*** Tiên tiến đồng chí hội ***

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thế ý ủa TPM là j
Theo tớ hỉu câu trc' thì hội nghỉ 1 tgian
Câu sau thì k rõ lém
Nhg đại khái là hội vẫn duy trì hoạt động

Hoạt động theo TPM ở đyâ tức là hoạt động như 1 nhóm bạn tụ tập buôn chuyện cho thật thoải mái chứ đừng hoạt động cái kiểu điều hành 1 Hội ý :))

Tạm thời cứ nói chuyện như TPM nói vậy
Cách giải quyết tạm thời

Lâu ko nch với em Hương, dạo này thế nào em, khỏe ko, anh bận quá, gặp em chào 1 tiếng phải té ngay :)) :D

Ờ, đường lối mới của Hội hay đấy.
Giờ tth sẽ là 1 topic buôn dưa.
Toàn spammers thế này mà :))

Đường lối tạm thời thôi :)) Sau này rồi sẽ dần dần làm việc tử tế trở lại :))
Mà ko đc gọi là buôn dưa nha, đây là CHIA SẺ TÂM SỰ, ko đc spam nhạt, tâm sự với nhau về mấy chuyện ty là tốt nhất ;;), bạn bè gia đình học hành.... gì gì đó cũng đc, nếu thích thì cũng thoải mái bêu riếu nói xấu.... :)) :)) :))

Ơ, nhắc đến chuyện ty, mày thích em Liên lớp 8 hả Sơn????? Thế Minh Hà để làm gì????

Đụ má cái tin đồn chết tiệt 8-}, em Liên thích thằng khác rồi, đẹp zai nha giàu hơn tao nhiều :))
Mà tao với MH chia tay đc 2 tuần rồi :)

EM Liên với bạn Lộc 10 nga là 1 đôi roài
À,dạo này bt,cũng gặp anh ko phaỉ ít lắm nhg mà chẳng lúc nào nói được với nhau câu nào nhỉ

Uh toàn gặp những lúc ko nói chuyện đc, chào nhau đc mỗi 1 câu là đi thẳng 8-}, chán ghê, thôi thiếu gì lúc :))

:)) Thế cái em trong đội nhảy trông cũng được được, hay mặc áo xanh lá cây viền tên là gì???? Hình như thấy bảo ny cũ bạn TMP Lý2. Đúng ko???
Mà Sơn dạy tao ke rùa đi, tao tự tập ở nhà cũng được, có gì tao bồi thêm cả tập thể dục nữa, có khi thành công 1 phần.8-}

Nhầm.
Hội bây giờ bùn nhỉ.

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhầm tập 2 lộn cả ruột.
Tớ không trong Hội đâu.
Tớ là bạn con HT.
THế nhé :)

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Châu : tớ cũng bó tay ấy đấy, thế mục đích của ấy khi vào đây post bài là gì ? ;)
@ Sơn : cái em đó ý hả, tên là Trang, xinh phết đấy :D
Ke rùa dễ ý mà, gần như chiều nào tao cũng đến trg tập, mày cứ ra đấy tao chỉ cho, xong về nhà tự tập, vài ngày là ke tốt ngay :))

Câu nhạt vừa thôi chứ, post bài như thế kia ai reply nổi ngoài thằng Hoàng Sơn :|

Vui quá, thế là học kỳ 2 lại tiếp túc trung thành với Hội rồi.
Lý 1 tiết 5
Toán 1 tiết làm có 2 bài làm được bài 3 điểm
Hóa cũng như hâm, làm không hết.
Thôi rồi.

@ Huy : mày hỏi gì tao ??? :|
@ ĐHN : học hành kiểu gì thế mày, hội ta phấn đấu hết học kì 2 sẽ đổi tên hội rồi cơ mà :|, tao còn phải cố gắng hùng hục, bây h còn phải nài lưng ra mà học bài 4,5 h / tối :|, sau này mày bị hs tiên tiến tiếp rồi liệu có chơi bời đàn đúm vui vẻ đc nữa ko ? /:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên