*** Tiên tiến đồng chí hội ***

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lâu ko vào hội buôn nhỉ
Hôm nay vào đọc bài của mọi ng`
Xem tình hình thế nào

Hì hfi, cũng lâu lắm ko vào chào hỏi anh em, tại HAO hay đơ, và dạo này bận quá :D
Bây h TPM rất ổn, mọi thứ đều tốt đẹp :) KO biết anh em thế nào rùi :)

;;) hí hí chắc hội lại sắp sung túc rồi b-)
dạo này các thày cô chấm điểm bê bối quá :(( ra đề thiếu trách nhiệm quá :(( ai làm nổi

Hic hic, đúng ý anh đang muốn phàn nàn, hôm trước làm bài kt 1 tiết Hoá, 3 bài anh làm đc 1, bài cuối cùng đọc thiếu đề bài thế là làm phức tạp lên gấp mấy lần, còn 1 hy vọng mong manh là cái bài anh làm ông ý đọc nhầm đề cho cả lớp, ca lớp ko ra đc kết quả, mong sao ông ý cho làm lại :| :-s

Có bao h mọi ng cảm thấy thất vọng vì mình chưa?
Cảm thấy mình thật tồi tệ và chẳng làm dc cái j nên hồn?
It's hard, to face the truth...

Ko biết mọi người thế nào nhưng tớ cũng đôi khi trải qua cảm giác đó rồi đấy, tất nhiên hầu như là người ai chả có lúc vấp ngã mà thấy thật thất vọng và chán nản :D nhưng cuộc sống vẫn trôi đi ý mà, rồi ta vẫn phải theo đuổi mục tiêu của ta, cuộc đời còn nhiều chông gai, ko bao h đc chùn bước :)

Mong là thế.
Đôi lúc mình nghĩ mình quá ích kỷ và trẻ con.
Đôi lúc mình thấy mình thật dở hơi và buồn cười.
Nhưng không hiểu sao...

Đôi lúc thì tớ thấy mình như mất hồn
Ko hẳn là chán nản nhg kiểu như sống ko có mục đích,sống mà chẳng hiểu sống làm gì,cho ai
Thấy mọi thứ trôi đi đều đều
Thấy n` ng` quanh mình nhg đến khi cần ,khi :( nhất lại chẳng ai ở bên,hiểu và chia sẻ cho mình
Nhg giờ thì thấy thoải mái và qua thời kì đó rồi
Bây giờ cũng hiểu và trân trọng được những người thực sự quan trọng mà mình cần dành thời gian cho:)

ôi HT mình tâm sự nghe buồn thế :D
tớ bây h chán lắm :) nghĩ sẽ cố nhưng mà bắt đầu từ đâu, có quá nhiều cái để làm :)
nhưng phải cố thôi, vì mình và vì nhiều người
thất vọng và chán nản ko phải phong cách sống của tớ :D
chưa bao giờ thất vọng về mình, chưa ban giờ chán nản về bản thân và cuộc sống :D
:x cuộc đời luôn đẹp! Dù nhìn ở góc độ nào!

Con người, nhất là tuổi teen chúng ta, sống phải có hoài bão, có chí hướng, có mục tiêu, có ước mơ, có khát vọng :D, ko đc vì những vấp ngã nhỏ bé mà làm ảnh hưởng đến tuổi trẻ của mình :D, luôn luôn lạc quan, luôn mỉm cười với đời :), đời còn nhiều thứ để làm, thời gian cho chúng ta làm những thứ đó ko nhiều, và tuổi trẻ chỉ có 1 thôi, đừng đánh mất nó :)

Mọi ng` trong hội bắt đầu viết bài theo 1 xu hướng trừu tượng và chung chung nhỉ:)
Về thực tại là cái môn tin chết dở sẽ bị Kt hôm thứ 6 mà hix,đồ thị rồi cây rồi 1 đống loạn mất thôi8-}

Ờ cũng nên quay lại thực tại :)), đó là ngày mai anh bị chấm vở GDCD trong khi h này còn chưa làm xong, sáng mai đến chép chả bít có kịp ko 8-}

kiểu này chắc lại làm thành viên của hội TT thui !!! vừa ăn con 0 Địa hẳn hoi nhá !!!!!-----> xác định đi là vừa !!!!! T_T con khói chó chết !!!!!1

Mai bắt đầu chuỗi ngày bị lão Bảo dạy Anh trù
Buổi học hôm trc' đã vừa ngượng,vừa nhục,vừa tức...8-}
Lão ý còn đánh dấu 1 chấm trg sổ điểm:((
Chẳng biết lão trù thế nào nữa
Thỉnh thoảng réo cái tên để bêu xấu
Rồi KT vở mình thg` xuyên bất chợt
Rồi cho bài khó,để điểm kém
...8-} Phát điên mất thôi

Mọi chuyện đã qua.
Đã hết ức chế.
Lỗi cũng là do mình hâm quá.
HT vừa được 0 Sinh, 5 toán, nhưng cảm thấy đời vẫn còn đẹp chán vì mọi chuyện bức xức đã được giải quyết :D :D :D :D :D
(hiz, kô bít mình sẽ phởn trong bao lâu)
Thôi thì điểm chác cũng đâu phải quá quan trọng.
Dù sao thì mình cũng chưa đến mức chết nếu bị tiên tiến năm học này :D
Cố lên vậy. Sống phải có ý chí và mục tiêu.
Rồi hội lại sắp trở lại những ngày hoàng kim rồi.
Hy vọng thế :D

Hic hic dạo này mọi chuyện của TPM lại ấm ớ rồi, chuyện học hành thì hôm trước bị con 5 Anh 15', GDCD cả lớp 9,10 có mỗi mình 8 do chữ quá xấu 8-}, sáng nay lại kiểm tra Hình 1 tiết nữa, ko bít có làm đc ko 8-}
Còn chuyện khác thì.... nói thật cũng chả tốt đẹp gì, nói thật là thời gian này TPM đang xuống tinh thần, nhưng phải quyết tâm anh em nhỉ !!! :D

Hic:(( Thứ 6 sẽ là ác mộng mất thôi
Chẳng hiểu thế nào nữa
Sợ quá

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên