*** Tiên tiến đồng chí hội ***

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hic hic ấy ơi Hội tạm đóng cửa rồi, có gì cuối năm quay lại nhé :))
Hì hì may quá, học kì này chưa chết môn nào, nhg bây h phải hoàn thiện kiến thức Lý bị hổng gấp, ko thì mệt lắm 8-}, ko quay bài mãi đc :p

Kệ bạn KA cứ vào đi, Hội đóng cửa nhưng vẫn là chỗ để anh em vào spam với cả kể lể sự tình...
HT thì chắc lại TT thoai
Chẳng còn j để nói
Chán học lắm rồi
8-}

Chưa bao h tự tin như thê này từ đầu năm, chỉ lo nhất môn Sinh :D, còn các môn khác thì ngon lành vãi :)) Toán với Hóa ngày càng tiến bộ; Sử, Địa, Thể dục - các môn gỡ điểm cũng đc điểm cao chót vót :)), môn Văn thì cô nghỉ gần như từ đầu học kì, chắc cô cũng ko cho lớp điểm kém :D, ngoại ngữ và Lý tuy kém nhưng quay bài tốt :))

hix làm cách nào em về quá khứ 8-} 1 sức học trâu bò :| học như hồi lớp 7, em ko đứng đầu lớp mới lạ :-" ;;)

có chuyện gì đâu cứ giở bài đầu #1 xem hôm ấy là hôm nào ngày ấy là ngày bao nhiêu :D thế là xong xuôi :>

Hình như là Nôen thì phở.
Vậy TPM chuẩn bị sang làm cấp dưới của Linh mod đi nào
Sao mọi ng ngày càng tiến bộ còn mình thì 8-}

Ặc ặc, hichic phởn đc mấy hôm.... hôm nay đc 6 Toán 15 phút, kéo điểm phẩy toàn từ 8,7 xuống còn 8,0 tròn :((, chít chít phấn đấu Toán đc trên 8,5 mừ :((
CHuyện học hành thìlà thế, còn chuyện ớ lớp thì.... dạo này cô cn để ý thấy Tpm dành hơi " ít " thời gian để nhảy :)) Sãp có cái méc bố :))

Mệt quá, chán quá.
Chẳng còn j để nói.
Mọi ng vào đóng góp đi nào.
Hội chưa tàn đâu!!!

Dạo này học hành chán quá
Chẳng thấy gì khởi sắc hơn HK1
Căn bản vẫn chưa cố gắng nhiều lắm

Thế mà sếp vẫn chưa bắt đầu cố ah
Hay sếp định giữ sức cho năm sau đấy
:p

Dạo này khởi sắc vãi lúa anh em ạ :D Tối qua hì hục ngồi làm Lý với Địa là 2 môn mà từ đầu học kì 2 gần như ko ngó ngàng tới, dành gần 1h đồng hồ để hỏi KV mấy bài Lý qua YM :D ngộ vãi :)) Sắp tới nhồ KV dạy ca Tin nữa, dạo này chăm chỉ học hành, chịu khó tiết kiệm tích cóp tiền bạc, để cố gắng năm nay đc học sinh giỏi dù rất khó, sẽ đòi bố cho đi xe máy, còn trong trường hợp xấu... đc hs giỏi mà bố vẫn ko cho....lúc ấy cũng có khoảng mười mấy triệu, đi mua con xe cũ dã chiến cũng đc :))
Tối qua ngồi chat với em Hương ghê quá, gần 12h30 mới đi ngủ 8-}, dạo này hội mình chuyển sang buôn dưa lê thích ghê :D, TPM dạo này chán quá, thấy đời nhạt nhẽo vô cùng, bây h thì đỡ rồi vì đã gặp đc 1 người ... >:)

Khiếp
Tình hình học tập của TPM cứ lên xuống ầm ầm ý nhỉ
Kinh quá
Mai thể nào cũng đc. nghe TPM than
:))

Dạo này TPM quyết tâm học hành, để cuối năm đc học sinh giỏi, xin bố cho đi xe máy, nếu bố ko cho thì xin tiền để đúp thêm vào chỗ TPM đang có, mua 1 con FX cũ dã chiến, dạo này điểm chác cao phết, tháng 1-2 chỉ bị 1 điểm 7 Sinh 15', 1 điểm 7 GĐC 15', còn đâu toàn 8,9,10 :))

HT mới bị 0 điểm sinh.
Thế là hy vọng gỡ lên giỏi trở nên quá xa vời :((
Lôi cái này lên nào.

Ham đâu mà ham.
Tại Sỹ hâm tự nhiên dở chứng.
Mọi hôm nói kô biết thì ngồi xuống.
Tự nhiên hôm qua cho 0 điểm
:(:)(:)((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên