*** Tiên tiến đồng chí hội ***

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
TPM dạo này cũng bận lắm, và nhiều chuyện bực mình, quá nhiều ức chế, chả biết nhiệt tình dành cho Hội còn bao nhiêu, và sau này sẽ hết hay sẽ đc như trước..... thành thật xin lỗi khi nói như vậy nhưng sự thật nó là như thế :)

Ái dà, dạo này không lên được. Kéo lên đã. Rồi, có ai có ý kiến gì cứ đóng góp, BT sẽ thông qua.

HT cũng thành thật xin lỗi là bi h bận cực kỳ lun. Bao nhiêu việc.
Hội bùn quá, nhưng mừ HT vẫn tin vào một ngày mai tươi sáng. Tất cả cố lên!!!

Sao toàn thấy cổ vũ với cả động viên thế này
Buồn nhở
TPM mà còn như thế thì làm sao mà hội khá lên đc.
Rõ ràng bi h k còn cần spam nữa mà
Đâu cần lên n` đâu
Nhg tuyển thành viên thì vẫn phải tuyển
Chả lẽ lại đợi đến cuối kì 2 mới tuyển đợt nữa hay sao

TPM chưa nghxi ra cách gì để lôi kéo thành viên 1 cách hiệu quả :(, 1 trong những cách hiệu quả nhất là làm Hội có cái gì đó hay hay mà người ta nhìn vào thấy thích , nhưng TPM cũng ko nghĩ ra :(( Dạo này sao chán thế này :((

Kông nhận, phải có kế hoạch cụ thể chứ cứ động viên mới cả cố lên thế này chán chết. Nhưng mừ bi h làm đây? Chia sẻ kinh nghiệm lên Hội giỏi à? Lại kiểu giống box học tập chắc? Hay là rủ nhàu đàn đúm đú đởn cho tiên tiến cả 3 năm luôn? Hay là jjj đây? Khó thật. Với lại bi h chẳng mấy ai vào, Hội quá ư bùn tẻ. Chán thiệt. Tất cả mọi ng phải nghĩ đi, phải tìm ra hướng đi mới cho Hội chứ!!!

Khó quá nhỉ
Còn 1 cách khác
Nếu k thể dựa vào hoạt đông chung của hội thì có thể dựa vào cá nhân kiệt xuất đc. k nhỉ
Chả bít đc.
Nhg hoạt động của hội đâu cứ phải liên quan đến tiên tiến đau
Tên hội như thế thui chứ

Xin lỗi nhưng nói thật là.... nếu cứ theo tiêu chí cũ của Hội, thfi sẽ rất khó phát triển, việc cùng nhau học tốt lên để đc học sinh giỏi ko thể trở thành tiêu chí chính mà tự bản thân các thành viên phải thấy nó cần thiết cho mình và cho những người khác để rồi theo thời gian tự cố gắng, nhắc nhớ nhau :)

HT hay KV phải có trách nhiệm nghĩ ra tiêu chí của hội chứ nhỉ
Hội đã tồn tại thì phải có tiêu chí j chứ

Chẳng lẽ mọi người ko còn nhiệt huyết với hội nữa à, chẳng lẽ hội tồn tại đến thế rồi thôi à ??? :)) ĐỜi này nó khốn nạn :))

Hiz, có lẽ Hội sắp tiêu tùng rồi.
Onl một đống mà có thấy ai vào đâu.
Đùa chán quá.
:)) :)) :)) :))
Buồn quá đi cơ.
Hết buồn cái này đến buồn cái khác :))
Chẳng lẽ khóc? Thôi cười cho đỡ buồn :)) :)) :))

hội sao buồn thế vẫn còn ở trang 1 là vui rồi, cần gì quan tâm có ai vào hay không.tôi thấy các bạn hô hào cải cách ghê quá nhưng chả rục rịch gì cả, hội quả là hơi đi xuống rồi.nhưng cái gì chả có thăng trầm mọi người còn ủng hộ hội thì hội còn tồn tại bao giờ lòng dân rời hội thì hội mới thật sự không còn nữa.mấy câu vớ vẩn gửi cho vui mọi người đừng cho là tôi níu kéo vinh quang, không phải đâu chẳng qua còn chút tình cảm với hội thì mới nói mấy câu thôi.bb nhé.chúc hội cải cách thành công.

Thằng Nam còn lưu luyến lắm, cho nó làm KV cấp 2 đi.:))
Thật ra là vì hội hết có những program thú vị nên chẳng ai muốn vào là phải thôi. Nếu có gì hay poz lên thì cũng coi như 1 cách để .... gì gì đấy, đơn cử như ảnh thành viên chẳng hạn.

Vấn đề ấy cần phải thông qua sêp 2
Tui k có ý kiến j
Trong lúc nghĩ ra cái j để làm và để nói
Thì cứ tạm spam đã
Tính sau
Kế hoạch dài hơi mà

Thời gian gần đây chúng ta quá bận, nhất là với 1 số người, nếu còn cố tiếp tục duy trì hội thì sẽ chán lắm, thôi hãy để mọi người 1 thời gian, TTH đóng cửa trụ sở 1 thời gian, bao h mọi người thấy lúc thích hợp sẽ đưa Hội way trở lại....

Đc. rùi
Thỉnh thoảng vào cho hội khỏi đi vào QK là đc.
K trông mong j n`
Chắc phải đợi đến hè mất

Ko cần cố níu kéo như thế, Hội phải đc duy trì bởi niềm đam mê và nhiệt huyết, chứ ko phải là đc tồn tại bởi sự tiếc nuối :))

Dạo này HP có lên HAO nhg toàn vứt nick đấy,đến topic lớp còn chẳng vào viết bài
Chắc do tinh thần cũng buồn chán và hơi bận
Thôi,HP xin lỗi
Nhg vào mà post bài chất lượng thì ko dễ và chắc chắn hội ko thể nào tăng trang nhanh như trc' được nhg sẽ cố ko để hội phải xuống trang 2

BI h phải có cái j hay chứ nhể, cứ để hội thế này à.
Căn bản bi h vào học kỳ mới, không còn ai đau buồn mấy chuyện tt hay giỏi nữa cho nên hội chẳng còn j để nói.
Chơi bời cũng chán rồi.
poz ảnh thành viên á? HP với TPM thì khỏi phải bàn, nhưng mừ HT...
Mấy cái tổng kết giao cho mọi ng trừ TKKV chẳng ai nhớ.
Bi h phải nghĩ ra trò j hay hay chứ nhỉ.
Chủ đề học tập thì... thôi nhé
vậy j đây???
hm hm hm hm, ... khó nghĩ quá đê...
ra rồi, bi h chủ đề nóng hổi của hội là: CÓ NÊN MỜI LẠI CỰU BT KHÔNG?
HT thấy cựu BT vẫn rất tích cực và tâm huyết với hội, 1 ng tích cực như thế không đáng bị đuổi chút nào.
Nào, mọi người cho ý kiến!!

:D tớ bây h thấy bình thường rồi, công nhận alf từ ngày bạn ấy đi, hội kém vui thật :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên