nó rã đám lắm nói như thằng cu Hoàng :" Ăn cháo đá bát ".

Ko the chap nhan duoc , 20-11 ma chi co 4 thang den . The Hien , Ly , Minh Huong dau , thang Trung zoi , Van , Phuc bo , may thang Dung , ..... Da dam qua . The hom day co Mai the nao ? co hoi sao it the ko ?

cu không nhớ ngày xưa tớ nổi tiếng viết văn ngắn mà thi tốt nghiệp điểm vẫn cao đó sao.
Thằng ngọc viết sai chính tả : RÃ ĐÁM CHỨ KHÔNG PHẢI DÃ ĐÁM

chịu các chú, vắng anh là các chú rã đám ngay. bao công ngay xua anh cùng cô Mai dạy dỗ các chú.

đùa thật, mà có phải đi vào 20 đâu thì phải. :(.

Thằng Ngọc vô dụng quá, viết đc 1 câu khoe điểm xong phát, topic này tắc luôn ở đây, anh em tiếp tục bốc fet đê :(( :((

Back
Bên trên