*** Tiên tiến đồng chí hội ***

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@ hEO :
Em à, anh định dẫn ra shark trước cho nó gần, có cái mũ nào em ưng thì mua, nhưng ko có nên sau đó anh rủ em ra tiptop thì em Linh gạt phăng đi còn gì :p, chứ ko phải là anh cố tình dẫn em đến chỗ có mũ xấu đâu 8-}

óe óe nói như đúng rồi :-w

anh cứ ngồi khen cái Hương thế :-w rồi xem sn em anh tặng cái gì ;;) chả trông mong gì rồi

Hix theo những gì mà TPM viết thì tớ cảm thấy 05-08 cảm thấy chúng ta là thế vì:
- các thành viên câu bài quá nhiều,cái topic của hội mà như 1 chỗ nói chuyện phiếm. Nói thì chẳng tránh nối :-/ nhưng phiếm quá thì cũng hơi vấn đề
- ngay ở các topic khác hội mình cùng kết binh kết bè để câu 8-} điển hình là topic CE
- Hội chúng ta lập ra để đưa hội lên hsg đây là tiêu chí hang đầu chứ ko phải là để gặp gỡ 8-} an ủi đơn thuần và đời đời kiếp kiếp giữ vững tinh thần "tiên tiến" của hội

=> Đường lối lãnh đạo đang gặp phải những vấn đề nghiêm trọng cần phải thay thế và xem xét kĩ lưỡng

không phải vào topic CE để câu bài mà vào đấy để chiến nhau,ấy không tham gia thì thôi nhung cũng đừng phá hoại chứ,rốt cuộc ấy học lớp CE hay là thành viên của hội.

KV nói có kinh khủng quá ko?
Hội đâu có tệ hại như thế.
Mà nghiêm túc quá sẽ dẫn đến sự nhàm chán.
ko chỉ có thành viên mà cả những người đứng đầu cũng sẽ ngại post bài,cũng nhwu đọc cái gì người khác viết.
Thế nên có thể là chấn chỉnh 1 chút.
Ko câu bài nhiều quá là được.
Còn các topic khác thì từ trước TPm với HP đã là SPAMER chuyên nghiệp roài.
Còn mấy thành viên khác cũng SPAM ko kém.
Có sang topic khác SPAM cũng ko phải do hội mà thế đâu

@SƠn:thế à.MÀ em có trách anh đưa đâu.CẢm ơn mà.

Còn chuyện đưa hội lên thành GIỎI DCH thì đúng là cần có phương án cụ thể

Uh, cố gắng học kì này tất cả thành viên hội thành học sinh gioir để đổi tên luôn 1 thể :)) chứ lác đác mấy đứa giỏi, mấy đứa tiên tiến mất cả cái hay ho của cái tên Hội :D
Hội chúng ta lập ra ở đây theo TPm là dùng để các phẩm chất quậy của học sinh bên trong chúng ta có chỗ để " trổ " :)), phẩm chất của học sinh tiên tiến ( hay ít nhất là đã từng là học sinh tiên tiến ) :)), phản đối các thành vêin vì tinh thần thành học sinh giỏi mà xao nhãng công việc đàn đúm quậy phá của Hội :)) :D

Đương nhiên các thành viên của hội vừa mang tố chất quậy phá nên có là HS Giỏi thì vẫn ham chơi thoai

ĐÚng thế, và phản đối luôn những ai có tư tưởng đào tạo các thành viên thành những học sinh ngoan ngoãn :)) Đc học sinh giỏi - thế là đủ, còn đâu thời gian anh em đi quậy tiếp :))

Ừ,HS giỏi là được rồi.
Mà giờ BT cũng đang online dù sốt 39 độ.
Thế là có thêm thành viên lên SPAM cùng anh em mình roài

HS giỏi là một chuyện nhưng chơi bời là chuyện khác.HS ams học hết mình nhưng chơi cũng hết mình, thầy Điện bảo thế còn gì.:))

Rất tiếc , anh chỉ spam đc 1 lúc nữa thôi, xong anh phải đến trường, dạo này bận quá :( tiết 3 tiết 4 phải tập break với Lộc :(

Tớ thì mới chơi hết mình chứ chưa học hết mình chút nào.
(Đã học bao giờ đâu mà học hết mình8-})

thế thì HP phải chấn chỉnh đi, phải thể hiện gương mặt của hs trường Ams chứ, hiện nay tớ học gấp trăm lần HK I (0X100=0 :)))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế HP học gấp nghìn lần HK 1 đấy;)
(-1 x 1000=-1000 :)))

@Sơn:Em cũng phải out giờ nên cũng chẳng SPAM được nữa

Chỉnh sửa lần cuối:
nói là out giờ mà vẫn cố spam bài cuối ah.
ủa mà con KV đâu rồi không lên đây chửi đời nữa ah?
tức quá đi mất đợt tấn công vào topic CE đang thắng lợi rực rỡ thì thất bại thảm hại bởi KV tự nhiên đi nghe bọn CE, xóa hết cả bài với cả warn Bt với TPM.Đúng là không sợ thua đối thủ chỉ sợ thua phe mình.

KV đang trên đường hoặc là đã về quê roài.
À,ừ.HP cố câu nốt.
Bài này sẽ là bạn cuối cùng nếu tớ post xong bài này mà mấy topic tớ hay vào chưa ai nói thêm sau tớ

đây tớ trả lời ấy đây để ấy còn câu tiếp.
ủa thế con KV về quê ah, còn học cơ mà, thứ hai chẳng lẽ nó không đi, lười thế mà còn vào đây chê bai người khác nữa ah.

hiển nhiên là nghỉ chứ có ai về quê màleen ngay đâu mà, KV yêu quê thếthif chắc ở quê cả tết luôn.:))
tớ thì bố mẹ rủ và đe dọa bắt về quê cũng không về vì ở quê tớ buồn lắm không có internet như ở đây không có TTDCH như ở đây

Tớ mới về quê có 3,4 lần hay sao ấy.
Và về thì ko lúc nào ở được 1 ngày.
Cứ về quê là tớ phải mang theo mì hộp vì ko ăn được thứ ăn ở quê.
Tớ cũng cứ về quê là ko đi chơi được đâu.
Ghét bọn trẻ con ở đấy.
Với cả quanh đấyc hẳng có gì chơi cả

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên