*** Tiên tiến đồng chí hội ***

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sang HK này bị HS tiên tiến nữa thì chắc chắn ko chỉ ko được đàn đúm nữa mà HP sẽ bị đi bụi đời:(

Uh cố lên, đừng bao h nản chí anh em ạ :D, mấy hôm trước lơ là học hành 1 tí là y như rằng bài kiểm tra 15 phút Hoá làm chả ra gì, chưa kể điểm 5 Sinh 15 phút hồi đầu năm... bây h phải học hành qui củ lại rồi đấy chứ... ko đi vào vết xe đổ của HK 1 thì... bị tiên tiến chả còn đầu óc đâu mà chơi với anh em nữa đâu :p

Chưa gì anh đã có 1 con 6 và 1 con 4 do thiểu bài
May hôm trc' gỡ được bài 15' điểm 9 cao nhất lớp;)
Giờ mong ông dạy Tiếng Anh sẽ cho gỡ
Mà mong bà Hóa sẽ bớt hắc xì dầu:(

Hì hì anh đang học Lý với Anh là 2 môn kém nhất 8-}, Lý gần như chả thuộc tí công thức nào, ANh thì trong h toàn nói chuyện, chả đi hoc thêm ở đâu, thỉnh thoảng còn bùng học ... -> 8-}

Tiếng anh em cũng kém
Lý thì ngu chưa từng thấy
Nhg đấy là do lười làm bt + ko chép bài
Giờ học chắc vẫn kịp:)
Lo nhất là môn Tin:(8,3 tin là cả 1 cố gắng ko thể có được

Hic hic anh sắp phải đi học Lý thầy Điện rồi thầy kèm cho tuy hơi nghiêm nhưng chắc chắn sẽ học môn này khá lên :))
Còn môn ANH em yên tâm đi, anh vanh học anh từ đầu năm lớp 11, trc đấy chả biết gì, mà bây h đc 6 cái học bổng, giỏi tiếng Anh nhất trg đso thôi :))

thế à:)
Tại bố em cứ giục học TANh
Nhg lười
MÀ anh học bài vẫn thg` xuyên post bài nhỉ
Số bài chẳng giảm gì cả
Dạo này em ngoan ngoãn,ít post nên số bài giảm
Tiếc quá

Uh anh vừa online vừa học bài mà cũng làm đc hết 6 bài Hoá, 4 bài Toán, 1 bản báo cáo thực hành SInh 8 trang :)) DỈnh ko em
Dạo này anh cũng ít spam đi nên số bài / ngày giảm quá :p chắc ko làm spammer nữa rồi :D

Uh anh vừa online vừa học bài mà cũng làm đc hết 6 bài Hoá, 4 bài Toán, 1 bản báo cáo thực hành SInh 8 trang :)) DỈnh ko em
Dạo này anh cũng ít spam đi nên số bài / ngày giảm quá :p chắc ko làm spammer nữa rồi :D

ĐHN là ai đấy hả TPM?
KHó hỉu quá.
Đùa cố rồi nhưng mà HKII giáo viên như hâm bài cũng như hâm học hành vớ vẩn không khá được
:((

TPM khoe nghe sợ quá đi mất
Thế mà học hành vẫn bết bát
CHắc mỗi trang TPM viết đc 2 dòng đấy nhỉ

Chẳng bết bát lắm đâu, khá hơn học kì I nhiều lắm rồi đấy :D,
@ HT : ĐHN là ĐỖ HOÀNG NAM ấy :)) tại tao ko nhứo chức của nó :p
Cái thằng cục BT nó tách hội ra lập băng đảng mới, chính ra Hội mình còn nhiều tài năng chính trị chưa đc khám phá :))

:)) Bạn ý tự dưng lập hội
Chắc có vấn đề gì đấy
Tình hình là còn 1 bài văn
Nghĩ mà nản

Ặc ặc ặc anh cũng còn 1 bài Văn nữa 8-}, mai phải nộp rồi, tối nay lại thực hiện chính sách mới ngồi vừa online vừa học vậy :))
À em ơi thằng Ng Hoàng Sơn tự dưng dạo này máu nhảy, từ h nso tập với anh rồi đấy :))

Tg? lúc đấy TPm đang nói về HT cơ mà
Sao lại liên quan đến mình :-/

Loạn mie hết rồi, thôi tao nói cả 2 đó :))
Mie bây h Hội hết đát thật rồi, nhạt vãi hàng 8-}, em xin xung phong là thành viên trung thành cuối cùng của Hội :))

Yên tâm vẫn có em vào post bài trg hội mà
Hic,anh cũng phải làm cái đề văn đúng ko
Chung cảnh ngộ
Anh có sách gì ko:(
Hay là tài liệu của 1 trg 2 đề ko?
Em bí quá
Chẳng làm được gì

hic hic anh tự làm em à, dạo này tự dưng chẳm đột xuất, hôm nay cả lớp chép bản tưởng trình Sinh của 1 đứa trong khi anh tự 1 mình làm cả tối hôm qua :))
Cả 2 đề Văn đều khó, nhưng cái đề Bình Ngô đại cáo dễ hơn đấy em à :D, cái đề kia phải chọn lọc những câu thơ tiêu biểu nhất ra để phân tíhc khó lắm 8-}
Hôm nay giao lưu 11-12 Tin bình thường quá, ko có em anh tham gia là đi đứt ;;)

Anh làm xong Văn chưa
Mà anh cứ SPam mãi thế này
EM lại ngứa tay cứ SPam mãi
Ko học được rồi

Tối anh vùă học vừa spam em à :)) Thế mới học đc, chứ spam ko thì chả học đc gì, còn học ko thì anh ko ngồi yên đc 8-}, vừa học vừa chat thức đc khuya lắm :)) Và luôn có cảm hứng học :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên