*** Tiên tiến đồng chí hội ***

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chán
Hội thê này
Chả có tinh thần j cả
Trg một buổi tối mà đã mất đến 2 thành viên
Nhg theo như bạn Sơn thì đây là lỗi của ban tổ chức
Xin rút kinh nghiệm vậy

Đt:0983417867
Sắp cắt số này rùi
Nhg kệ
Bao h cắt tính sau

Hic ! Về đến nhà rồi hả Nam :-s
Hậu quả của vụ hát hò hôm nay là tớ bị viêm họng nặng , lại cộng thêm cái kem :((
Hội phải đi thu thập thành viên thôi , chứ thế này hẻo quá :(

Cái này là tại TPM lười làm
Nhiệm vụ của nó mà
TPM đâu
Có nghe thấy k

Hic ! Đến TPM còn ko thèm đi thì chịu rồi
HT ơi ! chả lẽ hội ta sắp .......:| rồi sao :((

Ah
Cái đấy đg nhiên là k
Bạn Linh k phải lo xa thế
Chắc là dù chỉ còn 1 mình
Thì HT vẫn k ....... hội

đùa chửi cái gì thằng điên kia

mùng 4 hôm qua thì có vụ đi chơi, 1 số người có lẽ cũng đi chơi nên phải tránh ra :| mùng 3 thì bố ai mà đi được :| 1 lũ về quê :| đã vô trách nhiệm rồi còn lắm mồm :|

Ơ kìa anh làm gì mà em bảo anh là " thằng điên " 8-}, hôm nay anh ko đi đc là có lí do, trình bày rồi cơ mà, trong các đám bạn hẹn anh đi chơi sáng nay thì TTH hẹn sau, làm sao tự dưng từ chối bọn kia đc, phải chấp nhận thôi 8-}
Mây hôm nay do quá bận với cuộc sống riêng nên ít thời gian ngó ngàng đến Hội, thành thật xịn lỗi mọi người, bây h sẽ quay lịa làm 1 TPM gương mẫu :D, bắt đầu bằng chiến dịch đi thu hút thành viên :>

Tao cũng xin lỗi hôm nay ko đi được
ĐÃ hứa với mọi ng` mà thế này thì..:(

Sếp k chửi TPM đâu
Chửi TK kiêm BT đấy chứ
Sếp nhỉ
Nhg thui
K chửi nhau nữa
Rút kinh nghiệm sâu sắc
Học tập các bác lãnh đạo nc' ta

TK HT đã viết:
Bận thì thôi, đi luôn đi, nói thật là đi với lớp thì không nên bỏ về sớm, mà cũng đừng nên nghĩ ngợi lo lắng gì chuyện Hội, mất cả vui ra. Cứ đi cho thoải mái, ko về kịp thì thôi.

Muốn ra khỏi Hội không? TKHT kiêm BT kiểu j thế? Coi Hội là cái gì hả? Nói thật nếu chán Hội rồi thì biến luôn đi.

Đã đến lúc phải làm mới Hội, tuyển thêm thành viên và loại bỏ những phần tử thiếu tích cực.

Hôm qua chơi bời j mà mỗi 4 mống. Chán thí mồ!!!

Cả Hội năm mới năm me refresh hết lại đi. Tình trạng này thì sập Hội sớm thôi.

Với tư cách là HP (ko biết còn ai tín nhiệm ko nữa:() tớ thấy là hội nên có thêm thành viên
Kể cả ko loại trừ những thành viên từ trước thì có tính đến nay hội mới có được độ ko trên 10 ng` nhiệt tình tham gia
Còn đương nhiên dạo này 1 số ng`(trong đó có cả HP) ko được nhiệt tình như trc'
Xin nhận lỗi và sẽ sửa chữa

Cả hội chấp nhận bảo lưu lời hứa của sếp
Hy vọng là ngày mai sếp k quên
:))

Hội ơi ! Hôm nay xui quá
ra hồ ngồi chơi mà rớt hết cả xe cả cặp xuống hồ :((
Mà hội mình đang lên KH cải tổ hả :D

Có thêm đóng góp ý kiến cho hội :
Nếu Hội muốn mởi mẻ hơn và sôi động hơn thì :
1/ nâng cao chất lượng thành viên trong Hội
2/ Tuyển các thành viên " tuyển " vào Hội :> :x
Mọi người duyệt qua phải ý tưởng, ok thì TPM đi vào cụ thể hóa kế hoạch :)

Duyệt luôn.
TPM cứ làm bản kế hoạch đưa thủ HT xem.
Ai có ý kiến j cứ làm thử 1 bản, Ht xem roài duyệt.

Được rồi.
Thế có thành viên "tuyển" nào chưa Sơn để duyệt vào hội luôn
@TKHP:EM đừng nói thế
Sếp sẽ cố gắng ko quên mà:p

Cả 2 điều mà TPM vừa nói
Mình vẫn chưa rõ lém
Nâng cao chất lg. thành viên là cái j hả trời

Là cái kiểu nghĩ đến Hội thấy chán thì nên biến luôn đi.

Cần tích cực với hội hơn nữa.
Spam nhiều hơn, nghĩ ra lắm trò hơn, đi theo lý tưởng vĩ đại của Hội là còn ng thì còn spam, à quên , là cố gắng bằng mọi cách để lên giỏi. :D

Kế hoạhc khái quát nó ngắn gọn vậy thôi chứ cụ thể nó ra thì dài lắm, trước hết là NÂNG CAO CHÂT LƯỢNG THÀNH VIÊN:
1 thành viên ... thưa các bạn, các bạn nghĩ cần có những phẩm chất gì ? Nhiệt tình ? Năng động ? Sôi nổi ? Có trách nhiệm ?...... rất nhiều và rất nhiều , vâng đúng thế, và có lúc nào bạn tự hỏi : Liệu bạn có đủ các phẩm chất ấy chưa ? Và xin nói thẳng ra rằng tôi cũng đã tự hỏi như thế .. và tôi có thể trả lời ngay : CHƯA ! TÔI CHƯA CÓ ĐỦ CÁC PHẨM CHÂT XỨNG ĐÁNG của 1 thành viên trong Hội, hay có thể nói là ... CHƯA PHẢI LÀ 1 THÀNH VIÊN CÓ CHẤT LƯỢNG ! Xin thưa chính xác là thế đó, vấn đề nó nằm ở đó đó !
Ko biết sau khi đọc đc những dòng này, các bạn hiểu ra 1 phần vấn đề của chúng ta chưa ? ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên