Tin 99-02 tin 99-02 vô đây

ở nhà cũng đưa tin mấy hôm nay, động đất hơn 6 độ ricte thì phải, thinh thoảng lại có vài cơn động đất nhỏ. Chiếu trên tivi thấy đường xá, nhà cửa chùa chiền tan nát hết cả. Không hiểu thằng Ngọc có ở cái vùng đấy ko?

ơ hình như hôm nay là sinh nhật cô Mai với trần vũ đúng ko nhểy

Hay qua' nhi? the' de tao di mua huong tru` muoi~ ve` thinh thoang thap' cho may` vai` nen' :)) . Hom nay con la sinh nhat tao nua~. Chuc mung` sinh nhat minh` haha

chúc mừng sinh nhật Trần N anh chúc mừng buổi chiều rồi nhá.
Hôm nay sinh nhật cô em không đến được vì em phải đi học hic hic chúc mừng sinh nhật cô

Chết chết, chúc muộn màng quá, nào, thắp nén hương muỗi xin được của anh Trần Nghị, chúc mừng sinh nhật con anh nào, sang tuổi mới chúc anh, mk, chúc gì nhỉ, thôi thì chúc anh nhé !

anh em có đọc vụ cái camera đặc biệt bán ở bên Nhật không? cái máy ảnh không trung thực, u get what u imagine ý. Thằng Ngọc nó mua một cái rồi, anh em đang kí mua nhanh không nó về vn mất.

Hay, Ngoc oi co gi mua tao cai'. Thanh toan' sau nhe' :D neu ko cho tao cai so tai khoan tao chuyen tien` cho cung duoc mien la co duoc cai' cua? dôc. day' :D

Dua day tao co mua gi dau . Ai mất dạy nhu chung may . Thi den noi roi . Hoc di . 16/12 tao ve den 10/1 lai di . Hen gap lai anh em . Vui choi lanh manh nhe .

Các cậu không thương bạn gì cả, toàn xui dại bạn nó mà mua đồ đó về thì làm sao mà nó học được Ngọc nhỉ. 16/12 về hả 1/1 sinh nhật tao đó :D :D

The Hung beo thich qua sinh nhat gi , hay tao tang may may quyen magazine voi ca manga nhe , hoho 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
ngọc em 16/12 về đến 10/1 đi à, nhớ mang quà sinh nhật cho anh nhé.
ngày nào thì chắc em còn nhớ chứ. 30/8 đấy. để lại cho mấy đứa ở vn, anh sẽ lấy sau :D

Ờ đấy tí quên lại còn quà của em gái Việt Dũng của chúng ta. hehe suốt ngày đòi làm anh trong khi.....

Chúng mày lo xa thế :-? Anh đây 18/11 đã SN rùi, các chú cứ chuẩn bị quà đi nhá 8-}
Thằng Lân Đần nhớ mua quà cho anh nhá, anh là anh nhớ chú lắm đấy 8-}

ơ sắp sinh nhâ.t anh rồi các chú đóng góp sang đây cứu đói đê,ở VN các chú giàu bỏ mẹ...của ít long nhiều các chú cứ góp vào send sang đấy mấy trăm euro là được.. cẳm ơn các chú trước nhé :D

Back
Bên trên