*** Tiên tiến đồng chí hội ***

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thì thế tớ chán mọi thứ ở quê tớ từ đồ ăn thức uống cho đến chơi bời, bọn trẻ con ở quê chán lắm không hay bằng người HN mình, nên tớ không thể về quê trong dịp tết được phải ở lại mà chơi bời với hội chứ.

câu đấy nghe quen quen nhưng đâu phải tớ không nhớ quê.Tớ vẫn nhớ đấy chứ chỉ có điều là nhớ đến với cảm giác căm ghét thôi.đùa tí mình không phải ghét quê mà mình chỉ không thích về quê vì ở đấy buồn chán lắm.

Chả khác nhau bn
Anh e ta giống nhau cả thui
:))
cái món tổng kết công việc thế nào ý nhỉ
Thấy HT "hướng dẫn" là phải đọc lại lịch sử của hội từ đầu
Shock wa'

giờ đã trang 55 rồi xem lại từ đầu thì chết sặc tiết.
nói chung chỉ cần dựa vào những gì mình biết để viết thôi,ok?
đến đêm giao thừa BT sẽ viết bài cho mọi người tha hồ đọc.

Thế thì nói thật là hơi bị khó
Các sếp của e thông cảm cho cái sự vô tâm của thư kí
Nhg sẽ cố hoàn thành nhiệm vụ
:))

Tao 1 mình 1 kiểu, pots bài trả lời ngay sau khi HT ra yêu câu :)) làm mất hứng HT hóa ra lại nhàn nhất đó anh em :)) :> :D

thôi post lại đi TPM làm một cái nghiêm túc vào, đợi đến giao thừa post lên cho nó vui vẻ cả topic, tao cũng đang chuẩn bị đây hi vọng mọi người ủng hộ.

tao thì chẳng có chuẩn bị gì hết, hôm đấy nghĩ ra cía gì tuôn hết, tao giỏi bôi ra dài lắm, cho chúng mày tha hồ mà đọc, xem đến lúc ấy có mong toa viết ngắn ngắn như hôm qua ko nhé :))

được rồi cứ viết dài đi đọc cho dài càng vui:))
nhưng không phải bôi ra mà không có nội dung đâu nhé, phải có phần khung hay hay đấy.

Tao đề nghị Hội mình mau mau kết nạp thêm thành viên làm trưởng BAN Y TẾ, thỉnh thoảng bày tao cách chữa cái chân cái tay :((

ban y tế thì tưởng lớp sinh mày phải giành chứ, hay Phượng kiêm thêm chức này luôn đi để khám cho tớ đang sốt nè.

Thế thì yêu cầu TPM cố dụ dỗ thêm thành viên đi.
Ko thì ko đủ người để làm sếp nữa ấy chứ

Dạo này topic hội mình làm ăn như **** ý nhỉ, toàn nọi chuyện đâu ra, chán thế. HT dạo này không lên được, các thành viên phải tự giác đi chứ. TKHT chứ có phải người ngoài đâu mà cứ phải đi nhắc thế này.

Tự giác câu bài chứ gì, câu thế này ít quá, hội sao develop được????

:)) Cứ tưởng bạn Sơn đang cấm câu ai dè.
Thì HP với mọi thành viên vẫn đang nhiệt tình àm.
(Hiện tại là HP và TK đang câu;))

này đừng thông đồng câu bài nhé, bọn tớ đang nghiêm túc bàn chuyện của hội mà có phải câu cú gì đâu.hoạt động của hội thì chỉ có đi chơi về mới có chuyện để nói chứ, mà đã quyết định đi chơi đâu chưa.

Chưa.
LẠi còn chưa biết giờ giấc thế nào nữa.
MÀ tình hình là mồng 6 tết đã phải đi học rồi đúng ko.
Mồng 4 tết tớ ko thể đi được.
Mồng 1,2,3 thì đương nhiên là ko.
Chỉ cong mồng 5 tết thoai

được hợp lý đấy mồng 5 đi thì tớ mới có tiền mừng tuổi nên chắc ổn.khổ quá sao nghèo thế này:((
thế những ai đi mồng 5 nào đừng bảo không ai đi nhé, mà HT đâu sao không lên chỉ huy đi.
TPM kiến thiết chỗ đi chơi đi mày.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên