*** Tiên tiến đồng chí hội ***

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thật là đau lòng.
Thôi thì trước khi đóng cửa kâu nốt.
Khi hội đang hấp hối thì mọi mem từ cũ mới già trẻ to nhỏ về tụ họp lần cuối đi.
Thật đau thương :(( :(( :((
Hức hức hức!!
Không tài nào cầm được nước mắt.
Để hôm nào làm bài viếng cho Hội đã rồi hãy đi
:(( :(( :((
hiz hiz hiz
mượn cái khăn cái
xì xì....xiiiiiiiiii

TPM còn có chuyện nhục nữa cơ :)) định nói với anh em trong Hội, thứ 1 vì bọn mình cũng quen biết nhau 1 thời gian rồi, thứ 2 là người ko nên đọc bài của tao chắc sẽ ko vào đây :)) Chả biêt anh em sắp ra đi có còn kiên nhẫn nghe TPM phàn nàn ko :))

hix phút giây cuối của hội cho em về nhìn mặt hội lần cuối nào.hội cũng đã kéo dài đến tuổi 80 rồi, nay hi sinh cũng hợp ý trời nhưng vẫn đau xót quá.nghĩ đến ngày xưa đi chơi cùng nhau vui đến thế.mà giờ đây phút lâm chung chả có mấy thành viên hội vào từ biệt, để cựu hội viên phải khóc hộ thế này.thằng Sơn có tâm sự gì cứ viết đi tao đọc.

Trần Vũ Hoàng Sơn đã viết:
TPM còn có chuyện nhục nữa cơ :)) định nói với anh em trong Hội, thứ 1 vì bọn mình cũng quen biết nhau 1 thời gian rồi, thứ 2 là người ko nên đọc bài của tao chắc sẽ ko vào đây :)) Chả biêt anh em sắp ra đi có còn kiên nhẫn nghe TPM phàn nàn ko :))
Nói đi mày ;) ;)

Hức hức hức!!!
Hỡi ôi!!!
Thời oanh liệt nay còn đâu.
Lập Hội rồi nay lại nhìn Hội lặng lẽ ra đi
HT thật vô cùng đau lòng.
Tiếc làm sao!!!
:(( :(( :((

hix :) thôi :(( mọi người bt :(( hết học kì 2, có khi hội lại ra đời lần nữa đấy ( tái sinh)

đau lòng thay , tao có mặt ở đây vào giây phút cuối cùng của HỘI :)) Hẹn 1 ngày mẹ đẻ HAO sinh ra chúng ta 1 lần nữa :))
Cảm ơn anh em những ngày tháng qua, h ta tạm tách nhau từ đây :))

đau lòng thay , tao có mặt ở đây vào giây phút cuối cùng của HỘI :)) Hẹn 1 ngày mẹ đẻ HAO sinh ra chúng ta 1 lần nữa :))
Cảm ơn anh em những ngày tháng qua, h ta tạm tách nhau từ đây :))

Hức hức!
Ơ nhưng mà tại sao lại thế nhỉ?
Đứa nào bảo dẹp Hội nhỉ?
Hình như là HT
Nhưng cơ mà tiếc Hội lắm.
Đùa kâu được từng này rồi, lại gửi gắm vào đấy bao nhiu...
Bỏ đi tiếc lắm
:((

hehe câu nốt mấy bài cuối trong hội nào.uhm ai bảo dẹp hội là ngố đó, sắp hết HK2 hội lại đông thôi.rồi sau đó là hè đi chơi nhiều sẽ hâm nóng không khí hội.thế nên giờ cố duy trì hội mấy bữa rồi sẽ lại hưng thịnh thôi.đừng tự nhiên dẹp đi.ok?

Ờ, có lẽ.
Tốn nước mắt.
Nhưng mừ.
Không dẹp hội để thành hồ câu à?
Còn j để nói?

cứ tạm thế đã.thỉnh thoảng post bài để duy trì hội.đến lúc thích hợp hội sẽ hồi sinh.thế nào?kế hoạch hay chứ.còn trước mắt, cứ câu đã.:))

HT k nên nói đùa vào giai đoạn nc' sôi lửa bỏng này
Hồi trc' bảo mọi ng` k câu nữa thì còn đc.
Bi h mà nói thế thì chắc hội sập lun

Thôi thỉnh thoảng vào anh em tâm sự với nhau 1 tí cho đỡ buồn :p, Hội đóng cửa làm việc chứ có rào vỉa hè cho anh em ngồi uống nc chè đâu :))
Gần đây sau khi ra đi, TPM gặp nhiều chuyện khó chịu quá, muốn mong anh em hiểu đc :D

TPM có gì cứ chia sẻ đi
HP cũng sắp die thật rồi
DẠo này lắm chuyện đau đầu ức chế quá
Sắp vượt quá sức chịu đựng rồi
Nổ tung luôn mất thôi
Sao mình buồn,mình bực mà vẫn phải cố cười cố nói nhỉ

Tình hình kăng nhỉ
2 thành viên cốt cán của hội sắp sửa qua đời
Cần chuẩn bị hậu sự và ng` thay thế mới đc.
:))

EM nói thế là em muốn lên thay sếp à
Tốt thôi
Sếp sắp toi thật rồi
Mệt

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên