*** Tiên tiến đồng chí hội ***

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
HT hôm nay là CN lên lượn qua hội đi.
TPM cũng đi nhiều,nghĩ cho hội là đi đâu đi/.

Ờ, lên rồi đây.
Đúng là Hội TT, không câu không phải Hội.
Anh em nhớ hết nhiệm vụ rồi chứ hả? Cứ thế mà làm đi.
Tết đi chơi nhé, bi h quyết định là đi đâu?

:D giờ HP vào câu đây.
Lúc nãy bận.

@TKHP:Nhiệm vị câu chứ còn nhiệm vụ gì nữa

thế quyết định là mồng năm đi hả?tớ còn phải chuẩn bị bài cho hội nữa nè nhưng mà vào đúng cái khó nhằn nhất, khổ quá bà con ơi.

Kiến thiết kế hoạch đi chơi đê anh em !!!!
- Hoạt động đầu tiên ko thể thiếu, đó là tập trung ở cổng trường đợi mọi người rồi đi chơi :))
Tiếp theo là gì thì mọi người cùng bàn bạc,liêu có đến nhà đứa nào chơi đc ko nhỉ :-?

đến nhà tao tụng kinh thì được chứ đến chơi thì miễn.Tao nghĩ là đừng đến nhà ai cả đi riêng vui hơn hay là nhà TPP hoặc HP thì cũng được.Mày cứ giới thiệu đê tao duyệt cho.

Vấn đề ko phải là nghiêm túc hay ko :)

nhưng từ đầu tới h các cậu giúp đỡ nhau được gì trong học tập :-/

hay mọi việc lúc đầu còn khả dĩ là an ủi

bây h thì lao đầu vào spam quên cả học :| sợ out thì lên mấy trang đọc ko hiểu :)

còn topic CE, tớ ko hiểu có hiềm khích gì. Nhưng bản thân tớ thì ko có chuyện gì với các bạn ấy. Và tớ thấy việc làm của các cậu như 1 lũ đàn bà ngồi lê đôi mách buôn dưa nhạt nhẽo.

Thế thôi...

Nếu cứ thế này thì ko phải vì tớ mà topic này cũng sẽ bị del. Nghĩ lại đi trước khi quá muộn.
KV​

Chỉnh sửa lần cuối:
được lắm thi thoảng năm thì mười họa mới lên mà lại nói những lời như thế.thất vọng quá.giúp gì nhau trong học tập?thế box học tập để làm gì, sang đấy mà học hỏi.ở đâu là hội để kết bạn có vấn đề gì đâu.nếu ấy không thích thì đừng vào, ok?nói về spam thì khẳng định luôn là ấy lên mạng nhiều hơn tớ cho nên đừng to mồm chê bai người khác.mà các topic ở đây có cái nào để giúp nhau học không?sao ấy không đi hạch họe các topic đây đi?cứ vào đây mà chõ mồm vào, hội đi chơi thì không đi bắt mọi người chờ dài cả cổ không thèm nói rồi.
vụ với topic CE thì không còn gì để nói.tớ vốn không muốn đề cập nhiều đến chuyện đó nhưng tiện ấy tự nói ra thì để tớ nói luôn.topic CE có hiềm khích gì ah, chịu khó tìm đọc bài của HA lớp CE thì sẽ rõ cả thôi.tớ với thằng Sơn phá topic bọn nó biết là sớm muộn cũng bị cảnh cáo xóa bài nhưng không ngờ là bởi ấy.có cần phải thế không.ấy không quan tâm đến topic nhưng cũng là thành viên ít nhiều gì thì cũng phải thấy tức tối chứ đằng này.như một lũ đàn bà?nói ngu thế.phá topic bọn nó đương nhiên phải làm thế rồi có gì lạ đâu mà còn nói.chửi bạn bè như thế ah.
nói chung thêm một lần nữa thì tớ với ấy không còn là bạn bè nữa, nhớ lấy điều đó giùm.

bạn bè áh, từ trước tới h chưa bao h là bạn rồi ấy thân mến ạh

tớ lên mạng nhiều hơn ấy :) uh nhưng tính trung bình số bài một ngày của ai nhiều hơn giùm cái, nhìn cái điểm chất lượng giùm cái

nhìn xem dạo này tớ post mấy bài đi cái

cái hội này nếu lập ra chỉ để kết bạn ( điều mà tớ chưa nghe thấy bao h từ đầu đến h) thì chắc là nên dọn dẹp lại

Còn hiềm khích áh... Nói thẳng tớ ko hiểu cái HA nói gì, tớ chỉ thấy ấy là một thằng rất bỉ :| theo đúng nghĩa của từ đấy. Thế nên từ phía tớ tớ nghĩ ấy là người sai.

Tớ cũng là người của hội, bản thân tớ chả muốn nó bị tan tành :) dĩ nhiên

Vì thế tớ mới nói, bởi ko chỉ tớ, TQM và mod Trần quản lí chỗ này. Còn các admin... Và nếu vô tình lọt lưới thì 80% topic này sẽ bị move :)

ko thik nói dài

các cậu muốn thay đổi thì thay đổi đừng để sự đã rồi lại kêu ca :)

lại nhắc đến việc đi chơi. Tớ ko hề có lỗi. Nếu nói thẳng lúc ấy Ht thật điên dồ cứ phải chăm chăm theo 1 thằng đần như cậu. Bảo xem film chiều thì vì cậu mà phải đi sáng. Nhưng quyết rồi hôm sau lại đổi. Nực cười. Nên đừng nói tớ nếu ko tự nhìn lại mình.
Cái bản chất đàn bà lại bộc lộ ra rồi đấy :)

@ all: tớ ko theo dõi ko biết mọi người bàn bạc đi chơi thế nào. Nhưng như tớ góp ý đấy :) nếu muốn tồn tại lâu dài thì mọi người hãy làm một cái gì tích cực đi, ngoài việc ngồi cho 1 ngày tăng thêm 2,3 trang, mà mỗi bài post dài 3 dòng là căng thẳng
Nếu hội để câu bài thì đổi tên topic thành "spammer hội quán" :) đừng treo đầu dê bán thịt chó thế :)

Chỉnh sửa lần cuối:
tốt giờ thì đã rõ mày không coi tao là bạn thế thì miễn giùm tao trò tớ ấy, tao chỉ tớ ấy với bạn bè tao thôi.
quả là tao có nói topic để kết bạn nhưng không phải chỉ có thế mà đó chỉ là một ích lợi mà tao nhận thấy thôi.còn đương nhiên mọi người có thể giúp nhau được không nhất thiết là trong học tập mà còn nhiều việc mày không thích thì tao lập lại là không ai giữ mày cả.
còn con HA nói gì không biết vậy mà từ còn dám bình luận ai đúng ai sai.nó nói như đấm vào tai mà bảo nhịn.tao bỉ ở chỗ nào, ở chỗ đã cố gắng trả thù cho hội ah.nói thế mà không thấy mình ngu.thế mà tao đã hi vọng mày sẽ tham gia vào việc trả thù chứ hóa ra mày không tham gia mà còn phá nữa.việc ấy đã xong thực ra thù cũng trả được chút nhưng giá không phải mày mà là mấy thằng mod xóa bài thì tao chả có gì để nói.còn nhảy vào khoe công là đã xóa sạch đi rồi chứ.từ hồi ấy tao đã định xem xét có cho mày ở lại hội không rồi nhưng qua vụ việc này tao thề là sẽ dùng mọi cách để mày phải đi.
hội chả cần thay đổi gì cả cứ hoạt động thế này là vui rồi, bài cãi nhau này coi như là vớ vẩn hi vọng mod nào xóa dùm tất cả.nhưng thế không có nghĩa tao không còn gì để nói với mày đâu Linh ạ.

có gì nốt thì cứ nói

đang nghe, từ từ có cái thú của nó, giống như uống trà, từng ngụm một mới thấy ngọt

ấy ko cho tớ ở trong hội àh:) buồn nhỉ chả muốn giũ áo ra đi một cách đau đớn thế này. Có đầu óc thì phải hiểu tớ chỉ muốn hội lâu dài hơn thôi. Nhưng nếu ngu dốt quá thì cái gì đến cũng phải đến. Lúc ấy lại ngồi kêu. Thối

may mắn là ko phải mình tớ thấy ấy bỉ.

ấy gọi tớ là mày tao vì ko coi là bạn.
Còn tớ thì ko gọi 1 đứa điên ngoài đừơng là mày tao :)) =)) thô thiển bất lịch sự

P/S: vào topic CE câu bài để trả thù àh :)) ghi nhớ 1 phương thức trả thù mới của bậc quân tử đại trượng phu :))

Chỉnh sửa lần cuối:
con này.phá hoai topic của nó bằng cách câu bài chứ còn làm gì nữa.mày cũng ghi nhớ đi, vì cách này mới mà, thời xưa làm gì có interrnet với forum mà trả thù kiểu này.chứ tao cần gì mấy cái bài câu trong ấy tao câu lung tung cũng được rồi.tao chỉ câu ở các topic tao biết chứ CE thì không bao giờ nếu không phải trả thù hiểu chưa.mà nếu mày vào hội đọc thì chắc sẽ hiểu chuyện hơn đấy.

trả thù thế thì ngu quá

thứ nhất đừng gọi tớ là con :)) trừ phi ấy là một con :mad:)

chửi nhau thì thích gọi là gì thì gọi.trả thù thế thôi.chứ nếu cần tàn bạo hơn thì có cách khác nhưng dù gì cũng bạn bè tao không thích làm thế.

trả thù kiểu như bảo người khác thích mình mà ko thấy trơ tí nào ấy hả 8-} =)) đúng là đàn ông

có cách nào hay hay thì nói đừng dùng mồm :)) kiểu cho chó sủa ấy

Note: xin lỗi mọi người tớ sẽ del cái này trong ngày mai
việc tớ nói là ý tốt :) nhưng nếu mọi người ko hiểu và cho là tớ áp đặt rắc rối hay cái gì như bạn Nam đẹp giai sáng bóng kia :)) :) thì tớ đi... làm phiền mọi người
việc tớ nói là giữa tớ và bạn Nam đẹp zai sáng bóng :)) ko bảo mọi người. okie?

Cãi nhau làm gì hả NAM, sao mày dễ nổi nóng thế, việc cũng chả có gì mà mày cũng phải lớn tiếng với em tao, con zai mình nhịn thì con gái sẽ coi trọng hơn chứ ko khinh mình ko dám cãi lại đâu ... Từ hồi lập ra Hội này thỉnh thoảng cũng thấy mày cai nhau với em tao nhưng ko ngờ lần này lại ra nông nỗi này
Hiểu cho em tao đi, nếu L ko phải là MOD thì cũng chả thích làm cái đấy đâu, hồi đấy anh em chỉ bảo all attack topic lớp CE là kiểu đùa vui thôi, chứ quả thật bọn tao ko coi chuyện đó nghiêm túc như mày nói là " thù " đâu, như tao đây sẵn sàng bỏ qua chuyện con HA, sao mày ko thế đc ? Em tao hoàn toàn có những phẩm chất của 1 người bạn tốt, mày đừng cố chấp nữa, đôi khi quan điểm khác nhau nhưng tao biết cả 2 chúng mày đều ko có ý xấu gì cả, nhịn nhau 1 tí đi , chả biết bây h nhịn có đc gì ko nữa, vì hình như topic sắp bị del, nhưng ko phải là bây h, hãy tỉnh ra trước khi quá muộn, chúng ta đã từng là bạn của nhau, cùng nhau tâm sự, cùng nhau chia sẻ niềm vui nỗi buồn, có cái gì quan trọng hơn bạn bè đâu !!!!

Đôi khi chúng ta không thể biết rõ được bản chất xấu xa của 1 người, chỉ có người cùng lớp thì càng biết rõ!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên