*** Tiên tiến đồng chí hội ***

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
oài oài tao đấy,vắng mặt 1 tí học bài mà chúng mày cũng la ó là sao, tao phấn đấu học kì sau đc học sinh giỏi, đẻ còn tham gia breakdance với bóng rổ cho thoải mái, ko ông bà già lại nói nhiều mệt lắm :p
mà xem ra mấy trận đầu anh em mình giành ưu thế tuyệt đối rồi nhỉ :)) Chả thấy bên kia có động tĩnh gì :))

không thể chống trả gì trước sức tấn công như vũ bão của anh em mình được thì đúng hơn.
Nhưng sẽ không có nhân nhương gì cả mà sẽ đánh cho không còn manh giáp thì thôi.

Stop nói về cái đấy đi.
HT lên đọc lại nói cho là viết bài trong topic hội ko chất lượng.
Bàn tiếp kế hoạch của hội đi

Kế hoạch của Hội ý hả, thú thật bây h TPM chỉ quan tâm đến việc làm sao thu hút thêm nhiều thành viên, bàn về cái này đi :)

Thế thu huít = cách nào.
TPM định thu hút girl à?
Nếu là thu hút thì HP chắc ko giúp được nhiều.
Với boy thì chắc chắn ko rồi nhé.
Girl thì chắc ít thoai.

Oài thì thu hút đc bao nhiêu thì cứ thu hút :p ít cũngđc :p
Mà HP sao mà khó thu hút dđ boys, tưởng phải dễ lắm, sở trường của HP mà nhỉ ? ;;)

TPM nói lạ quá.
Giờ HP chưa có người yêu thì cũng đủ biết trình độ thu hút boy của HP thế nào rồi chứ

HP không có người yêu là vì kén chọn chứ người như HP thì tớ e là đi tới đâu là để lại hậu quả tang thương tới đó, ấy cứ thử sẽ bít ngay.

uh như chỗ này chả hạn

:)) tao vào mà muốn ra ngay ;;) thây chất đầy đồng tanh trôi vạn dặm b-)

Thông báo với mọi người trong HỘI là hôm nay TPM làm 1 haàh động " ảnh hưởng đến danh dự của hs ams " qua 1 câu nói đầy nghjệ thuật " cô ko tin là có 1 học sinh ams như em đâu " :))

Chuyện gì thế.
TPM kể đi.
Mà nếu đã kể ở đâu rồi,
Thì post lại đi.
Cho câu thêm 1 bài còn gì

Thì thế này nhá, bình thường bọn tớ chơi bóng rổ ở sân trước cuối h, hôm nay bà trông bán trú lùa tụi 7C ra cái phòng sát chỗ tụi tớ chơi mà ngủ trưa, bà ý thấy ồn lên ra lùa, lùa mãi ko đc, bà ý tóm thằng Đông rằn mặt :D
XOng cả lũ muốn trêu bà ý, thằng Lục thì nhái bà ý lôi thnằg ĐÔNG lên phòng gáim hiệu, còn tớ thì bê nguyên quả bóng ném OÀNH phát nữa, bà ý ra tóm đc, gào thét túm kéo như 1 bà điên 8-}, bằng mọi giá đưa đc tớ lê phòng giám hiệu, tớ ko cam tâm nên cố giẳng tay ra, bà ý sống chết ko bỏ, thế là ngã sõng soài ra , cát lên đầy người .... 8-} ( kể sau nhé, mỏi tay quá :| )

:)) Tao buồn cười quá.
Mà tiếp theo là gì.
BÀ ấy ngã rồi sao nữa.

Bà ấy ngã xogn vì lo phủi bụi trên bộ quần áo nhà quê nên bỏ tay tao ra, đứng ca cẩm với đám học sinh xung quanh " các em có thấy học sinh trường ams nào như thế ko ", xogn bạn tao nó bảo ra xin lỗi cho xong chuyện, tao ra xin lỗi xong nộp cho bà ý quyển vở TIN 8-}, trưa hôm đấy bà ý gọi cho tao bảo hôm nay tao nộp cho bà ý bản tường trình có chữ kĩ bố mẹ để bà ý xem xét, nếu ok thì sẽ ko nói với BAN GIÁM HIỆU
Rất mừng khi chủ nhiệm của tao đã biết chuyện vào tối qua ( lần đầu tiên mừng thế này :D ), bảo tao nói lại 1 lượt, tao bịa ra là có 1 anh lớp 12 ném quả bóng mà ko chịu nhặt, để tao ra nhặt nên bị bà ý tóm, tao đang ức chê, lại sẵn tính bồng bột nên hơi mất bình tĩnh, ko chịu lên phòng giám hiệu, cứ cố kéo tay lại nên làm cô kia bị ngã, chủ nhiệm tao đã ko mắng thì chớ, lại còn gật gù ủng hộ tao, bảo là tao hành động như thế cũng chỉ là cái nông nổi của trẻ con, ko sao, " hôm nay cô đến xem thế nào, thế nhá Sơn " :D :>

xuất sắc thật bịa chuyện còn giỏi hơn tao nhưng mày phải nghĩ một ngày còn tao không cần nghĩ mà lời nói dối nó cứ tuôn ra như suối, tội lỗi tội lỗi.
nhưng mà yên tâm với bạn bè tao chả nói dối bao giờ cả tao chỉ nói thật thôi, thế cũng chuộc lại phần nào lỗi lầm.

Nói toàn cái linh ta linh tinh thế hả trời, mà nói linh ta linh tinh gì gì thì cũng phải gọi TK vào nói với chứ.
HT mấy hôm nay không thể lên được vì tình hình là đã bị cấm. Chính vì vậy, bằng tinh thần chung cần được quán triệt, chúng ta hãy tự bảo nhau.

Cấm nhưng vẫn chui được.
Nhớ Hội đến điên cuồng.
Hôm nọ căn bản đang ức chế bóng với bánh nên chửi lung tung. J chứ không spam thì Hội mình dẹp sớm.
HT thích đi chơi lắm.
Nhưng hình như mem của Hội lại chẳng mấy ai khoái.
Muốn cả hội chơi bời đông đủ cơ.

----------

Hic, mũm mĩm.
J chứ ai học ca chiều là dễ mặt Ht lắm.
Mầy hôm nay nghỉ tiết suốt toàn loanh quanh sân bóng rổ.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên